Thảo luận fortuner máy dầu at 2018 . cọc và giao xe t8 . điều kiện cực khốn nạn

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Em đang đi Toy và năm 2014 mua ở Toy TX chỗ Trường Chính, cũng chán cảnh các chú sale o ép lắm, chắc tình cảnh chung. Sau đấy em chưa quay lại bảo dưỡng lần nào mà cứ chạy qua Giải Phóng cho tiện. Cứ cái gì hot thì cạch hoặc chờ sao đấy cho lành. Thằng bạn em cũng đâm đầu vào con CRV trước tên, ngoài 1tỷ4 còn phải chịu thêm cho Hòn đá 100 củ nữa mới có xe. Giờ Toy hay Honda mà cứ kiểu này, thì dừng mua lại cho lành, cái xe là phương tiện chứ quái gì.
Sao cụ k qua chỗ e mà bảo dưỡng, xưởng to rộng 4 tầng thoải mái mà. Cần order đặt lịch hẹn dịch vụ cứ zalo cho em Duy toyota thanh xuân 0963639583 cụ nhé

glandvn

Xe hơi
E rất mong xe tầu chất lượng tốt , để kìm hãm sự ngông của hãng xe nhật

Kiabuoisang

Xe container
Thiếu gì loại xe khác mà cứ lao vào mua rồi kêu.

tapxacdinh

Xe hơi
IEM một lần đặt cọc xe kia hà đông. Cũng Delay với nhiều lý do củ chuối, may dm lấy đc 30tr cọc xong thì đại lý đó giải tán vì bỡ nợ cờ bạc . Thật hú vía

sontung

Xe tăng
Trước kia mấy cụ chê xe em fotuner như cái xe tải em cứ cười vì lúc đó còn ngộ chưa tỉnh
Giờ nhìn chiếc xe Fortuner cũ - ngao ngán
Chán chả buồn sửa chữa làm đẹp gì nữa ,
Cụ nào có xe fortuner chắc quá hiểu tại sao em phát biểu vậy
Tuần trước em chạy thử em Fortuner 2010 mà không ngờ nó xuống cấp kinh như thế, máy thì yếu và vào đường xấu thì xóc nảy người.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
em vừa đọc trên gr hội ft có 1 cụ sale rao nhận cọc ft máy dầu at 2018 giao xe dự kiến trong tháng 8 ... e hỏi chi tiết như nào cụ ấy bảo ib rồi ibn với nội dung như sau " Giá xe tạm tính: 1 tỷ 150. Khi xe có giá chính thức cao hơn 1 tỷ 150 thì 2 bên đàm phán, a có quyền nhận lại cọc nếu k muốn lấy xe. Nếu giá dưới 1 tỷ 150 a phải mua, k mua bên e k trả cọc Thời gian giao hàng: dự kiến 9-10/2018 Yêu cầu lắp gói phụ kiện 60 triệu"

đùa ấy bọn toyota này cá nhân e nghĩ khốn nạn k thể chịu đc . bọn nó tính khôn như tó " tạm tính trên giá dự kiến thì đàm phán lại ( chưa chắc đã đc rút cọc ) . dưới giá dự kiến pahir lấy xe k mất cọc , và kèm thêm 1 yêu cầu nữa . phải lắp pk 60tr mwois cho lấy xe ( cho dù mình đã đặt trk mấy tháng và chưa biét xe có nhwung op gì )... thảo nào e cmt hỏi nó đòi ib , k cmt công khai sợ bị ai đọc đc ném đá , và hi vọng luộc đc 1 con gà thần tượng toy dm... nói thật là e cug khá thần tượng toy nhưng hnay quả thật ức chế và ghét bọn này vãi các cụ ạ @@
Mua xe xứ Việt cứ như đánh lô tô ấy cụ nhỉ, em dự họ phải thịt để bù đắp lại khoảng thời gian dài xe không về, những cụ nào mua dịp này thì chấp nhận cho hãng họ thịt thôi :). Theo em nên hoãn cái sự sung sướng lại, chờ nó nguội rồi múc. Chứ Nóng thì phải Bỏng là đúng rồi cụ :)

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Tuần trước em chạy thử em Fortuner 2010 mà không ngờ nó xuống cấp kinh như thế, máy thì yếu và vào đường xấu thì xóc nảy người.
Chả cứ 10 đâu cụ, đến xe đi 1-2 năm mà chủ không giữ thì cũng tan. Của bền tại người mà

barminhtri

Xe tải
E thấy sale báo thế là bình thường. Xe đã phải cọc tức là hót, hót thì tức là cầu nhiều hơn cung. Đội làm kinh doanh ko tội gì mà đẩy giá hoặc bán bia kèm lạc. Mình thích hàng hot thì phải chịu thui. Như mua IP mới ra giá cũng chênh gấp đôi giá trị bình thường mà

Vấn đề là cụ có máu chơi ko thui. Máu thì nhích, ko máu thì thui chờ nó có hàng hoặc mua của hãng khác. Cái đó gọi là hàng đã bình ổn thị trường thì ko còn hot nữa rùi. Như e mua xe e thích có ngay và luôn, chờ đợi mệt lắm

Nên nói chung là thuận mua vừa bán. Cụ đăng bài rùi nói thế e thấy là ko nên. Bởi ng ta cũng nói rõ chính xách rùi chứ ko phải lừa gì cụ cả. Ví dụ như họ ko nói rõ ngay ban đầu, bây h gần giao xe mới đòi hỏi thì mới là lừa dối

Kenz_depzai

Xe hơi
Thuận mua vừa bán - “Hãy là người tiêu dùng thông minh” - VTV nói vậy suốt mà các cụ :D

Nguyễn Anh CDY

Xe tải
Thế mà có 1 lũ cứ nhai đi nhai lại câu không cần dạy nhà giàu cách tiêu tiền. Và câu người có tiền họ đâu có ngu :))
Đúng là không ngu thật. Nhưng có tiền mà mua cái xe trông đến tội :))

diennx

Xe đạp
Website
toyota-caudien.com
Nó cũng là quy luật cung cầu thôi. Cụ chấp nhập thì cụ đặt, không thì thôi. Cung không đủ cầu thì ắt giá sẽ tăng. Giữa năm ngoái Fortuner vẫn giảm giá ầm ầm. Cụ thích mua đúng giá thì chấp nhận sang năm lấy xe. Đại lý họ còn cho máy dầu số tự động đó, bên em còn chả cho đặt cơ, vì lượng xe về quá ít.