[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

hưvô

Xe lăn

Lady in red

Xe buýt
Lượn đê ku.Gây mâu thuẫn làm giề.Đọc mà rút kinh nghiệm cho bản thân.Toàn những chuyện ếu liên quan đến bát cơm manh áo của mình tự nhiên gây oán với người khác làm gì.Tả với hữu mà cụ S hay Tl cho tiền thì cũng cố bảo vệ đấy.Đằng này chả đc ếu gì,mất thời gian lại gây khó chịu cho các cụ nghiêm túc vào đọc.1 đằng có xe cho thuê,1 đằng ăn đứt con xe của người khác thì họ còn khôn gấp tỷ lần chị với mài ếu có xe mà đi rồi đấy.Miễn đưa chính kiến nữa nhé ku >:/:-@
Chị Số mắng tiếp nó đi. Em phụ 1 tay.

Trang điểm Tử thi

Xe container
Thớt này chỉ béo những thành phần siêu hóng như mụ ngocmai227 :-j :-j

newbiess

[Tịch thu bằng lái]
Chã nào đi qua thì đóng cmn thớt rồi treo lên đầu cho bà con đọc. Toàn mấy ông mấy bà cào tung hứng rồi cãi nhau chửi nhau, chả ra sao [-(
Sao phải đóng? Để đấy còn cảnh báo cho cộng đồng OF biết bộ mặt của Tự lái , tránh bị như cụ Sơn gà chứ

Có mấy nick tung hứng, nhưng cũng có những còm giá trị:

Ngay từ đầu tôi thấy thằng Tulai này bựa và nhắn tulai24h nhé: thằng Sơn đen là BS, con mày đc cứu của ngành y- ít nhiều có cái Đức để lại, mày có Chì phèo thì cứ nhìn vào đó mà sống!
Chí phèo là ng tốt- dòng đời xô đẩy, mày giống hay khác!?
Xin lỗi các cụ và min mod nhưng dù có bị bem nick e cũng phải nói. Tự lái ơi lúc xem tv đọc tin tức về gia đình mày tao mừng và hạnh phúc cho con mày biết bao. Còn sau vụ này tao lại thương hại nó vô cùng vì có một thằng bố như mày. Đời con mày trả nghiệp cho mày bao giờ mới đủ Tl ơi???????
Chả bao giờ em vào cmt dd, nhưng thớt này hot quá!!! Bẩm các cụ, sau khi đọc từ đầu tới cuối, từ trên xuống dưới em cũng hiểu là bị hại( cụ Sơn) quá thật thà, tin người. Đây là điều tốt ah! Em eaats quý những người như vậy. Các cụ cứ chửi ngu này nọ, em cho là họ cực kỳ vô lương tâm.
Đầu tiên phải cảm ơn cụ Sơn đưa ra công luận để mọi người hiểu thêm một vấn đề xã hội, hiểu thêm được bản chất một con người.
Tiếp đến, là cái thớt này. Em thấy các cụ, các mợ có rất nhiều đóng góp, tức giận có, chia sẻ có, muốn đóng góp có. Và có cả nhiều nick cợt nhả, không mang tính xây dựng, hỏi và nói lăng nhăng, làm loãng thớt và gây xích mich, ức chế cho những người theo dõi.
Còn tay tulai24 thì quá ma cô( em đánh giá) lừa lọc. Một chi tiết mà em được biết nữa là nằm ở nhóm nợ xấu Nh vì vay tín dụng. Với một con người thế thì e cụ Sơn sẽ chả đòi được tiền, nhưng hy vọng PL sẽ bảo vệ những người làm ăn chân chính. Hy vọng pl sẽ tìm ra mánh khoé lừa đảo tay này, từ llừ đảo máy bán hàng 500tr, tới thuê xe quay đầu, tới huy động vốn trái phép gây mất trật tự kinh tế và xã hội.

Kuu

Xe lăn
Chã nào đi qua thì đóng cmn thớt rồi treo lên đầu cho bà con đọc. Toàn mấy ông mấy bà cào tung hứng rồi cãi nhau chửi nhau, chả ra sao [-(
Hôm nay dở giời hay sao mà tự nhiên Trang yêu hòa bình thế~X(, mọi khi thì có điểm nóng nào là thấy nhảy vào buôn vũ khí mà nhỉ:D

Lanh mưu

Xe đạp
Cụ rót em đi, em mới là người quote còm hỏi cụ ấy vài lần, cụ benq vào đính chính là reply còm em mà =))
Thằng này ghê thật, lội còm các cụ em thấy đúng là LM quá
Em dự là thằng TL quả này không sớm thì muộn cũng dính án, có cụ nào sét kèo này với em ko?

thanhsu

Xe tải
Những thằng lưu manh ntn luôn mồm thách đố việc đưa ra pháp luật nhưng lại rất sợ, có đơn tố cáo đúng nơi cần gửi và giấy triệu tập là đái ra quần thôi vì sáng dậy mở cửa ra là thấy nhà tù rồi

apple.pie

Xe đạp
E đẩy lên, Đời cha ăn mặn đời con khát nước..phúc đức tại mẫu.. thương hại đứa con được cứu làm người...à mà thôi...Em hay độc miệng, để Cụ ý ngày ngày nhìn thấy đứa con mà nghĩ nên sống sao cho đúng
e thề với cụ đời em có đứa bán kẹo cao su dạo nào đi qua mà e k có tiền lẻ để cho là cả bữa hôm ý e ăn cơm k dc ngon miệng rồi. thằng tu lai này nó hút máu người như thế mà tối vẫn ngủ dc thì e k hiểu là loại gì.
Còn cụ Sơn cụ ơi cụ cứ sống tử tế rộng lượng vậy đi cụ. có thể cụ k giàu dc nhg thanh thản cụ ạ. cuộc đời này cổ vũ cho người tốt việc tốt còn chưa xong. những thẳng mở mồm ra chửi cụ S ngu thì tâm địa cũng chả khác thằng Tự lái này mấy đâu.

