Chi hội Fortuner toàn tập... G, V, SR5... liên doanh hay nhập vào đây tuốt

MayMan

Xe tăng
em mới được cấp cho cái fortuner nhưng chưa có lái xe nên toàn tự lái. sơ bộ thấy cũng ngon tương đối. mà bác nào biết cách tắt màn hình DVD đi ko? nhiều lúc chỉ cần nghe nhạc thôi (trước cái đầu DVD tầu của em thì lại làm đc thế - giữ nút power 1 lúc).

dinhxuanliem

Xe buýt
Hôm nọ em sang lào bắt đc bác thế này, VN chưa nhìn thấy kiểu thế này nhỉ các bác nhỉ

HUNGNVQ

Xe hơi
em mới được cấp cho cái fortuner nhưng chưa có lái xe nên toàn tự lái. sơ bộ thấy cũng ngon tương đối. mà bác nào biết cách tắt màn hình DVD đi ko? nhiều lúc chỉ cần nghe nhạc thôi (trước cái đầu DVD tầu của em thì lại làm đc thế - giữ nút power 1 lúc).
Bác chọn Setup, chọn tiếp Illumation, chọn Touche-Panel LCD.
Đặt cảm ứng ở mức cao: Chọn Motion, chọn tiếp High

congtuyakura

Đi bộ
Túm lại co nên mua em FT này hôk nhỉ. Thấy mấy pác chê dữ quá. Làm lưỡng lự

dark_angel

Xe máy
Cháu không biết ông anh cùng công ty cháu lắp,bộ ốp gương có led,và nẹp bước chân có đèn cho con vợ 2 ông ấy ở đâu nhìn đẹp lăm cụ ạ.Mà ngồi cafe ông ấy chém gió là hàng Thái,tổng thiệt hại 2,3 củ cơ đây.Ha oai thật các kụ nhẩy?@-)
Các Cụ cho cháu xin 1 chân Forturner Bạc 30Y 1751
Tiện đây các Cụ cho hỏi chỗ nào có nhiều phụ kiện cho Fortuner và tay nghề tốt chỉ cho cháu vó­i.Tất nhiên giá tốt nũ­a ah

maybayfun

Xe buýt
Ra đường ít nhất em gặp 6 đến 7 cụ đi For dán logo nhưng có lẽ hội này nhà mình giải tán quá hix chưa off phát nào, em kêu gọi mãi rồi chả ông nào nhiệt tình cả #-o

nguyenhaiha

Xe buýt
Em nghe mọi người nói xe fortuner chất lượng kém, chỉ dành cho các nước nghèo, chỉ có những người kém hiểu biết mới mua loại xe này,em hỏi thật là các cụ đang sử dụng xe này cho nhận xét thực về con này, các cụ có hài lòng về em nó không?

HUNGNVQ

Xe hơi
Em nghe mọi người nói xe fortuner chất lượng kém, chỉ dành cho các nước nghèo, chỉ có những người kém hiểu biết mới mua loại xe này,em hỏi thật là các cụ đang sử dụng xe này cho nhận xét thực về con này, các cụ có hài lòng về em nó không?
Em cũng không rõ fortuner có kém không, nhưng em rõ một điều là cụ vào tận đây để xỏ xiên là cụ rất kém về văn hóa.

Chỉnh sửa cuối:

chienb

Xe máy
Em đi con fotuner G máy dầu từ 2009 đến giờ hơn 4 vạn cây số chưa thấy hỏng hóc gì.Ngồi rộng điều hòa mát mẻ,100km hết 7 đến 8l dầu,chạy cũng êm ái với điều kiện không được đi ép số nếu ép số là ù ngay,phù hợp cho những ai đi điềm đạm thích vọt nhanh chạy tốc độ thì mua máy xăng.Còn nước nghèo mà có em này đi thì quá là ok rồi.

cash_please

Xe hơi
Em mới cưới vợ 2 là Fortuner G, các Cụ đã và đang có vợ hai giống của em cho em hỏi: Có cần độ thêm gì cho em nó không?
Em mới thấy cần thêm bọc da vô lăng và lắp vè che mưa, các Cụ cho kinh nghiệm về chỗ làm uy tín và giá cả nhé (ở Hà Lội ợ).
Em thấy có Cụ lắp cản sau nhưng chả hiểu có tác dụng hữu ích gì không chứ trông xấu quá.
Nắp ốp lazang có vẻ dễ cậy, các Cụ có kinh nghiệm gì vụ này cho em hỏi nhé?
Em thấy có thớt về độ giảm xóc cho fortuner, (http://www.otofun.net/threads/245795-tin-vui-moi-cho-cac-cu-co-vo-hai-la-fortuner) có Cụ nào làm thử chưa, cho em học hỏi?
Cảm ơn các Cụ trước và hy vọng có dịp giao lưu với các Cụ!

