[Funland] Formula 1 - 2024

New car 2023

Xe container
Xem cái này nó tiện cái là mình có thể xem đc cam trên xe của 20 tay đua, Những lần nói chuyện của các tay đua với kỹ sư qua radio, rồi xem đc cụ thể tốc độ qua từng sector, speedtrap, trackmap ... nhiều lắm.

xem thế này thì như cabin crew technical rồi, trang bị thêm mấy quả nút bấm radio call nữa thì cứ gọi là hô phong hoán vũ

e xem tivi cho lành- mới gia hạn cái K+ 1 năm chỉ để thỏa mãn cái thú vui xem đua xe màn hình lớn; chứ xem laptop hay mobile h oải quá

chỉ ghét cái bọn blv F1 quá dở' ( tiếng việt)
Công nhận đội BLV quân ta dở khoản này.
Khoản đá banh thì họ tuyệt vời - đội Xôi lạc ấy.

Còn bác neo108 xem nhiều thông tin thế kia, đôi khi mất sướng.
Vì đội nhà đài, automatically, đã tập trung những cái hay ho nhất cho mình rồi.
Ví dụ ở Monaco: Họ toàn quay khán đài với mông to dzú nở trên đó.

neo108

Xe đạp

Phê là đằng khác bác ơi, thực ra thì nhà đài họ cũng phát nguồn từ F1 mà ra mà bác nhưng họ chỉ bình luận những ji có trên màn hình thôi ví dụ như những cuộc hội thoại qua radio mà hiện trên màn hình còn những cái thú vị đằng sau còn nhiều lắm.

New car 2023

Xe container
Phê là đằng khác bác ơi, thực ra thì nhà đài họ cũng phát nguồn từ F1 mà ra mà bác nhưng họ chỉ bình luận những ji có trên màn hình thôi ví dụ như những cuộc hội thoại qua radio mà hiện trên màn hình còn những cái thú vị đằng sau còn nhiều lắm.
Thì đúng rồi bác, vì họ có toàn bộ các conversations ấy, và họ sẽ cân nhắc phát lại cho mình xem hay không.

Tất nhiên, những anh Ocon oánh nhao với anh Quan Vân Chường, thì họ đưa lên làm gì bác.

November Rains

Xe điện
xem như thế này thì cần ít nhất 2 màn to cỡ 27 inch trở lên và 1 laptop ( tối thiểu)

Cũng chỉ thưởng thức được 1 mình nhưng là cái thú thì ok, mỗi ông một kiểu.

blv F1 như kiểu Brundle hay trước đây có Steve Dawson thì rất hiếm nghe rất đã tai

ngoài ra có đội thập cẩm bình cũng được nhưng cái môn F1 này nó thuộc về kĩ thuật cao ko phải đại chúng như đá bóng, tennis hay boxing mà chém bừa phứa được

neo108

Xe đạp
xem như thế này thì cần ít nhất 2 màn to cỡ 27 inch trở lên và 1 laptop ( tối thiểu)

blv F1 như kiểu Brundle hay trước đây có Steve Dawson thì rất hiếm nghe rất đã tai

ngoài ra có đội thập cẩm bình cũng được nhưng cái môn F1 này nó thuộc về kĩ thuật cao ko phải đại chúng như đá bóng, tennis hay boxing mà chém bừa phứa được
thực ra ko cần phải cầu kì cần nhiều màn hình đâu bác, như em nhiều lúc thấy chỉ cần 1 cái laptop là vẫn có thể xem đc rồi mà vẫn có thể tiếp nhận đầy đủ dữ liệu luôn. Em thì em chỉ xem mỗi đội đỏ thôi nên như ảnh dưới là đủ rồi :))

New car 2023

Xe container

Đầu tư tìm hiểu là được mà bác.
Như đội BLV Xôi lạc, tôi thấy cực ổn bên Bóng đá.
Rất hiểu từ chiến thuật đến đội hình đến hậu trường của 2 đội đá trận Heidenheim tiếp St Etienne trên sân nhà.

Cậu BLV bên F1, cũng một dạng Xôi lạc, cũng biết nhiều, nhưng nó chưa được sâu như đội bóng đá kia.

anhtuhc4

Xe tải
Đầu tư tìm hiểu là được mà bác.
Như đội BLV Xôi lạc, tôi thấy cực ổn bên Bóng đá.
Rất hiểu từ chiến thuật đến đội hình đến hậu trường của 2 đội đá trận Heidenheim tiếp St Etienne trên sân nhà.

