.........Fortuner X hay santafe 2013.............

thanhlam710

Xe tải
Cụ đặt cọc Fotu rồi thì lấy Fotu thôi, chứ em là:
Santafe đi cụ, thằng Futu đi thì ồn, nội thất nghèo nàn bản thân khung gầm m thì cũng của ông Ỉn và Hai lắc, Santafe vẫn biết là xe hàn nhưng tùy loại hàn và dòng nào so được với hàn, mua xe mới thì chả phải nghĩ về hỏng hóc! Nếu cụ mua xe dùng để đi công tác hay đi thị trường xà xã ,thường xuyên nhất là đường xấu ( nhu cầu KD) thì em ủng hộ Cụ lấy thằng Fotu , nói như vậy ko có nghĩa là Fotu bền mà nó chẳng có gì để hỏng chứ quoẳng em Lexus hay Lanrover vào thì cũng nhanh tàn chứ chẳng phải là Santafe.
Cụ mazda nói chuẩn ợ, e đang ôm hận tôi yêu cô ta đây, lúc đấy cố tý múc em san ta có phải ngon rồi không :102:

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
-Em thấy bác Tourcare nói đúng đấy chứ, bản anh Công nhập về nguyên bản nó là bản 5 chỗ lắo thêm hàng ghế thứ 3 theo kiểu 5+2, còn bản 7 chỗ thì nó dài hơn. Nói mãi cái chuyện so suv với cuv mãi cũng chán, tóm lại là 1 thằng là cuv sx ra để chạy đường bằng, còn thằng kia là suv là để chạy đường xấu, còn muốn biết suv nó chạy đường xấu ngon ntn thì cứ phi vào mấy con đường đang làm như HN-TH hồi trước hay HN-QN bây giờ thì biết ngay, nó chấp cả HL với Rav4 chứ SF hay So thì tuổi gì?:D
ko phải sf đời mới nhé,bản 2010 8 người lớn ngồi trong xe đi hn xg quất lâm đường đang làm nhé,chạy được cụ ah,e công nhận là ft chạy đường đó sẽ hơn vì nó gầm cao hơn nhưng sf cũng chả kém đâu ạ,mà đường vn giờ cũng ngon rồi,chỗ ko ngon thì vẫn có thể đi dc,chỗ sf mà ko đi được thì ft hoặc là ngoắc ngoải hoặc cũng đứng im luôn ạ,mà ngồi cái xe đầy đủ tiện nghi,ngồi sướng và thoải mái thì phải hơn ko,mấy khi phải lao vào đường xấu,còn bền thì chưa chắc ft bền hơn đâu ạ,sf e chạy đó là xe thuê nhé,khách chạy xà xã luôn

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Cụ mazda nói chuẩn ợ, e đang ôm hận tôi yêu cô ta đây, lúc đấy cố tý múc em san ta có phải ngon rồi không :102:
nó làm quái gì có để hỏng hả cụ,cái máy lắp trên cái khung,rồi cái hộp chụp lấy,7 cái ghế đặt nên,những cái cơ bản như gạt nước,điều hòa thì là tiêu chuẩn, may mắn có ABS,còn lại chấm hết cụ ah

Luu Lehong

Xe container
nó làm quái gì có để hỏng hả cụ,cái máy lắp trên cái khung,rồi cái hộp chụp lấy,7 cái ghế đặt nên,những cái cơ bản như gạt nước,điều hòa thì là tiêu chuẩn, may mắn có ABS,còn lại chấm hết cụ ah
Thế mà mỗi tháng 6-700 người vẫn mua, là cái xe gầm cao bán chạy nhất chứ ko phải là Escap, EVR, Tucson, Sorento hay Santafe! Thậm chí cũng ko kém cạnh CRV mới ra đang hót. Thế người mua là khùng cả hả bác :D

Nhôm nhựa

Xe điện
Thế mà mỗi tháng 6-700 người vẫn mua, là cái xe gầm cao bán chạy nhất chứ ko phải là Escap, EVR, Tucson, Sorento hay Santafe! Thậm chí cũng ko kém cạnh CRV mới ra đang hót. Thế người mua là khùng cả hả bác :D
điêu quá :D

SmallRiver

Xe điện
Báo cáo cụ là em được giải ngân trong khoảng 1,5tỉ, Đã quyết tâm lấy FTx rồi, còn thừa khoảng 3-400 triệu để nuôi xe(em có chỗ gửi tiền lãi xuất 2,5% một tháng).Nhưng hôm trước tiện đường qua nhìn con SF2013 thấy cũng đẹp...nhưng chả hiểu sao từ hôm đấy soi gương thấy cái mặt mình cứ ngu..ngu...
Thế cho nên vẫn thấy cụ vào xem mà chả thấy comment gì! :)) Sắp bán FT chưa cụ?

vlxury

Xe buýt
SF mới là sự lựa chọn chuẩn. Đi êm ái hơn, chứ không có cảm giác bồng bềnh bay lắc như Futu.

vietran

Xe ba gác
-Em thấy bác Tourcare nói đúng đấy chứ, bản anh Công nhập về nguyên bản nó là bản 5 chỗ lắo thêm hàng ghế thứ 3 theo kiểu 5+2, còn bản 7 chỗ thì nó dài hơn. Nói mãi cái chuyện so suv với cuv mãi cũng chán, tóm lại là 1 thằng là cuv sx ra để chạy đường bằng, còn thằng kia là suv là để chạy đường xấu, còn muốn biết suv nó chạy đường xấu ngon ntn thì cứ phi vào mấy con đường đang làm như HN-TH hồi trước hay HN-QN bây giờ thì biết ngay, nó chấp cả HL với Rav4 chứ SF hay So thì tuổi gì?:D
Cụ Ráp nói đúng đấy
FT chạy đường tốt nó xóc chứ đường xấu nó đi êm lắm, đường càng ổ voi nó đi càng êm =))

Isu_zu

Tháo bánh