FORD EVEREST 2005 Có độ được đèn Fa/cos xenon không các cụ ?

Các cụ cho em hỏi tý ạ. Em có con EV muốn độ lên đèn xenon hoặc bi-xenon cho nó sáng liệu có được không các cụ ? Nguyên bản là Fa/cos cùng trong một bóng (Đuôi H4). Nếu độ được thì rổ giá thế nào cho loại sịn bình thường?

taducanh

Xe buýt
Độ được hết cụ à.Chơi loại projector loại lắp sẵn chóa đèn không đục khoét hoặc loại đục khoét theo tùy nhu cầu.Giá thì từ 3.6 - 20 củ tùy theo chất lượng.Cụ tham khảo cụ Ledone ý,còn cụ mà nhập được bộ kit morimoto từ U.S về thì nhất

hungdai3

Xe hơi
Cụ muốn độ thế nào ạ !
chỗ em có bộ kích đèn độ bộ đó thì ánh sáng cực đỉnh luôn giá chỉ có 1.5 củ 1 bộ kích .

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
Các cụ cho em hỏi tý ạ. Em có con EV muốn độ lên đèn xenon hoặc bi-xenon cho nó sáng liệu có được không các cụ ? Nguyên bản là Fa/cos cùng trong một bóng (Đuôi H4). Nếu độ được thì rổ giá thế nào cho loại sịn bình thường?
Làm được cụ ạ. Nếu cụ muốn lắp bộ xịn thì có thể lắp bộ bi Q5 hàng tháo xe, lựa chọn thứ 2 là bi H1 giá thấp hơn 1 chút. Cả 2 loại đều có cả pha/cos cụ nhé

BOSCH 24/7

Xe điện
Số 15, Ngõ 10, Đường 800A, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, HN
Theo em cụ nên độ lên bóng Xenon, vừa chói sáng mà ko quá đa tốn :D

Cảm ơn các cụ nhiều nhiều ! Nếu có độ chắc em cũng chỉ độ loại nào rẻ thôi, tầm 3 - 4 củ, chứ xe không đáng bao nhiêu đồng tiền bát gạo mà chơi loại đắt thì chẳng khác nào tranh đá quý treo nhà tranh vách đất. Em ở tận trên Lao Cai cơ, hỏi trước để chuẩn bị tinh thần. Khi nào có việc về HN em sẽ nhờ các cụ sau

Cụ muốn độ thế nào ạ !
chỗ em có bộ kích đèn độ bộ đó thì ánh sáng cực đỉnh luôn giá chỉ có 1.5 củ 1 bộ kích .
Em quan tâm vụ này! 1 bộ kích thì chỉ dùng 1 bên hay cả 2 bên hả cụ ? Có được cả pha/cos không hay chỉ một ? Em cũng hay qua chợ "giời" lắm. Hôm nào về đó em sẽ qua chỗ cụ, có gì cụ giúp em nhá.

hoa_thuong

Xe hơi
Em ngĩ được cụ ạ.pha côt xenon là loại xenon gật gù thôi.

cuong_black

Xe buýt
Website
cuongblack-auto.com.vn
Cảm ơn các cụ nhiều nhiều ! Nếu có độ chắc em cũng chỉ độ loại nào rẻ thôi, tầm 3 - 4 củ, chứ xe không đáng bao nhiêu đồng tiền bát gạo mà chơi loại đắt thì chẳng khác nào tranh đá quý treo nhà tranh vách đất. Em ở tận trên Lao Cai cơ, hỏi trước để chuẩn bị tinh thần. Khi nào có việc về HN em sẽ nhờ các cụ sau
Xe cụ ford everest bản thân em nghĩ cụ mua xe này chắc chắn là sử dụng đèn nhiều và cũng hay phải đi tối,nếu với tầm giá như cụ đưa ra tốt nhất chỉ lắp xe non h4 up/dow là hợp lý nhất.Còn nếu lên projector (hay goi là bi xenon ) em nghĩ cụ phải đầu tư chi phí cao gấp 3 lần như vậy mới có thể sử dụng hiệu qua nhất cho xe của cụ ạ,nhất là trên lào cai nhà cụ là hay có xương lắm ạ,nên phải làm bộ xin mới cho anh sáng đủ để xé tan xương mùa cụ ạ.Mà cụ có gần ngã sáu không ạ sang tháng em thi công hai em trên đấy tiện đường công tác cụ có thể qua ngắm nghía ạ.
* Cụ đầu tư nhiều tiền nhưng quan trong mình là người trực tiếp sử dụng nên cụ dùng lo chuyện "tranh đá quý treo nhà tranh vách đất".Mà đèn đóm thì rất quan trọng.

Chỉnh sửa cuối:

Amthanh5.1

Xe máy
Xe nào chả độ được hả cụ

Bomimi

Xe tải
độ ngon cụ ạ. từ chân bóng H4 thành bi xenon thì hình như cần thêm bộ dây chuyển chia chân, còn chỉ lắp bóng xenon H4 gật gù thì ko phải chia cụ ạ.

heli

Xe tăng
Cụ ra phố huế hn mua một cặp to đùng ngã ngửa có 2 củ(bi xenon của trung quốc ) về thuê thợ mất 2 lít là ngon choét luôn.đảm bảo về ai cũng hỏi.

vietsonxp

Tháo bánh
Em độ hết có 1.5 củ thôi cụ ạ. Sáng cứ gọi là...mà lại không bị chói mắt khi ở chế độ cos. Không phải đục đẽo gì cả. He he nhưng phải mất công sửa lại mạch điện tý mới bền được

Nissan4x4

Xe máy
Cụ đừng ham xenon, cứ thay đôi bóng night breaker là được. Đèn xenon xịn thì quá đắt, đèn tàu vài tr/bộ không ổn định đâu, ánh sáng lại không thật như halogen