Ford Focus 1.8AT 5 cửa giá cả thế nào?

TDCi

Xe máy
thì chính chú em khuyên khách hàng chạy đi đọ giá giữa các SR xem ông nào không thể giảm nữa rồi mua cơ mà, chính vì đọ giá liên tục nên Focus mới giảm còn 600tr chứ, cứ đà này sắp tới muốn bán được xe thì chắc là cũng ko giữ nổi số luôn đâu chú ạ, bán xe kèm luôn cả số ấy chứ.
Bán xe gặp những bác cho giá như thế này chắc thôi mình ko nên chui vào để đọ được. Bán đc giá như thế thật chắc chỉ để lấy số... Ko hiểu bác bán thế tiền thưởng xe ko có thì bác sống bằng kiểu gì nhỉ? có lọ mọ ở ngóc nghách nào ko chỉ em với...

Bakanbonko

Xe tải
Ơ hay, quy luật của thị trường là cạnh tranh, ai cạnh tranh được thì ăn và người tiêu dùng hưởng lợi. Các bác ko đấu được thì phải tìm cách mà đấu chứ ai lại quay ra mắng đối thủ thế kia. Tỉnh lại nào các bác.

laixenew

Xe hơi
nếu nói như bác thì không nên lên OF, dã là anh e trên OF thì bớt được giá bao nhiêu thì nên bớt, còn chuyện có lấy tiền đăng ký hay tiền khác hay không thì các bác cứ thử sẽ biết. E nghĩ các bác OF không phải là gà để ae có thể mang ra mà thịt

bcad

Xe buýt
nếu nói như bác thì không nên lên OF, dã là anh e trên OF thì bớt được giá bao nhiêu thì nên bớt, còn chuyện có lấy tiền đăng ký hay tiền khác hay không thì các bác cứ thử sẽ biết. E nghĩ các bác OF không phải là gà để ae có thể mang ra mà thịt
Bán xe cho các bác trên OF thứ nhất là hết mình đã, cũng phải am hiểu về xe. Đâu có thể nói vớ vẩn được. Còn về giá thì miễn bàn nhé.....

TDCi

Xe máy
cụ nhờ mod hỏi hộ cho, hi hi kiểu gì cũng mua được giá tốt, thì thoảng mượn bóng tẹo vậy. :P
Các bác ơi, Focus 5 cửa 1.8AT hiện nay giá cả thế nào ạ? Sao em hỏi mỗi nơi báo giá một khác, rồi thì hỗ trợ khách hàng cũng rất khác nhau. Mua ở chỗ nào uy tín nhất hay chỗ nào cũng được?

Các bác sales PM em cái giá tốt nhất và hỗ trợ của cửa hàng nhé, nếu như việc public những thông tin ấy là vi phạm nội quy diễn đàn.

kienvinh

Xe lăn
Em lấy xe rồi, thôi giá cả không bàn nữa. Cám ơn các bác quan tâm.

simo2001

Xe tăng
Cụ gửi tin cho em với. Em cũng đang tìm Ford 1.8 AT.

laixenew

Xe hơi
Cụ gửi tin cho em với. Em cũng đang tìm Ford 1.8 AT.
Bác đã quyết định lấy vợ 2 FF rồi ạ. Bác alo e cái để e được uống cafe và tư vấn về xe và về giá cho bác :D. E cam kết sẽ có giá tốt nhất cho bác

Dragon_ford

Xe đạp
Hiện nay giá cả Ford trên thị trường đều như nhau, nếu có chênh lệch thì cũng không bao nhiêu, bác cứ tham khảo xem dịch vụ kèm theo khi mua xe và hậu mãi như thế nào để dễ quyết định bác à. Còn chăm sóc khách hàng thì tất cả nhân viên của Ford đều có thể gọi là ok hết, bác yên tâm nhé:P

namhai51

Xe hơi
em vừa ký hợp đồng lấy focus 1.8 at 5 cửa. giá chính thức 60X tr và một số quà tặng XXX. các bác voka cho em, em se cung cấp Chữ X là số mấy. :-?:-?:-?

