Thảo luận Forum 2017 Trend, hot

thosam

Đi bộ
Em xin thông tin những Trang bị trên Focus Trend để các cụ tham khảo.
1 - Focus Trend được trang bị động cơ Ecoboost 1.5L.

2 - Hộp số tự động SelectShift 6 cấp.
3 - Hệ thống trợ lực lái điện, Có tích hợp tính năng tự đông bù lệch hướng.
4 - Lưới tản nhiệt đóng mở tự động.
5 - Điều kiển bằng giọng nói
6 - Trang bị 2 túi khí và Bộ khung thép Boron rất vững chắc, đạt tiêu chuẩn an toàn 5 sao.
7 - kết nối bluetooth, SYNC™ I với chức năng thực hiện các cuộc gọi, chơi các bản nhạc mà mình yêu thích.
8 - phanh ABS, EBD, cân bằng điện tử, cảm biến lùi...
9 - Có gạt mưa tự động cụ nhé.
Có gạt mưa tự động kg ban

thosam

Đi bộ
FFC trend có gạt mưa tự động kg các cụ

tntnb

Xe điện
k gạt mưa tự động nhé, nói chung giá tiền 560 là ổn rồi, xe đi đầm chắc, mình đạp ga 185 nhẹ nhàng
Lấy bản này mang về độ thì chất vãi đái mà hạt rẻ vì quan trọng là cái động cơ cũng như bản tita

tntnb

Xe điện
Độ chỗ nào cụ cho e xin địa chỉ với
Tất cả các gara đều có thể độ được chủ yếu là xiền thôi, những thứ cần độ như :lắp body kit, đèn xenon, DVD, bọc ghế da, gập gương lên kính tự động, ốp các loại inox....ở đâu chẳng làm được.

Laobantien

Xe hơi
Tất cả các gara đều có thể độ được chủ yếu là xiền thôi, những thứ cần độ như :lắp body kit, đèn xenon, DVD, bọc ghế da, gập gương lên kính tự động, ốp các loại inox....ở đâu chẳng làm được.
Nói như cụ thì nói làm gì,mà thôi e tìm đc chỗ rồi

phucfordhathanh

Xe tải
Website
www.banggiaford.vn
Nhiều lúc e toàn tư vấn khách hàng của e lấy bản Focus trend thay vì bản Titanium hoặc Sport vì thực ra nhiều tính năng khách hàng có bao giờ dùng đến đâu cơ chứ mà giá cả thì chênh nhau khá nhiều tiền. Vài món đò như đèn Bi, ghế da, DVD, Cam lùi thì quá đơn giản. E thấy khách hàng mua xong đều hài lòng về giá xe cũng như chất lượng. Nói chung là xứng đáng với số tiền bỏ ra chỉ cay 1 lỗi giá tính thuế trước bạ cao quá. Cụ nào cần hỏi về giá xe hay tư vấn gì thì alo 0973426733 e luôn nghe máy nhé

quandicom

Xe buýt
các cụ cho hỏi Focus Trend 2018 có lắp bộ đèn pha bi xenon của Focus titanium 2018 được không nhỉ và chi phí khoảng bao nhiêu ? Em hỏi hàng chính hãng thôi chứ không lắp mấy loại của PRC đâu. Có cụ nào lắp chưa nhỉ ?

LC3003

Xe tải
các cụ cho hỏi Focus Trend 2018 có lắp bộ đèn pha bi xenon của Focus titanium 2018 được không nhỉ và chi phí khoảng bao nhiêu ? Em hỏi hàng chính hãng thôi chứ không lắp mấy loại của PRC đâu. Có cụ nào lắp chưa nhỉ ?
Lắp đc nhưng phải đi lại dây cụ nhé. BỘ đèn của bản titan nếu trong hãng đâu tầm 35 củ (không biết đã bao gồm bóng và balats chưa). Hội Focús ở HN theo e biết mới có 2 xe lên đèn bản full. :D

LC3003

Xe tải
bản trend có gập gương tự động rồi nhé. Muốn lên kính khi tắt máy thì ấn chìa là xong. k phải độ cụ nhé
Nói như cụ thì nói làm gì,mà thôi e tìm đc chỗ rồi
Cụ vào hội https://www.facebook.com/groups/FFVN.Group/about/ hỏi ae nhé

quandicom

Xe buýt
Lắp đc nhưng phải đi lại dây cụ nhé. BỘ đèn của bản titan nếu trong hãng đâu tầm 35 củ (không biết đã bao gồm bóng và balats chưa). Hội Focús ở HN theo e biết mới có 2 xe lên đèn bản full. :D
chắc trọn bộ gồm cả bóng và balats luôn chứ có mỗi cái đèn nhựa và bi cầu thì quá đắt. em không cần pha tự động nên có cần đi lại dây không cụ, hay đi lại dây để làm gì nhỉ ?

Laobantien

Xe hơi
chắc trọn bộ gồm cả bóng và balats luôn chứ có mỗi cái đèn nhựa và bi cầu thì quá đắt. em không cần pha tự động nên có cần đi lại dây không cụ, hay đi lại dây để làm gì nhỉ ?
Cụ qua autopro làm quả đèn nguyên cụm ý 10t3 mỗi bên 2 bi đẹp long lanh hơn đứt quả theo xe bản full cụ ạ,nhà cháu đang đợi có xe cũng triển khai,cắm phát ăn luôn ko chế cháo gì và mình mang đèn cũ về dành đi đk :))

LC3003

Xe tải
Cụ qua autopro làm quả đèn nguyên cụm ý 10t3 mỗi bên 2 bi đẹp long lanh hơn đứt quả theo xe bản full cụ ạ,nhà cháu đang đợi có xe cũng triển khai,cắm phát ăn luôn ko chế cháo gì và mình mang đèn cũ về dành đi đk :))
E cũng làm bộ tàu mắt quỷ nhưng kiếm đc bộ full nên lên đèn full. Cụ cứ cầm trên tay đèn hãng với cái đèn tàu cụ thì cụ cho nhận xét mới chuẩn đc. :D
cơ chế hoạt động của nó khác nhau nên vẫn phải đấu lại dây ạ.

quandicom

Xe buýt
E cũng làm bộ tàu mắt quỷ nhưng kiếm đc bộ full nên lên đèn full. Cụ cứ cầm trên tay đèn hãng với cái đèn tàu cụ thì cụ cho nhận xét mới chuẩn đc. :D

cơ chế hoạt động của nó khác nhau nên vẫn phải đấu lại dây ạ.
em quan trọng chất lượng chiếu sáng chứ hình thức là phụ nên muốn chọn cái bi cầu chuẩn là vì thế, mà điện xe focus rất nhạy cảm nên chế cháo đấu đá rất cẩn thận. Cơ chế hoạt động nghĩa là cái đèn mở góc lái mà trend không có đúng không cụ ?

LC3003

Xe tải
em quan trọng chất lượng chiếu sáng chứ hình thức là phụ nên muốn chọn cái bi cầu chuẩn là vì thế, mà điện xe focus rất nhạy cảm nên chế cháo đấu đá rất cẩn thận. Cơ chế hoạt động nghĩa là cái đèn mở góc lái mà trend không có đúng không cụ ?
Chất lượng chiếu sáng của đèn tàu kia sáng hơn là cụ làm bộ balats công suất 55w thì nó sáng hơn thôi. nói chung nếu tầm tiền như cụ nói 10tr 1 bộ thì k hơn đc đèn zin.