Ford mới tăng giá, giờ lại khuyến mãi giảm giá

binhduydo

Xe tải

homayplasma

Xe tải
Website
www.homay.com.vn
Cụ cứ chờ xem. cứ giảm mãi mà chết ah
Tình hình kinh tế còn đang khó khăn lắm, cụ đừng nghĩ một vài tháng là nó phất lên ngay được đâu. Phải mất vài năm cụ à. Ford sang tháng 8 cá với cụ lại làm quả giảm giá sốc tiếp để vớt nốt đám khách hàng còn tiền để mua xe ít ỏi còn lại. Ko giảm thì các hãng xe khác nó hốt hết lúc đó chỉ có ngồi mà khóc.

Loipham

Xe buýt
Em nói thật nhé, các cụ cứ ném mạnh vào, ném nhiều vào, bằng đá không toi thì dìm mạnh xuống, chắc chắn Ford sẽ teo giá như các cụ mong muốn thui "Lời tiên chi tự nó hình thành" mà....

linhcar658

Xe hơi
Đâu đó trên Quê hương MrCHINGISKHAN VĨ ĐẠI
Em nói thật nhé, các cụ cứ ném mạnh vào, ném nhiều vào, bằng đá không toi thì dìm mạnh xuống, chắc chắn Ford sẽ teo giá như các cụ mong muốn thui "Lời tiên chi tự nó hình thành" mà....
Tình hình kinh tế còn đang khó khăn lắm, cụ đừng nghĩ một vài tháng là nó phất lên ngay được đâu. Phải mất vài năm cụ à. Ford sang tháng 8 cá với cụ lại làm quả giảm giá sốc tiếp để vớt nốt đám khách hàng còn tiền để mua xe ít ỏi còn lại. Ko giảm thì các hãng xe khác nó hốt hết lúc đó chỉ có ngồi mà khóc - lời của homayplasma.

Thì EM dự đoán còn giảm nữa, đến đầu QUÝ IV/2012 lại FORD OFF nữa mà, có khi sang cả năm 2013 nữa, xe ế đầy có ai mua đâu mà bán ~X(~X(~X(~o) EM dự vậy

Chỉnh sửa cuối:

homayplasma

Xe tải
Website
www.homay.com.vn
Thì EM dự đoán còn giảm nữa, đến đầu QUÝ IV/2012 lại FORD OFF nữa mà, có khi sang cả năm 2013 nữa, xe ế đầy có ai mua đâu mà bán ~X(~X(~X(~o) EM dự vậy
Ô tô bây giờ nó cũng giống như bất động sản ấy, tăng nóng tăng ảo giờ hạ giá không phanh mà cũng ko có ai mua. Ai phá giá thị trường trước thì người đó thoát trước khỏi đống tồn kho, anh nào bảo thủ giữ giá thì sẽ phá sản, nhiều anh cữ nghĩ chính phủ sẽ cứu giúp không lo nên ngồi đợi, đợi hoài chẳng thấy đâu đến khi tỉnh thì bà con thiên hạ nó hạ giá ào ào thoát hết hàng rồi. Quan trọng hơn nữa là những người hạ giá trước đã hốt hết lượng khách hàng ít ỏi còn lại rồi nên anh nào hạ giá sau cũng ko có bán nổi hàng. Chính sách của 4 hạ giá vào lúc này rất sáng suốt, Tháng 8 hạ sốc phát nữa đảm bảo 4 làm chủ thị trường và tồn tại được qua thời giông bão. Qua rồi cái thời bong bóng ảo giá tăng phi mã lãi vật vã. Các sales và Ford không nên ảo tưởng như cái thời bùng nổ kiếm tiền dễ như ăn kẹo nữa. Thời đó qua lâu rồi và vài chục năm nữa mới quay trở lại.

aston_martin123

Xe tăng
Báo các cụ là theo thông tin em nghe lỏm thì tầm tháng 10 bán xả kho còn bán xe mới. Mua xe như cho. Các bác cố chờ thêm vài tháng nữa rồi gọi em nhé
cụ nghe nhầm rồi, tháng 8 này là có đợt siêu giảm giá để thanh lý hàng tồn kho như đợt cuối 2009 ấy. đợt đấy em nhớ là chỉ bằng tầm con vios thôi, thanh lý để bán mẫu focus bây giờ. tháng 8 này các bác ấy thanh lý hàng tồn, đến tháng 9 sẽ bày mẫu xe mới tại Vietnam autoshow.

mr_quang

Xe hơi
Hiệu ứng domino đã bắt đầu từ nay tới Quý IV. Mer trước, Honda, Ford, tiếp theo sẽ là Huy, Toy, cũng tốt quá, thượng đế lấy lại ngôi, bọn khựa hết cửa vào.

dragonfe

Xe buýt
các cụ 4' mà không giảm nữa thì bọn xe hàn xẻng nó cướp hết khứa. hôm qua cháu đi xem con rio hatchback. đúng là đẹp vãi op iec đầy đủ. xe nhìn trông mượt mà chắc chắn. mà lại nhập nguyên chiếc. giá có 569 rẻ hơn FFi. đẹp hơn ffi op cũng hơn đứt ffi. tất nhiên mọi sự so sánh là khập khiễng nhưng có vẻ như xe hàn đánh thẳng vào thị hiếu của người dùng và giá cả rất ổn. ford thì không được như vậy. quá ít mẫu mã, giá hơi cao, đồ nội dịa hóa thì .....
em dự là kia rio se bán được gấp mấy lần con ffi

Loipham

Xe buýt
Kính thưa cụ, giá xe anh nó cứ muốn lên, cái cạp quần em nó cứ muốn tụt xuống... do đó điểm chung là hai bên phải gặp nhau ở một điểm "kích vào đúng chỗ thích", tât yếu cả hai bên cùng sướng run và được lên đỉnh luôn - ( lý thuyết Kích cầu tiêu dùng)

Tình hình kinh tế còn đang khó khăn lắm, cụ đừng nghĩ một vài tháng là nó phất lên ngay được đâu. Phải mất vài năm cụ à. Ford sang tháng 8 cá với cụ lại làm quả giảm giá sốc tiếp để vớt nốt đám khách hàng còn tiền để mua xe ít ỏi còn lại. Ko giảm thì các hãng xe khác nó hốt hết lúc đó chỉ có ngồi mà khóc - lời của homayplasma.

Loipham

Xe buýt
thật đơn giản:
- Siết cò phát đầu giảm 7000$ so với bảng giá.
Chưa được bồi thêm phát 2 xuống: 6000$ nhé,
Chưa xong múc tiếp phát thứ 3: 5500$ ok không???.
Nếu vẫn chưa tìm được quan điểm chung thì bỏ đi luôn, 2 ngày sau lại tái xuất "giang hồ lộ diện" vẫn bài na ná như cũ ấy,
Nhà em bảo đảm 83% cụ knock out sale và shếp của hắn luôn...
Cụ yên tâm, lời tiên chi tự nó hình thành mà (thuyết KT đám đông)

dragonfe

Xe buýt
Em dự là đợt này giảm giá còn túc tắc. hết thang 6 nếu tăng thì lại vắng như chùa bà đanh. có khi sau đó lại phải giảm nhiều hơn bi giờ. tiền trong dân hết rồi cụ 4' à.