Chỉnh sửa cuối:

congnongphonui

Xe buýt
các bác ơi. cho em hỏi chỗ nào bọc da cho Fortuner G có uy tín ở HN ạ. Em định đi tìm mà khó quá vì em ở tỉnh ạ. Xe em hôm nọ bị nước vào khó chịu lắm ạ.

loại có bánh

Đi bộ
Gầm cao máy thoáng thì mới làm vợ 2 loại có bánh này được hihi.Nói vậy chạy gầm cao từ lúc biết lái đến giờ quen rồi nên ngồi gầm thấp khó chịu thật.Nhưng chân vợ 2 ngắn hay dài cũng đều tuyệt cả phải không anh em otofun???

loại có bánh

Đi bộ
Thế nào là kém và thế nào là được cần phải bàn cãi rất nhiều theo 1 cái chuẩn nào đấy.1 chiếc xe phù hợp với đường xá,Tiện lợi với người chủ của nó và đáp ứng được sở thích cũng như công việc theo tôi là được.Tôi thích bạn không thích hay ngược lại đấy là điều bình thường.Nhưng bạn hãy cầm volang và nổ máy xe chuyển bánh là bạn sẽ thấy nó có được hay không với riêng bạn.Theo tôi chiếc xe nào khi đã được người dùng lưu thông nhiều trên đường thì không bàn cãi là kém hay không nữa.Nó phù hợp và có chăng chỉ cần nâng cấp theo sở thích.ok không?

chienb

Xe máy
Em mới cưới vợ 2 là Fortuner G, các Cụ đã và đang có vợ hai giống của em cho em hỏi: Có cần độ thêm gì cho em nó không?
Em mới thấy cần thêm bọc da vô lăng và lắp vè che mưa, các Cụ cho kinh nghiệm về chỗ làm uy tín và giá cả nhé (ở Hà Lội ợ).
Em thấy có Cụ lắp cản sau nhưng chả hiểu có tác dụng hữu ích gì không chứ trông xấu quá.
Nắp ốp lazang có vẻ dễ cậy, các Cụ có kinh nghiệm gì vụ này cho em hỏi nhé?
Em thấy có thớt về độ giảm xóc cho fortuner, (http://www.otofun.net/threads/245795-tin-vui-moi-cho-cac-cu-co-vo-hai-la-fortuner) có Cụ nào làm thử chưa, cho em học hỏi?
Cảm ơn các Cụ trước và hy vọng có dịp giao lưu với các Cụ!
lắp cản sau đi trong thành phố đỡ bị xe máy hôn vào mông rất hiệu quả còn làm các thứ khác thì em cũng chưa làm như cụ.

maybayfun

Xe buýt
Cái hội này chắc giờ chết hẳn rồi hehe ra đường giờ For.V và G giờ nhiều như lợn con mà em biết OF ít nhất 10 cụ đi For mà chả bao giờ mò vào :)) giải tán quốc hội hội For thoai :))

maybayfun

Xe buýt
Em thấy các cụ chê em này nhiều lắm, nói thật em đi em này gần 2 năm rồi thấy nó cũng bình thường ạ, xăng trong thành phố thì tầm 14 15l/100km còn cao tốc thì khoảng 10l/100km, gầm cao máy thoáng, leo vỉa hè chả ngại bố con thằng nào cả, có lần em quất lên gần 160km/h ở Pháp Vân thì thấy cũng bồng bềnh phết nhưng em nghĩ nếu đi không vượt quá 100 thì vẫn ok ko đến mức như các cụ chê đâu. Tiền nào của đấy cụ ạ, nếu muốn ngon thì mua hẳn Mec mà chạy còn em thấy giờ Fortuner chạy ngoài đường tương đối là nhiều mà chả lẽ dân mình ngu hết hay sao mà k biết nên cứ cắm đầu vào mua?

Masters

Xe buýt
Nhà cháu móc cái thớt này lên xin tham gia hội. :P. Xe cháu mầu bạc chạy 2 năm rồi : 30U 415...

Lúc nào off các cụ nhớ PM. Cháu ở Hà Lội nên đi gầm cao cho đỡ ngập :D

ThienAnh

Xe điện
nhà cháu up tiếp tham gia hội. Foturner G 29A 164.8.. ạ