Ford Fusion Hybrid at 2009,đẹp quá,em phê mất rồi

SLR_McLaren2275

Xe đạp
Lượn lờ web thấy con Ford này đẹp wa, đẹp thế này thì ăn đứt Camry roài.Nó mà bán ở VN thì Camry phải xấu hổ mất thôi,hehe.

Ford Fusion dẫn đầu,tự nhiên thấy em Camry quê vãi lúa.

Góc nào cũng đẹp,huhu

Em này về VN thì còn cửa nào cho Camry nhỉ,nhưng mừ dân mình bị Toy nó bỏ bùa rồi.

Nhưng mừ biết đến bao giờ VN mình được đón em lày các bác nhỉ.
Bác nào mua xe nhập khẩu đi,cho em ngắm cái,thèm quá

bolsai

Xe hơi
xấu nhất là cái grill:P.

BodyMaster

Xe hơi
Khi nào bác máu quá thì nhắn em nhé, em vác về cho bác ngay..(b)

hoangyenF430

Xe tăng
đẹp đới chứ . chắc ngoài đẹp hơn trong ảnh . Mà con nài độ lại cũng đẹp đới :21::21:

gauxam

Xe đạp
Ford ngày càng bầu bĩnh (chắc cũng sẽ mập ú giống Camry) mất đi vẻ gồ ghề góc cạnh mang đậm chất Mỹ :^)

minhthanhtb

Xe hơi
nhìn cái lưới tản nhiệt nó cứ thô so với sedan thế nào ấy

thêm điểm trừ nữa là 2 cái VÚ phun nước rửa kính lại lồi lên trên nắp capo thô model đời tống, theo em giấu cái này đi thì hơn, ai lại khoe VÚ chính ình ra thế bao giờ các cụ nhể ?

ảnh chụp đầu tiên là Ford "bắt ép" CAMRY phải làm nền cho nó đấy các cụ ợ. Chất lượng Nhật thì vẫn luôn đc khẳng định ! Em tưởng tượng thằng chạy Cam trong ảnh đó nó nói " mịe , các ông nội chụp nhanh lên cho con còn vượt, vợ cả đang gọi hối về nhà giặt quần áo đây nèi "

XeOnline

Xe tăng
Cái lưới tản nhiệt nó làm thế để giữ chất Mẽo ạ.chứ nó mà làm mềm mại hơn các cụ lại tưởng xe Nhật.:21::21:

trinhoc9x

Xe tải

hanhtoyota

Xe tải
Em này chắc chưa có ở VN, nhưng bên ThaiLand có rồi , hôm kia em thấy 1 chiếc mang bảng số Thailand ở bên Lào đi cùng 1 đoàn chạy Lexus+Toyota tacoma.
Lượn lờ web thấy con Ford này đẹp wa, đẹp thế này thì ăn đứt Camry roài.Nó mà bán ở VN thì Camry phải xấu hổ mất thôi,hehe.

Ford Fusion dẫn đầu,tự nhiên thấy em Camry quê vãi lúa.

Góc nào cũng đẹp,huhu

Em này về VN thì còn cửa nào cho Camry nhỉ,nhưng mừ dân mình bị Toy nó bỏ bùa rồi.

Nhưng mừ biết đến bao giờ VN mình được đón em lày các bác nhỉ.
Bác nào mua xe nhập khẩu đi,cho em ngắm cái,thèm quá

hanhtoyota

Xe tải
Xe Nhật mà đòi vượt mặt xe Mỹ về tốc độ cụ đang mơ a!!!! hay đang chạy Camry mà hay bị Chevrolet Spark đề pa qua mặt, em nói thật với cụ tốc độ+ mạnh, cảm giác lái thì xe Nhật chưa đủ tuổi so với xe Mỹ, nó hơn xe Mỹ ở cái xe vỏ mỏng+ nhẹ nên tiêu hao nhiên liệu ít hơn, em đã vào search em Fusion này ở wikipendia thì nó bây giờ là 1 trong những chiếc sedan bắt đầu nỗi tại thị trường Mỹ, đang HOT với phiên bản Hybird còn tiết kiệm nhiên liệu hơn cả Camry Hybird với mưc tiêu thụ nhiên liệu =6,9L/100km so với Camry Hybird 7,1L/100 km.
nhìn cái lưới tản nhiệt nó cứ thô so với sedan thế nào ấy

