Ford thanh xuân - Chán và chán

fat4fanfyface

Xe tải
em mua xe ở Hà Thành Ford đang chuẩn bị bảo dưỡng 10k, các cụ nhiều kinh nghiệm đau thương tư vấn giúp em nên làm ở đâu ko ạ...
Mua ở đại lý này có đc sang đại lý khác bảo dưỡng ko hầy?

fat4fanfyface

Xe tải

info

Xe tải
FordThanh Xuân trên đường em đi làm, có vào mấy lần, sơn thì chán, có cái gương gập điện vào mà tháo cánh cửa ra mấy lần k sửa được. Một lần mang vào soen, lúc lấy thì đèn sương mù k sáng, xi nhan 1 bên nháy nhanh hơn bên kia, mang vào ý kiến thợ phán hỏng bôh GEM 14 củ, mệ lúc vào có bị hỏng đâu. đành lái xe về cho xi nhanh nó nhanh tí. mấy hôm sau rảnh amgn ra LHF thì thợ báo, k thể hỏng bộ GEM, họ kiểm tra ra hỏng 1ic giá hơn củ. nên xa tý em vẫn ưng NTN ford hơn

fat4fanfyface

Xe tải
FordThanh Xuân trên đường em đi làm, có vào mấy lần, sơn thì chán, có cái gương gập điện vào mà tháo cánh cửa ra mấy lần k sửa được. Một lần mang vào soen, lúc lấy thì đèn sương mù k sáng, xi nhan 1 bên nháy nhanh hơn bên kia, mang vào ý kiến thợ phán hỏng bôh GEM 14 củ, mệ lúc vào có bị hỏng đâu. đành lái xe về cho xi nhanh nó nhanh tí. mấy hôm sau rảnh amgn ra LHF thì thợ báo, k thể hỏng bộ GEM, họ kiểm tra ra hỏng 1ic giá hơn củ. nên xa tý em vẫn ưng NTN ford hơn
NTN là đại lý nào thế cụ?
Thanh xuân pho kiểu như là con của thăng long pho, lịch sử ông thăng long mặc dù lâu đời nhưng đi lên từ nhà nước, sợ h vẫn là kiểu cổ phần nửa mùa chứ vẫn cung cách nhà nươc ý nhờ :))

Cataluynia

Xe hơi
Cho em đào mộ phát. Nhà em Trung Kính, đang định mang ra bảo dưỡng ở Ford Mỹ Đình, các cụ làm đấy bao giờ chưa, có ổn không ạ?