Chi hội Focus: Tin ảnh offline

5 STAR_CAR_CARE

Xe tải
Số 1 Đào Duy Anh, Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
Website
www.glasweld.com.vn
Em nghĩ đi đêm cũng có nhiều trải nghiệm lý thú. Nếu cho F1 đi thì giờ đó cũng là giờ ngủ, nhưng mỗi xe nên có 2 tài và các cụ nhớ ngủ đủ trước khi xuất hành. Cụ nào có kinh nghiệm hoặc hỏi các bác đi đêm đường này xem có bắn tốc độ ban đêm không nhé. Em ủng hộ phong trào của team RS nhiệt thành\:D/

5 STAR_CAR_CARE

Xe tải
Số 1 Đào Duy Anh, Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
Website
www.glasweld.com.vn
Mợ Kinh Kha lưu ý một điểm là: mợ nhớ rủ thêm mấy em xinh tươi nhé, phong trào mà ít phụ nữ là buồn và thiếu động lực nhiều lắm đấy.
Chúng ta cũng nên có kế hoạch lịch trình chuyến đi cụ thể từng điểm đến, nghỉ. Vận động tài trợ và đóng góp từ sớm để hình thành chương trình chuyến đi có quy mô, đảm bảo ý nghĩa: làm từ thiện giúp đỡ đồng bào các vùng còn khó khăn, xây dựng phong trào và tình đoàn kết giữa các hội viên, du lịch tham quan thắng cảnh, di tích lịch sử.

Mon 29V

Xe điện
Các bác đi về đã tổng kết quỹ từ thiện còn thừa bao nhiêu chưa? Em nghĩ cũng nên làm sơm việc này để lên kế hoạch kêu gọi ủng hộ tiếp.

An Dong

Xe điện
Các bác đi về đã tổng kết quỹ từ thiện còn thừa bao nhiêu chưa? Em nghĩ cũng nên làm sơm việc này để lên kế hoạch kêu gọi ủng hộ tiếp.
Vâng. Cụ dạy chí phải. Không phải không có kế hoạch công bố mà phải làm report hẳn hoi. Tạm thời thế này, số đồ vật đã giao hết, RS vẫn còn. Mợ thích khách sẽ thỏa mãn các cụ về phần này. Mọi thông tin sẽ clarify vào cuối tuần này.

thumotty

Xe buýt
Cụ An Đông nên mở thớt mới bóng bàn về cuộc off lần tới đi. Cứ bóng bàn thôi, còn quyết định chính thức lại mở ở thớt khác. Bàn vào đây loãng hết topic này.

An Dong

Xe điện
Cụ An Đông nên mở thớt mới bóng bàn về cuộc off lần tới đi. Cứ bóng bàn thôi, còn quyết định chính thức lại mở ở thớt khác. Bàn vào đây loãng hết topic này.
Có lẽ sẽ bàn phần lớn trong list của anh em mình trước. Sau khi kế hoạch tương đối rồi thì mới mở thớt ( như anh nghĩ là sau dịp 1000 năm TL gì đó là vừa). Rút kinh nghiệm từ những lần trước, lần này mình làm tốt hơn, đỡ lãng phí tài nguyên và có thể tránh được những sự cố nực cười nhỉ. Cuối tuần này sẽ gửi mọi người báo cáo cho chuyến đi.

HiPP

Xe tải
Ai đăng ký đi lần sau nhớ nộp C.V cho Kinh kha thẩm định trước 1 tháng đấy =))

Vâng. Cụ dạy chí phải. Không phải không có kế hoạch công bố mà phải làm report hẳn hoi. Tạm thời thế này, số đồ vật đã giao hết, RS vẫn còn. Mợ thích khách sẽ thỏa mãn các cụ về phần này. Mọi thông tin sẽ clarify vào cuối tuần này.
Phần đo đỏ là cấm có được hiểu sai ;;)

An Dong

Xe điện
Phần đo đỏ là cấm có được hiểu sai ;;)
Ặc ặc. Nhà xe ngựa bức xúc đem không ngủ, sáng lại dậy quá sớm vào đây khua khoắng. Cụ đi công tác mà giấu gấu ở nhà (trong khi mợ ấy muốn giao lưu cùng anh em nhà cụt lúc vắng chủ đầu tư) là không fair nhá. Cụ xem mười sự kiện bình chọn chưa?

thumotty

Xe buýt
Ai đăng ký đi lần sau nhớ nộp C.V cho Kinh kha thẩm định trước 1 tháng đấy =))
Vụ này chuẩn. Đề nghị CV phải chi tiết cụ thể nhé. Có khi phải lập một tiểu ban thẩm định về nhân sự ý chứ.