thêm điểm trừ nữa là 2 cái VÚ phun nước rửa kính lại lồi lên trên nắp capo thô model đời tống, theo em giấu cái này đi thì hơn, ai lại khoe VÚ chính ình ra thế bao giờ các cụ nhể ?

ảnh chụp đầu tiên là Ford "bắt ép" CAMRY phải làm nền cho nó đấy các cụ ợ. Chất lượng Nhật thì vẫn luôn đc khẳng định ! Em tưởng tượng thằng chạy Cam trong ảnh đó nó nói " mịe , các ông nội chụp nhanh lên cho con còn vượt, vợ cả đang gọi hối về nhà giặt quần áo đây nèi "

Chỉnh sửa cuối:

hungfv

Xe máy
Xe Nhật mà đòi vượt mặt xe Mỹ về tốc độ cụ đang mơ a!!!! hay đang chạy Camry mà hay bị Chevrolet Spark đề pa qua mặt, em nói thật với cụ tốc độ+ mạnh, cảm giác lái thì xe Nhật chưa đủ tuổi so với xe Mỹ, nó hơn xe Mỹ ở cái xe vỏ mỏng+ nhẹ nên tiêu hao nhiên liệu ít hơn, em đã vào search em Fusion này ở wikipendia thì nó bây giờ là 1 trong những chiếc sedan bắt đầu nỗi tại thị trường Mỹ, đang HOT với phiên bản Hybird còn tiết kiệm nhiên liệu hơn cả Camry Hybird với mưc tiêu thụ nhiên liệu =6,9L/100km so với Camry Hybird 7,1L/100 km.
Cụ thông cảm phần lớn dân mình chọn mua xe theo lời khuyên của những người "rất ít đi xe" thế nên những tiêu chí như tính năng lái, các option tiện nghi trên xe luôn bị bỏ qua. Trước khi mua xe em cũng chỉ là gà mờ thui, lượn lờ gần 2 năm trên các 4r và cuối cùng quyết định lấy vợ 2 quốc tịch Mỹ và tuyệt đối hài lòng với quyết định của mình. Cũng nhiều người dèm pha nhưng nhìn lại toàn người hoặc chưa sở hữu cái xe nào hoặc là chưa chạy cái sedan nào ngoài hàng Japan

Enzokhan

Xe hơi
Camry vẫn là xe bán chạy ở Mỹ mà bác.:^):^):^)

hanhtoyota

Xe tải
Camry đã bị Accord qua mặt
Các dòng sedan đang bán chạy ở Mỹ dẫn đầu là
1. Accord bán được gần 24.000 chiếc
2.Camry bán được khoảng 22.000 chiếc
3. thằng Ford Fusion nó mới ra mắt nhưng đã bán gần 20.000 chiếc
4.Chevrolet Impala khoảng =14.000 chiếc
5.Chevrolet Malibu khoảng 12.000 chiếc
Cái này theo nhận xét của 1 số chuyên gia là Fusion đối thủ nguy hiểm của Camry và Accord vì mặt dù mới ra mắt phiên bản mới nhưng nó đã bán được 1 con số kỉ lục và là nhân tố giúp Ford vượt mặt Toyota về doanh số bán hàng trong tháng vừa rồi đưa Toyota xuống vị trí thứ 3 sau GM,Ford.
Camry vẫn là xe bán chạy ở Mỹ mà bác.:^):^):^)

maximo

Xe tải
Các mẫu xe Ford hiện tại em kết nhất Ford Flex. Trời sao mà đẹp thế chứ lại!!