Ford Escape 2004 không còn độ vọt khi nhấn ga.

Nguyendzzung

Xe máy
Cho đi kiểm tra lọc dầu số đi cụ vả lại Escape hay bị mất số khi thay dầu lắm nguyewn nhân là do zoăng phớt kém dẫn đến mất áp.

hieupham7485

Xe buýt
Ếch 2.3 nhà em cũng có lúc bị như này, đạp ga thì tua lên nhanh lắm nhưng xe cứ ì như kiểu không sang số được ấy, có lúc thì lấing nhanh quá, đánh khực 1 cái rồi vọt lên. Các bác cho em hỏi nếu bộ ly hợp có vấn đề thì thay hay sửa có tốn kém không ạ? Em thì chắc chắn là vào hãng rồi, vì có người quen, và qua mấy lần làm vài thứ lặt vặt ở các gara ngoài thì thấy rằng: hãng đắt nhưng biết cách thì lại hóa rẻ mà ngon; gara ngoài tưởng rẻ mà cuối cùng lại đắt, không ngon. Nên là từ lâu rồi e cạch, cứ thợ hãng em chơi, ngoại trừ rửa xe :))

dmcdmc

Xe hơi
Ếch 2.3 nhà em cũng có lúc bị như này, đạp ga thì tua lên nhanh lắm nhưng xe cứ ì như kiểu không sang số được ấy, có lúc thì lấing nhanh quá, đánh khực 1 cái rồi vọt lên. Các bác cho em hỏi nếu bộ ly hợp có vấn đề thì thay hay sửa có tốn kém không ạ? Em thì chắc chắn là vào hãng rồi, vì có người quen, và qua mấy lần làm vài thứ lặt vặt ở các gara ngoài thì thấy rằng: hãng đắt nhưng biết cách thì lại hóa rẻ mà ngon; gara ngoài tưởng rẻ mà cuối cùng lại đắt, không ngon. Nên là từ lâu rồi e cạch, cứ thợ hãng em chơi, ngoại trừ rửa xe :))
Xe nhà e đời 2003 đi cao tốc hp vẫn đi dc 120km/h

Jumong

Xe tải
Website
www.facebook.com
Em mạn phép xin được giới thiệu đến các cụ sản phẩm Làm sạch - Bảo vệ hệ thống Nhiên liệu & Động cơ, dành cho cả động cơ Xăng và Diesel đến từ Đức.
Một phương pháp mới để chăm sóc - bảo dưỡng định kỳ và bảo vệ động cơ lâu dài mà chẳng cần phải đến gara bổ máy.

Dưới đây là bài đánh giá Bộ sản phẩm dành cho xe Ô tô mà Mod của Diễn đàn KH&CN Tinh Tế là Khoa - Tuquoise đã thực hiện:

https://tinhte.vn/threads/thu-thanh-loc-he-thong-nhot-va-bao-ve-dong-co-cong-nghe-nano-cho-vios-gia-ket-qua-kha-bat-ngo.2553911/

Vệ sinh béc xăng, kim phun, có thể khắc phục lỗi động cơ Mazda 3

khanhhuy

Xe tải
Sau một hồi các cụ bắt bệnh, cụ chủ tìm ra nguyên nhân là chưa hạ phanh tay

Hunz

Xe buýt
Em đào lại thớt. Cụ tìm ra nguyên nhân không?

TT.CON

Đi bộ
Lậy các cụ các mợ, tốt nhất thứ nhất là hỏng buzi, thứ nhì là hỏng cái gì bên trong. CCCM cho ngay ra hãng bảo dưỡng, kiểm tra sử lý cho ạ, mối lần như vậy CCCM lên xem người ta làm trực tiếp mình hiểu hơn . Chúc CCCM lái xe an toàn.