Forte có cửa sổ trời, đề nghị + 2000 Obama

jon

Xe đạp
Em chào bác chủ thớt, dạ thưa bác em đọc bài đầu thì thấy bác bảo là đi rất ít, chỉ đi vào ngày nghỉ cuối tuần, rồi đến bài sau bác lại tính là 240 ngày, khiếp 1 năm có nhiều ngày nghỉ cuối tuần thế hả bác...hihi! Hay cái này gọi là PR để bán ( bác gọi là nhượng) cho nhanh....
Em hỏi anh Gúc Gù thì bác rao bán ( chứ không phải Nhượng) ở nhiều diễn đàn khác quá. Biết là forte - chất hàng tạm được nhưng thực sự giá bác đưa ra cao quá...
Vài lời gọi là....đọc kỹ trước khi quảng cáo, mong bác lượng thứ....Chứ hoàn toàn kg ném đá bác nhé.
Em cũng thưa lại với bác để rõ hơn.

Sự thật là em chỉ đi vào cuối tuần. Và cuối tuần của em là HNộii - Hạ Long hoặc ngoài tỉnh vì em ở quê mà., mỗi lần như thế khoảng 300 km.

Còn tính 240 ngày là em để giải thích cho cụ gì đấy về việc đi ít hay nhiều mà thôi, tức là ta tính trung bình theo ngày mà.

Còn việc giá cao hay thấp thì trên đời này đã ai bán và thu tiền theo giá mình rao đâu bác nhỉ, nhất là vào đây, toàn các cao niên, cao thủ, lườm phát biết luôn.

Mà em thấy, ít có cụ nào bán đựoc xe trên này đâu

victor

Xe tải
Yêu xe thế bán (hay nhượng khác quái gì nhau) làm gì. Để mà đi và độ thêm cái cửa sổ gầm nữa cho nó tăng cường "đối lưu" nhá.

bimbimzinzin

Xe tăng
Cụ chủ thớt muốn bán thì cứ bảo là bán, còn cái chuyện yêu nhưng bán nghe nó thế nào ý

jon

Xe đạp
Cụ chủ thớt muốn bán thì cứ bảo là bán, còn cái chuyện yêu nhưng bán nghe nó thế nào ý
Lại phải thưa với bác thôi.

Em bây giờ công lực mới 35, theo quy định thì 50 mới "Bán thì bảo là bán" như bác nói ạ.

Mà cứ bún chả ngắn gọn thế này, chẳng mấy chốc em cũng 50 bác nhỉ.

Lúc ấy, chắc bác cũng chẳng trách em đâu. Nhỉ?

jon

Xe đạp
Em nghĩ lại rồi, Chắc Mod cũng thông cảm với em nên không xóa vì coi là lách luật.

Vì vậy, để không mất thì giờ của các bác, hơn nữa Fun thế cũng đủ độ rồi, em báo cáo là em bán.

Bác nào để ý thì PM hoặc Alo cho em, giá thì do bác đề xuất. Đồng ý thì anh em mình uống bia.

Anh em mình thống nhất là không trao đổi giá trên này, mang tiếng nhầm chuồng, Mod chẳng thương đâu.

g_phuonganh

Xe hơi
em nghĩ 4b trung bình phải 20km/1 ngày . nếu đi ít quá không nên mua , thuê rẻ hơn . (chi phí cho xe 1 tháng không phải là ít) em ngày nào cũng đều như vắt chanh 40km, chưa kể cuối tuần . vợ 2 em mấy ngày nữa là đầy năm , hơn vạn rưỡi ròi . thằng anh họ em còn 10 tháng 4 vạn

codam

Xe hơi
bác nói đến tiện ích này em mới thấy có lý. chứ trước giờ chả mấy khi em mở cửa trời vì bụi =))