HamLong3.0V

Xe điện
em vừa ký hợp đồng lấy focus 1.8 at 5 cửa. giá chính thức 60X tr và một số quà tặng XXX. các bác voka cho em, em se cung cấp Chữ X là số mấy. :-?:-?:-?
Em k0 tò mò về chữ X lắm nhưng em đang có nhã ý mời bác ly vang đỏ, bác có nhận k0 :)) ?
@Chủ thớt: bên HNFord giá chưa chắc rẻ nhất nhưng em thấy dịch vụ khá tốt nên em lấy xe ở đây. Trên OF có BCAD và TSTA là sale ở đó, hai đòng chí này nhiệt tình, làm việc được đấy. Giá xe là một chuyện, dịch vụ sau bán hàng cũng quan trọng lắm đấy bác nhé !

Chỉnh sửa cuối:

Xe máy
Theo em các cụ đi mua xe nên vào một hai đại lý để check giá rồi sau đó về đại lý ở gần nhà các cụ đang ở nhất rồi mặc cả, kiểu gì cũng được giá tốt và cũng tiện cho việc vào bảo hành bảo dưỡng sau này. Còn về thái độ phục vụ sau bán hàng thì em nghĩ có rất nhiều người họ nhiệt tình và chu đáo

kienvinh

Xe lăn
Mua xe lắp trong nước được cái bảo hành cũng tiện mà. Mua xe Ford đi bảo dưỡng và chăm sóc ở đâu cũng được. Vào một đại lý thấy đội ngũ công nhân, kỹ thuật đông lắm, chứ sales có mấy người. Tức là kiếm ăn bằng cái dịch vụ về sau. Vậy chỗ nào làm dịch vụ kém, ta đi bảo dưỡng, bảo hành ở chỗ khác, chả sao cả. Họ tính tiền với hãng Ford VN.

Dân Nghệ

Xe tăng
Em vừa đọc cái này bên OS, không biết có đúng không nữa??:(

Trích dẫn bên OS của Pocana
-Vinh ford vừa rồi có một xe ngập nước xử lý thế nào rồi , nghe nói bị cong tay biên , bể lốc sữa chữa xong lại bán cho khách hàng thì nguy đó , các KH cẩn thận xin mua xe ford focus tại Vinh ford coi chừng dính chiếc xe đó .

-Tôi không phải là người có thành ý với hãng Ford , tôi luôn có thành ý tốt là khác nhưng tôi thấy vậy muốn chia sẽ . Vì chiếc xe bị hỏng này là xe mới 100 % được Vinh ford đưa đi Hà Tỉnh ký gửi showroom Hà Tỉnh để bán không may xe bị ngập nước , tôi sợ về sữa chữa xong lại bán xe mới cho KH thì tội KH thôi . Chứ ford là một thương hiệu xe tốt mà , qua đây chắc các bác hiểu những gì tôi chia sẽ chứ ?

-Chiếc xe này là Vinh ford cho nhân viên chạy sang Hà Tĩnh để làm thị trường , họ lấy xe mới toanh đi mà . Hà Tĩnh rồi bị ngậm nước mưa trong TP . lái xe cứ băng vào đường ngập nên bị dính mà . Còn xe cũ thì bàn tán làm gì chuyện ngập nước là bình thường ở VN .
Đúng vào dịp em lấy xe ở đây cũng là Focus 1.8AT, có bác nào biết vụ này không ạ???
Link:http://www.otosaigon.com/forum/Vinh-ford-có-xe-ngập-nước-xử-lý-thế-nào-m3936147.aspx

Chỉnh sửa cuối:

xelurung

Xe hơi
em vừa lấy FF màu trắng bên ford long biên giá 605m theo các cụ giá đó đắt hay rẻ?