KAIKOM.LTD

Xe tải
Em thì không nghĩ vậy đâu :D
Nếu giải quyết xong phải lên mở thớt cảm ơn các cụ đã ủng hộ mình chứ :T
Nguyên đơn và bị đơn té cửa sau giải quyết rồi, có khi tầm này đang rung đùi cười đểu các cụ of nhà mềnh đới chả đùa.

lạc lối

Xe điện
em chỉ mặt mấy lần rồi mà cụ.Nick thichduthu2011 , thêm mấy nick âm binh của nó lạc lối chẳng hạn. 2 nick này toàn tự tung hứng , tự khen tự like nhau
Khà Khà, mình thấy tự lái bị ném đá nhiều mình gieo một chút cái hy vọng thôi , quan trọng đé.o mà phải âm với dương - lắm nhọt .

Dreamer71

Xe hơi
e thề với cụ đời em có đứa bán kẹo cao su dạo nào đi qua mà e k có tiền lẻ để cho là cả bữa hôm ý e ăn cơm k dc ngon miệng rồi. thằng tu lai này nó hút máu người như thế mà tối vẫn ngủ dc thì e k hiểu là loại gì.
Còn cụ Sơn cụ ơi cụ cứ sống tử tế rộng lượng vậy đi cụ. có thể cụ k giàu dc nhg thanh thản cụ ạ. cuộc đời này cổ vũ cho người tốt việc tốt còn chưa xong. những thẳng mở mồm ra chửi cụ S ngu thì tâm địa cũng chả khác thằng Tự lái này mấy đâu.
Sống sao tâm được thanh thản mới là đáng sống cụ nhỉ! Đã mời rượu cụ.

KAIKOM.LTD

Xe tải
Em đã rót rượu mời cụ!
Vấn đề thực ra rất đơn giản mà em không hiểu được cái lý do vì sao mà cụ Sơn lại giữ một thái độ sợ sệt e dè quá vậy nhỉ ? Từ nạn nhân , người bị hại mà tư thế rồi phong cách chả khác éo gì người không mất của .
Mình là chủ , nắm trong tay hợp đồng , lý lẽ v.v.v chả có lý do gì mà mình phải suy nghĩ hay thế nọ thế chai . Thằng kia éo trả ok éo nói nhiều .
Nếu đi kiện được thì nên kiện còn nếu kg thì post lên diễn đàn này kêu gọi sự trợ giúp từ nhiều phía , nhiều tầng lớp .
Cái gì mình kg làm được thì cứ nói để mọi người biết và có hướng xử lý chứ cứ im im rồi thái độ như đàn bà thế này thì chỉ tổ để cái thằng kia nó tạo nick âm binh vào cợt nhả , khinh thường chả ra éo gì .
Cao nhân thì tất có cao nhân trị , mấy cái thằng kiểu đầu đường xó chợ này thì có vị éo gì đâu ngoài cái phông bạt . Cái kiểu sống của nó như vậy thì anh em nó còn chả né xa chứ dạng này làm éo gì có anh em xã hội mà phải sợ nó uy hiếp .

Rong Ruổi

Xe container
Đấy, mấy thằng ml bênh thằng tulai sáng mắt ra. Có cái mứt thằng tulai nó trả tiền, nó vô trách nhiệm kệ mje chủ xe. Việc của nó là xin và khất, ko xin ko khất thì tuyên bố bùng. Loại này vin vào đủ cớ kể cả con ch.ó nhà chủ xe sủa thằng tulai nó cũng dỗi ko trả. Mấy thằng ngu bênh thằng tự lái nó vẫn nghĩ dân sự với hình sự. Nghề của thằng này là cấu kết 1 hội thịt xe của người gửi. Đưa ra công an, thằng nào ăn cướp se đi tù roi nó sẽ khai ra thằng tulai.

Nó cứ lươn lẹo bảo phương án này nọ roi tìm xe dc se đền. Cụ Ben tìm dc xe hai năm roi nó có đền đâu, nó lại chơi bài khất roi chờ cụ Ben làm nó giận nó dỗi là tuyên bố bùng.

Đồ cặn bã thì ko bao giờ ngóc được đầu lên đâu.
E thấy mấy cái thằng mồm dọc bênh thằng tự lái toàn thằng cũng chẳng ra éo gì. Cũng thuộc dạng ngưu tầm ngưu thôi. Chắc có tí la liếm được nên cãi hăng lắm

Rong Ruổi

Xe container
Độ 2017 cu này định làm trại cá trên lòng hồ HB. Cũng lúc ấy em cũng có ý định làm cá sạch. Gọi cho em nó. Nó chém một lúc mình tin sái cổ. Ko may cậu cao hứng quá chém đến mấy anh này chị kia. Ý khoe quan hệ. Em nghe xong cho mẹ ra đê.
Em nghét nhất mấy thằng khoe quan hệ nhiều nên ... rộng!
Người thực chất quan hệ thì ít nhưng khít. .. nhầm, khăng khít.
Có cụ of nhà mình xác nhận là hồ cá ko phải của nó cụ nhé. Chỉ phông bạt để bán nước bọt ăn chênh thôi. Loại này c ứt mà ăn được chắc nó cũng ăn đấy

Trạng thái
Thớt đang đóng