[Ford Escape 2010] xin tư vấn lốp và sơn tút

Anhden

Xe đạp
Chào các cụ.

Các cụ nhiều kinh nghiệm cho nhà cháu xin ý kiến:
1. Xe nhà cháu sắp 4 vạn, thay lốp nên Mic Ba Lan hay Bridg Thái ạ? ( Giá tiền xêm xêm)
2. Xe nhà cháu bị chó cào và xước xát dăm ba chỗ, muốn tút cho bảnh choẹ nên ra đâu làm cẩn thận ?
Nhà cháu xin cảm ơn!

vôlangday

Xe tăng
cụ nên chơi Bridg thái
Sơn tút mang vào FTX em thấy ổn

Hn_max

Xe máy
Mấy vạn là thay nhỉ các bro

USRobotics

Xe buýt
Chào các cụ.

Các cụ nhiều kinh nghiệm cho nhà cháu xin ý kiến:
1. Xe nhà cháu sắp 4 vạn, thay lốp nên Mic Ba Lan hay Bridg Thái ạ? ( Giá tiền xêm xêm)
2. Xe nhà cháu bị chó cào và xước xát dăm ba chỗ, muốn tút cho bảnh choẹ nên ra đâu làm cẩn thận ?
Nhà cháu xin cảm ơn!
Theo em thì cứ Bridg Thái đi ạ, Mic Ba Lan chả êm hơn được nhiều mà thấy nhiều cụ than mềm quá, mất cái chất cứng cáp, khỏe khoắn của ếch
Còn xước xát, tút lại thì theo em chẳng nên vào hãng làm j, tốn tiền, ra gara ngoài mà làm, bên các gian hàng có bạn thanhdat84 làm cũng khá được, em làm ở đó 1 lần thấy ổn cụ ạ
Mấy vạn là thay nhỉ các bro
Không quá 6 vạn hoặc 6 năm, tùy theo điều kiện nào đến trước (ko tính trường hợp lốp của bác bị vá quá nhiều hay chửa đẻ), nhà có điều kiện thì bác giảm còn 5 vạn và 5 năm càng tốt :D

hieutt

Xe hơi
cụ nên chơi Bridg thái
Sơn tút mang vào FTX em thấy ổn
Nhân tiện đọc comment của cụ , cụ có biết Ford TX có ký hđồng làm bảo hiểm vơi P-Jico ko, em mua bảo hiểm xong mất số ku bán bh nên chưa hỏi đc. Em cũng đang muốn mang đi sơn quây.

haomeo

Xe tăng
Mit Balan đi cụ dòng latitude cross ấy đi phố và đường trường đều ổn. Cũng êm và cũng đủ độ cứng ko mềm như dòng Mit khác. Ếch của em cũng đi bộ này nói chung là ko có gì phàn nản cả, cực bám đường luôn, rãnh to và sâu nên mấy cái loại đinh vít bé bé vào chỉ lọt khe thôi cho nên rất ít khi phải vá, ngược lại thì phải kiểm tra thường xuyên hơn vì dễ bị đá sỏi bám vào những lúc đó đi nó cứ kêu vẹt vẹt khó chịu lắm. Em đọc trên này có cụ còn nói bộ này rất bền lắp cho ếch chạy dc 10 vạn.

vôlangday

Xe tăng
Nhân tiện đọc comment của cụ , cụ có biết Ford TX có ký hđồng làm bảo hiểm vơi P-Jico ko, em mua bảo hiểm xong mất số ku bán bh nên chưa hỏi đc. Em cũng đang muốn mang đi sơn quây.
có đấy cụ ạ. cụ đến đấy gặp cụ Ninh chuyên làm bảo hiểm ạ