Sonbh

Xe tăng
Vụ này chuẩn. Đề nghị CV phải chi tiết cụ thể nhé. Có khi phải lập một tiểu ban thẩm định về nhân sự ý chứ.
Hehe, cứ như phỏng vấn để được cấp Visa vào Mỹ ý nhỉ =)) =)) =)). Sau này cụ nào có khách mời nhớ make up CV trước khi gửi nhé :D

noicomdien

Xe tăng
Tưc lúc chú về không có chương trinh hoành tráng đâu. Có mỗi con dê với đầy đủ các món (fải nói rất ngon) do cụ Boeing chiêu đãi. Về vụ giao lưu sắp tới đã lấy ý kiến của mọi người hôm đó. Kết quả như sau.
1. Thời gian: tết dương lịch ( được nghỉ từ thứ 6 thì phải)
2. Đích đến: Quảng trị (đầy đủ địa chỉ cần đến cho công tác XH, danh lam thắng cảnh, di tích lịch sử lại gần như chia đôi đường với anh em miền trung)
3. Cung đường: đường mòn Hồ Chí Minh
Có ý kiến cho rằng xuất phát vào ban đêm cho thêm phần trải nghiệm. Ý kiến này cũng rất hay nhưng chắc đến gần đó rồi tính. Các cụ, các mợ thử nghe qua xem vậy đã được chưa? mọi ý kiến của các cụ các mợ sẽ góp phần quan trong trong việc ngày càng cải thiện chất lượng của hành trình.
Best,
Hội Fò cụt càng ngày càng mạnh , chả bù cho mình hồi đầu thò mặt ra là bị mén gạch đá te tua \:D/ \:D/ \:D/

Quảng Trị là cung đường năm nào mình cũng đi , nếu cần thông tin về những nơi đi qua, những nơi cần đến mình sẽ đưa thông tin cụ thể : nơi ăn chốn ở .. những nơi xxx anh hùng núp....
Demo 1 số ảnh : Focus ở Ngã ba Đồng Lộc

Nghĩa trang Trường Sơn

Rất nhiều nơi, để mình tìm ảnh rồi đưa lên sau (b)

thumotty

Xe buýt
Thế đợt này bác cơm điện mà đi cùng anh em thì tốt quá. Em cũng đi cung này mấy lần rồi nhưng không có thời gian đi vào các làng chài ven biển.

songvedem

Xe tăng
Bác Nổi Cơn Điên kết hợp tư vấn cho cụ Ấn Đồng cung đường này để anh em còn làm chuyến Off Đồng Hới vào dịp tết dương lịch cuối năm thì quá chuẩn

Sonbh

Xe tăng
Bác Nổi Cơn Điên kết hợp tư vấn cho cụ Ấn Đồng cung đường này để anh em còn làm chuyến Off Đồng Hới vào dịp tết dương lịch cuối năm thì quá chuẩn
Xin Visa chưa anh , xin từ bây giờ đi kẻo cua vợ cắp cho lại ở nhà đó =)). Lần này đi nhớ luyện uống tốt nhé ko lại ẩu thì toi đó =)) =)) =)).

kin_ha

Xe tăng
mợ kinhkha đâu roài nhỉ, về off hội FE nhé.

sory các bác e đi tìm người thân ạ

An Dong

Xe điện
Hội Fò cụt càng ngày càng mạnh , chả bù cho mình hồi đầu thò mặt ra là bị mén gạch đá te tua \:D/ \:D/ \:D/

Quảng Trị là cung đường năm nào mình cũng đi , nếu cần thông tin về những nơi đi qua, những nơi cần đến mình sẽ đưa thông tin cụ thể : nơi ăn chốn ở .. những nơi xxx anh hùng núp....
Demo 1 số ảnh : Focus ở Ngã ba Đồng Lộc

Nghĩa trang Trường Sơn

Rất nhiều nơi, để mình tìm ảnh rồi đưa lên sau (b)
Rất đáng để đi. Cảm ơn cụ về những thông tin ban đầu. Nhất định sẽ tham vấn Cụ trên những cung cụ đã đi, về những địa điểm cần dừng chân. Về chuyện xxx chốt thì Cụ cũng không nên quá lo, anh em nhà Cụt đi chuẩn phết đấy - không tin cụ hỏi nhà ichbinminh thì biết (có mỗi 70/40 thôi - nhưng đấy là đã từng thôi nhé). Mợ Kinh Kha con gái đã khỏe chưa, vào đây khuấy động phong trào tý nào.

Lantt

Đi bộ
Off nhiều quá vui vãi, các cụ cho đăng ký off lần tới nhé vì nhà em về lại HN rồi, đã nhờ Sonbh update lại số tel để tiện liên lạc và chờ lệnh triệu tập của các cụ !

Kinh Kha

Xe tải
Em đây ạ. Hôm nay mới hoàn hồn mò vào đây chào hỏi mọi người. Tháng 7 ÂL này em đã có một cuộc hành trình nhớ đời với 15 ngày đóng đô trong viện trông F1. Chưa tính đến tổn thất về tinh thần (khủng hoảng nặng nề:(() thì thiệt hại vật chất tính sơ sơ là gần 70M (55M viện phí thuốc thang + em iPhone bốc hơi trong lúc bấn loạn). Nói chung là buồn!

Em sẽ hoàn thành trách nhiệm tổng kết quỹ RS và tiếp tục phát động gây quỹ cho các hoạt động từ thiện của hội. Em định lập 1 topic riêng dành cho Quỹ RS để tất cả mọi người ai muốn ủng hộ gì sẽ post vào đó cho dễ theo dõi. Sẽ xin mod cho topic đó dính (chả biết có được không nữa).

Quay lại vụ CV, hôm trước cụ AĐ có mang thân nhân đi mà chưa nộp CV cho em duyệt nhé. Cụ nào mà không có CV là em phải test để thẩm định đấy:D