Forte cách 1m tự khóa cửa?

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
Có hôm say sỉn đưa chìa khóa cho ô ẻm ông lái hộ......rồi nó lóng ngóng lùi lùi tiến tiến,....léo mẹ chú xuống để anh tổ lái cho,.... say lái nó mới sỉn:),đưa nó về đến nhà nó chui tọt vào trong nhà nó khóa cửa lên giường xxx với vợ......mình đi tiếp ca 5 hay 6 gì đó, xxx xong xuống chẳng nổ được máy...ô xe hỏng à...ngó nghiêng quá trời ko thấy chìa khóa hóa ra thẳng e dại nó đem chìa của mình lên giường ngủ với vợ nó từ lâu roài......đến đoạn này các kụ thử tính tiếp xem em xử con mụ Lý thế nào................??????????????????

warchild243

Xe hơi
cái này em công nhận. Mà như thế này nguy hiểm thật, chẳng may mình có nhu đầu xuống xe để đi lái (máy vẫn nổ nên ko thế khóa cửa đc) có thằng nào nó nhẩy lên xe lái mất thì sao nhể :102:
Bác cứ yên tâm, nó ko dám tắt máy đâu. Vì tắt là khỏi nổ luôn. Mà nếu cứ nổ hoài thì nó phải đổ xăng liên tục:redface:

Chicken72

Xe đạp
Cách đây cũng không lâu lắm Cụ vietvoi có giới thiệu 1 thiết bị chông lạc f1. mua 1 cái để trong xe 1cái đeo vào chìa khóa cứ cách xa 1 khoảng cách nhất địng là có âm báo và rung. cái này hay hơn nhiều khi mỗi lần dời khỏi xe là nó tự nhắc mình. Không biết Cụ Việtvòi mua được chưa.