Thảo luận Ford Everest bi turbo 4wd

bigman95

Xe điện
Ra tết ngày rộng tháng dài ,các cụ mua vừa rẻ vừa đỡ ức chế! cơ chế thị trường ,mọi người dùng từ LAC chứ em không cho đó là LẠC . Chính sách ở nhà ta nó minh bạch quá ! nên kinh doanh phải thay đổi ngôn từ thôi.

(Hãng ở VN mua đứt bán đoạn với đại lý ,đương nhiên đại lý bán thế nào sẽ do thị trường quyết định . ngu ý của em : bắt chước Nhật làm cái giá "Open price " là xong

Lada2104

Xe tải
Cháu và vợ cả thích Everest hoặc Santafe 19 vì rộng rãi nhưng điều quan trọng là mua 2 e này cháu ko thích bia lạc mậu dịch ngày xưa nên thôi cụ ợ. Giờ là thời đại nào rồi?
Cái xe đi tầm 5 năm rồi cũng lại đổi cái khác.
Mua xe tỷ đồng mà bị sales coi như chăn gà bắt ăn lạc thì next để sales ôm
sau tết chả gọi cụ nghẽn mạng

HoaDai

Xe buýt
Nhà cháu cảm ơn các cụ đã liên lạc và in bóc mấy hôm nay. Sau khi thấy tình hình bia lạc của Everest không có dấu hiệu suy giảm nên nhà cháu đã chuyển hướng sang CRV nguyên giá để lấy xe đi Tết. 5h chiều qua cháu ra Honda Tây Hồ xem xe và lái thử bản L, hôm nay xách hìu ra dắt về luôn. Lúc nộp hìu e kế toán bảo xe đợt này toàn trả cho mấy cụ đặt cách đây 6 tháng (kèm cả lạc luộc), a đi xem xe chiều qua chẳng cọc cạch gì, hôm nay ra nhấc về nguyên giá ko mất một ngày chờ đợi lại lấy được màu đúng sở thích. Đúng là chẳng biết đường nào mà lần :)
chúc mừng cụ. Mua xe là phải thế. Trả tiền lái xe về, như mua xe máy ! không cọc kiếc, lạc liết gì sất !

Hoangsonkb15

Xe hơi
Làm mửa mật ra mới đc mấy đồng, ngu gì mà lạc bới lẽo.

ttvn

Xe tải
cụ lại giống em cay *** bọn fe lạc vs lẽo tình cờ đi qua toy rẽ vào hỏi em 4 tủn ai ngờ nguyên giá thế là em múc luôn cho đỡ bực mình haha em nghĩ ai mà cũng như em vs cụ thì ngon cho bọn đại lý ford nó ccmd . ai đời bỏ ra hơn tỷ mua cái xe lai phải mang cục ức vào người
Trong lúc bấn loạn tìm xe đi Tết :), nhà cháu cũng đánh liều a lô cho một cụ seo Toyota trên diễn đàn để hỏi fo tủn máy dầu 2 cầu, cụ ý trả lời cháu để hỏi ai đấy xem còn xe không nhưng cũng chẳng thấy a lô lại cho cháu. Yết kiêu vãi lái cụ ợ.