Forte có cửa sổ trời, đề nghị + 2000 Obama

jon

Xe đạp
Tình hình những ngày nắng vừa qua các bác đã thấy rồi. Trước khi vào xe bác phải tung cửa ra, rồi bật điều hòa 2 phút là vào được.

Nếu bác đứng trong hàng mà ko có cửa sổ trời thì xin mời, điều hòa 10 phút nhé.

Chúc mừng các bác Forte Full. Các bác có sự lựa chọn thông thái về cửa sổ trời.

Ngoài việc tận hưởng cảm giác lãng mạn khi lăn bánh dọc bờ biển hay vùng quê yên tĩnh, cửa sổ trời đặc biệt hữu ích trong những ngày hè.

Khi mở cửa này, khí nóng trong xe do nhẹ hơn nên thoát ra rất nhanh qua cửa nóc, tạo thành dòng đối lưu tự nhiên từ 2 bên cửa kính thát qua nóc xe, giúp cho nhiệt độ trong xe nhanh chóng cân bằng.

Mùa này mà phải chờ 3 phút mới vào được xe, thì ngất.

Với giá trị đó, em đề nghị cộng cho cửa sổ trời 2000 Obama, mặc dù giá của nó chỉ khoảng 7-800 Obama thôi.

Tiện thể, em báo cáo các bác là nhà em (vợ) em muốn nhượng lại xe màu đỏ, bản full cao cấp nhất, chưa thêm bớt cái gì, ngoài bọc sàn.

Đăng ký T10/09. Số Km đã đi 1 vạn 118 km.

Đặc điểm: đi rất ít, chỉ đi vào ngày cuối tuần, giữ cẩn thận.

Em nghĩ giá trị thật của nó là 580 T, bớt tiền uống rượu.

Nếu ai đó đánh giá không đúng với giá trị thật của nó thì em để ngắm cùng anh em trong hội KFC thôi.

Mà nhà em dặn em rồi, em chỉ nhượng lại chứ không BÁN nhé. Ai lại bán cái mính yeu tích bao giờ.

Alo cho e: 01697484399

nhé

Chỉnh sửa cuối:

jon

Xe đạp
Ứ phải. Với trải nghiệm của em thì cảm giác với Forte ( bỏ ra ít tiền) khi tận hưởng các tiện ích hiện đại, êm ái thì chẳng khác BMW ( đắt tiền hơn nhiều nhiều) là mấy.

Do vậy, bác đoán ứ phải

tphongtran

Xe tải
Website
facebook.com
:D Tóm lại là cụ muốn bán vợ 2 có cửa trời chứ gì ạ?
Đúng là có cửa sổ trời cũng hay, buổi tội gấu nhà em toàn mở tấm che ra để ngắm đèn đường, lãng mạn phết :P

NCC

Xe tải
:D
Túm lại bài này lách luật giỏi :P

DIRE

Xe buýt
topic với cả cái tiện thể chả liên quan gì đến nhau, đề nghị chia làm 2 thớt :-/

jon

Xe đạp
topic với cả cái tiện thể chả liên quan gì đến nhau, đề nghị chia làm 2 thớt :-/
Chả cần chia 2 thớt làm gì bác ạ. Em chỉ muốn nói đến giá trị thật của dòng xe bình dân mà không kém phần đẳng cấp mà đã bao người tốn giấy mực để miêu tả nó.

Thậm chí, đến khi cần phải thay đổi, người ta cũng phải đắn đo chọn từ ngữ cho thật xứng đáng, chứ không thể phũ phàng như kiểu em bán cái này, em cần đổi cái kia... vừa phạm quy vừa có gì đó không phải, như là ngừoi mắc lỗi vậy.

Tóm lại, ý em vẫn thế ( Nhượng và tìm người tin cậy, biết đúng giá trị của nó em mới nhượng). Mod và anh em thông cảm.

Em còn ca ngợi chiếc xe yêu quý này nhiều nữa, bằng tấm lòng chân thật của em.

Có bác nào thật tình thì PM cho em, chứ đừng trả giá trên này nhé. Tội nghiệp lắm

schumi

Xe tải
Lắm chuyện,bán thì cứ rao là bán,lòng và lòng vòng.Cụ không cần tiền quá,có thể để ngắm chơi với KFC mà cụ lại rao bán đi,thế mà cụ bảo cụ yêu nó lắm..Nó có hời thì gặp người rao như cụ thì em cũng chả mua.

hanoipho123

[Tịch thu bằng lái]
Bằng ưu luật và sale;;)

ntt186

Xe hơi
Cụ này dự không phải giám đốc bán hàng thì cũng phải có gốc gác dân chuyên....văn :P

jon

Xe đạp
Cụ này dự không phải giám đốc bán hàng thì cũng phải có gốc gác dân chuyên....văn :P
Cụ đoán ứ phải. Cháu dân toán, hôm đi thi học sinh giỏi, có đứa lớp văn bị ốm thế là cô giáo cử cháu đi thi thay. Kết quả có giải.

Cụ Sờ Chu Mi mắng cháu là lòng vòng thì cũng hơi bị quá.