Cậu BLV bên F1, cũng một dạng Xôi lạc, cũng biết nhiều, nhưng nó chưa được sâu như đội bóng đá kia.
TÔi thấy 2 blv F1 bên kênh xoilav bình luận cũng ổn áp mà bác.ít nhất thì cũng hơn mí anh nhà đời++

New car 2023

Xe container
TÔi thấy 2 blv F1 bên kênh xoilav bình luận cũng ổn áp mà bác.ít nhất thì cũng hơn mí anh nhà đời++
Tôi không xem K+ bác ạ.
Toàn xem mấy link của tụi tây, giờ tèo hết cả rồi.

Hôm trước tôi xem vài lần Xôi lạc, chưa tốt nhưng các bạn ấy sẽ tốt hơn, chắc chắn.

Hoàng tử đỏ

Xe container
xem thế này nó mới phê bác ạ chứ xem trên k+ bình luận dở lắm đã thế lại còn hay sai tùm lum nhiều lúc cũng hơi ức chế.
Cái này thực chất là em phải mua tk của F1TV pro thì mới xem được như thế này ngoài ra còn phải mua cả acc của 1 app VPN thì mới xem đc chứ F1 nó ko support cho thị trường mình.

BLV bên thâpcam cũng được mà các cụ.

New car 2023

Xe container
BLV bên thâpcam cũng được mà các cụ.
Bác chuẩn ạ, bên Thập cẩm, không phải XoiLac.

Tuy nhiên, bạn ấy bị cái tật là, hay sử dụng những ngôn từ kiểu Cụ Sô, hay Xơ hay anh cu Ric, hay nhà ngựa - nhà Horse ...., kiểu thế.

Nghe rất khó chịu.
Có thể các bác sẽ bẩu, ta toàn xài vậy.
Đúng thế, tôi (và các bác) hay xài vậy, nhưng đấy là Văn viết, nó khác hoàn toàn với Văn nói của cậu kia.

New car 2023

Xe container
xem thế này nó mới phê bác ạ chứ xem trên k+ bình luận dở lắm đã thế lại còn hay sai tùm lum nhiều lúc cũng hơi ức chế.
Cái này thực chất là em phải mua tk của F1TV pro thì mới xem được như thế này ngoài ra còn phải mua cả acc của 1 app VPN thì mới xem đc chứ F1 nó ko support cho thị trường mình.
Tôi cũng đoán thế.
Còn xem chùa như tôi thì nó khác rồi.

Mà bác còn phải xài cả VPN nữa thì ác rồi.

neo108

Xe đạp
Tôi cũng đoán thế.
Còn xem chùa như tôi thì nó khác rồi.

Mà bác còn phải xài cả VPN nữa thì ác rồi.
Thì khổ tại F1tv nó ko support thị trường VN bác à nên em toàn phải trỏ IP sang mẽo để xem thôi. Đam mê nó hơi càu kỳ tý =))

Hoàng tử đỏ

Xe container
Bác chuẩn ạ, bên Thập cẩm, không phải XoiLac.

Tuy nhiên, bạn ấy bị cái tật là, hay sử dụng những ngôn từ kiểu Cụ Sô, hay Xơ hay anh cu Ric, hay nhà ngựa - nhà Horse ...., kiểu thế.

Nghe rất khó chịu.
Có thể các bác sẽ bẩu, ta toàn xài vậy.
Đúng thế, tôi (và các bác) hay xài vậy, nhưng đấy là Văn viết, nó khác hoàn toàn với Văn nói của cậu kia.
Hôm rồi, có đoạn 2 xe Mercedes vô pit cùng lúc, khi SC sau quả Albon k kịp né cu Sainz, ra pit chạy nửa vòng, cậu BLV mới phát hiện ra, chán chán là.

New car 2023

Xe container
Hôm rồi, có đoạn 2 xe Mercedes vô pit cùng lúc, khi SC sau quả Albon k kịp né cu Sainz, ra pit chạy nửa vòng, cậu BLV mới phát hiện ra, chán chán là.
Tôi đoán là bạn này cũng chỉ xem tivi như tôi và bác, không có cái account F1TV như bác neo108 ở trên kia.
Có cái ấy + 2 màn hình toa toa + English nghe trộm thật tốt, nó khác ngay.

Beu 4x4

Xe điện
Thằng blv k+ hôm nọ còn 3 vòng nó còn bẩu: “Hy vọng cuộc đua sẽ hoàn tất trước khi cơn mưa ập tới”.
Kkk, nghe như bình luận đồng diễn ở Hội khoẻ Phù Đổng.
Cơ mờ em vưỡn phải lắp vì xem món này nó mà lag đúng lúc cần thì chỉ có mà fát dồ