Cháu chỉ nghĩ đơn giản là Ăn thì có nơi, chơi thì có chỗ. Nhà cháu rao bên Vật giá rồi. Cụ quá bộ ưu ái nhà cháu bên đó tý.

Còn bên này, công lực cháu yếu, chả dám mon men bán mua.

Hơn nữa, nói chuyện bán nó cứ ngài ngại thía nào ý.

Ý cháu là NHƯỢNG mừ

Chỉnh sửa cuối:

khanhlinhbk

Xe tải
Website
www.vn.lge.com
Vợ 2 bác đăng ký tháng 10/09mà giờ tính ra đã đi đc hơn 1 vạn, kể ra chạy cũng khiếp nhỉ. Lại đi cuối tuần nữa chứ....
Em thấy nhiều xe full như bác chạy còn ít hơn mà rao toàn 550-560tr...
Bác có yêu có quý thì cũng xem lại cái giá 1 tý để em nó được rước đi nhanh chóng, êm ái chứ ạ....

jon

Xe đạp
Vợ 2 bác đăng ký tháng 10/09mà giờ tính ra đã đi đc hơn 1 vạn, kể ra chạy cũng khiếp nhỉ. Lại đi cuối tuần nữa chứ....
Em thấy nhiều xe full như bác chạy còn ít hơn mà rao toàn 550-560tr...
Bác có yêu có quý thì cũng xem lại cái giá 1 tý để em nó được rước đi nhanh chóng, êm ái chứ ạ....
Giời ạ. ^:)^ Em giải thích cái mà cụ gọi là chạy khiếp nhé:

Từ 10/9 - nay = 8 tháng = 240 ngày
Đổi 1 vạn = 10.000 km/240 ngày = 41.66 km/ngày. Cái thông số này còn kém xe máy của bác í chứ lỵ.

Cụ thử đưa gấu và F1 lượng 1 phát ra công viên nước và về nhà xem thía nào nào?

Mà cụ nhớ mở cửa sổ trời nữa nhé. Thick lém ;;)

Lại tiện thể cháu báo cáo cảm nhận luôn:

Forte trợ lực điện: đi chậm thì lái nhẹ, đi cao tốc thì lái rất chi là đầm. ( Cái này nhiều cụ nói rùi)

Còn đàn em của nó Xế Ra Tồ, trợ lực Rầu. Vì vậy em chửa chắc

Chỉnh sửa cuối:

A03806

Xe tải
Xe có cửa sổ trời công nhận ít dùng nhưng hay thật,bữa trước e với gấu đi xem pháo hoa,ngồi trong xe thò đầu ra xem hay phết,xem xong mình cũng bắn pháo hoa luôn:)). E thấy trên mạng các bác ý đăng bán mà thấy bảo đi chỉ có 4 ngàn với 5 ngàn e chẳng tin,xe e đăng ký tháng 5/2009,e chỉ mỗi đi làm hàng ngày mà bây h cũng đã la 2 vạn rồi.Thế nên e thấy bác chủ thớt nói là đúng.

jon

Xe đạp
Các bác cho em hỏi sao cái Top của em lại có 4 sao vàng **** và một sao xanh * nhở ?

Giống như Top của Bố cháu không tắm ý.

Từ ngày em vào đây, mỗi cụ Cua biển là biết em và bắt em uống rượu đấy.

Còn cụ thì sao?

Chỉnh sửa cuối:

XeOmChoKhach

Đi bộ
:)) chăn gà đấy à

khanhlinhbk

Xe tải
Website
www.vn.lge.com
Giời ạ. ^:)^ Em giải thích cái mà cụ gọi là chạy khiếp nhé:

Từ 10/9 - nay = 8 tháng = 240 ngày
Đổi 1 vạn = 10.000 km/240 ngày = 41.66 km/ngày. Cái thông số này còn kém xe máy của bác í chứ lỵ.

Cụ thử đưa gấu và F1 lượng 1 phát ra công viên nước và về nhà xem thía nào nào?

Mà cụ nhớ mở cửa sổ trời nữa nhé. Thick lém ;;)

Lại tiện thể cháu báo cáo cảm nhận luôn:

Forte trợ lực điện: đi chậm thì lái nhẹ, đi cao tốc thì lái rất chi là đầm. ( Cái này nhiều cụ nói rùi)

Còn đàn em của nó Xế Ra Tồ, trợ lực Rầu. Vì vậy em chửa chắc
Em chào bác chủ thớt, dạ thưa bác em đọc bài đầu thì thấy bác bảo là đi rất ít, chỉ đi vào ngày nghỉ cuối tuần, rồi đến bài sau bác lại tính là 240 ngày, khiếp 1 năm có nhiều ngày nghỉ cuối tuần thế hả bác...hihi! Hay cái này gọi là PR để bán ( bác gọi là nhượng) cho nhanh....
Em hỏi anh Gúc Gù thì bác rao bán ( chứ không phải Nhượng) ở nhiều diễn đàn khác quá. Biết là forte - chất hàng tạm được nhưng thực sự giá bác đưa ra cao quá...
Vài lời gọi là....đọc kỹ trước khi quảng cáo, mong bác lượng thứ....Chứ hoàn toàn kg ném đá bác nhé.