Chi hội Focus: Tin ảnh offline

5 STAR_CAR_CARE

Xe tải
Số 1 Đào Duy Anh, Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội
Website
www.glasweld.com.vn
Em có ý kiến 1 tí, ở nhà em đỗ xe thoải mái 40 hoặc 50 bé Focus cũng được, mà trước cửa nhà em có quán chuyên dê cực ngon, nếu các cụ có nhu cầu về món lợn mán thì để em đặt họ làm 1 con cho riêng hội FC nhà mình. Quán này rất sạch, điều hòa đầy đủ, ông chủ cũng đi Ford, quanh đây thì cafe nhiều khỏi phải nói (phố Tô Hiệu) các cụ cho ý kiến nhé. Nếu chốt được tối em đặt 1 con lợn mán bên đó.:-bd

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
trưa chủ nhật em phải tổ chức đi Đại lải cùng anh em cty rồi! hic hic, lại ko tham gia đc, tiếc quá!

Kinh Kha

Xe tải
trưa chủ nhật em phải tổ chức đi Đại lải cùng anh em cty rồi! hic hic, lại ko tham gia đc, tiếc quá!
Trưa mai cụ ạ, không phải chủ nhật nhé. Khiếp, sếp có khác, quan liêu kinh![-(

Kinh Kha

Xe tải
Ôi các cụ làm em rối tung cả lên đây này. Mỗi cụ vào chém đưa ra 1 địa điểm xong để lại cho em cái việc khó nhất là ra quyết định:(

Em thấy tóm lại là có 3 hướng:

- Off cafe, không rượu bia thuốc phiện thì ra Cafe Climax ở Cung
- Off cafe+dê+lợn mán và thăm garrage nhà cụ Truồng thì về Tô Hiệu/Nguyễn Văn Huyên
- Off cafe chua+hít gió hồ+thịt cụ rùa 300 tuổi + rượu bia thuốc phiện thì ra giữa hồ Gươm

Lần này vì có nhời mời của cụ Truồng là qua thăm garrage nhà cụ ý nên em đã để cụ Truồng đạo diễn toàn bộ khâu cafe ăn ngủ nghỉ rượu bia thuốc lá, và cụ Truồng đã chốt địa điểm là:

CAFE AMAZON - SỐ 107-B9 ĐƯỜNG TÔ HIỆU (MẶT ĐƯỜNG TÔ HIỆU, SÁT CÔNG VIÊN NGHĨA TÂN)

Em có hỏi anh Gúc thì anh ấy giả nhời dư lày:

http://www.skydoor.net/place/Cafe_Amazon

Hẹn gặp các cụ đúng 10g sáng mai (21/8). Em sẽ email và sms đến toàn bộ các cụ có tên trong danh sách hội Cụt và các cụ khách mời(l)

5 STAR_CAR_CARE

Xe tải
Website
www.glasweld.com.vn
Các cụ ơi ở khu Tô Hiệu- Nguyễn Văn Huyên em khảo sát kỹ rồi ạ. Các cụ để xe thoải mái, quán cafe Amazon khá rộng, cụ chủ cũng là thành viên Offroad, sau khi cafe xong em mời các cụ ghé thăm nhà em ở Nguyễn Văn Huyên, đến tầm đói bụng có chương trình đặc sản dê ngay đối diện nhà em (cách quán cafe 200m).
Nếu các cụ no xôi chán rượu mà muốn có chương trình ca nhạc cây nhà lá vườn thì em nghỉ hội chúng ta sẽ ra Karaoke Thùy Linh mới khai trương cơ sở hoành tá tràng ở Nguyễn Khánh Toàn.
Hẹn các cụ đúng 10h sáng mai tại Cafe Amazon nhé. Nếu cụ nào muốn tắm cho vợ 2 sạch sẽ mát mẻ thì tầm 9h mời các cụ qua trung tâm chăm sóc xe nhà em ở số 1 Nguyễn Văn Huyên ạ.

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com

bobibo

Xe máy
Nhân tiện các cụ đông đủ sôi nổi ở đây tớ spam tý,
Tớ có cái Cánh lướt gió lắp ở sau cho Focus, của hãng tặng nhưng không có ý định lắp. Có cụ nào muốn lắp thì tớ để lại, còn tiền thì chuyển thẳng vào quỹ từ thiện của mợ Kinh. Giá thì tớ không biết đâu nhưng cụ nào thích thì trả cao cao một tý cho các cháu mừng nhé.
Quên mất là dành cho xe màu ghi vàng, 1.8MT.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

mr_hieu1

Xe điện
em đã nhận được tin nhắn của mợ , ngày mai nhất định em sẽ góp mặt

theph

Xe điện
Tiếc quá ...
Hầu như sáng CN nào em cũng cho F1 ra Amazon cafe mà lần này không ra cùng các cụ được. Em đang đi Cát Bà với cty và đêm qua vừa làm trận 3 cây hoành tá tràng quá. Giờ em ngủ đây, các cụ cafe vui nhé |-)

mr_hieu1

Xe điện
Hôm nay đi ọp rất vui nhưng tiếc cái là em phải về sớm , lần sau nhất định em sẽ đi tới bến với hội nhà mình :D

HiPP

Xe tải
Hôm nay tiết canh dê cực ngon, và tác dụng rất nhanh, đôi khi hơi quá trớn. Em về sớm nhưng hóng hớt được mấy từ như ...harassment gây phản cảm với 1 số thành viên. Đề nghị các bên liên quan rút kinh nghiệm nhé :D

An Dong

Xe điện
Hôm nay tiết canh dê cực ngon, và tác dụng rất nhanh, đôi khi hơi quá trớn. Em về sớm nhưng hóng hớt được mấy từ như ...harassment gây phản cảm với 1 số thành viên. Đề nghị các bên liên quan rút kinh nghiệm nhé :D
Đồng ý với nhà HiPP. Tổ chức hôm qua rất tốt, cafe ngồi thoải mái, đặc biệt quán ăn rất ngon ( nghĩ đến tiết canh lại thấy rùng mình vì ...ngon ac ac). Trân trọng cám ơn bên tổ chức mợ Kinh Kha, cụ Mista ( chúc cụ đắt hàng) và welcome back bác chủ tịch hội Focus.
Các cụ uống bia rượu cũng nhớ giữ mình không thì bao nhiêu công tu luyện đổ đi hết đấy. Mong các cụ tay lái vững vàng trên từng cung đường mà các cụ đi.

5 STAR_CAR_CARE

Xe tải
Website
www.glasweld.com.vn
Em công nhận các cụ nhà ta uống tốt thật, nhưng mong các cụ vẫn tỉnh táo để lái xe an toàn. Buổi off hôm qua chốt được nhiều vấn đề và các cụ fò cụt nhà ta có nhiều cơ hội để offline xa nhà, việc này bác An Đông lên kế hoạch sớm để các cụ hôm qua bận không tham dự nắm rõ thêm.
Em chưa thấy thêm ảnh vụ Thái Nguyên và offline hôm qua, đề nghị cụ nào phọt sớm cho nóng.

thumotty

Xe buýt
tiếc quá hôm qua e phải về sớm ko tới bến được. Bác nào tường thuật giúp e cái. Còn nghị quyết các bác đã đưa ra đc chưa? E là đang chuẩn bị vụ giao lưu focus hai miền rồi đâý. Các bác chốt lịch luôn đê.

An Dong

Xe điện
tiếc quá hôm qua e phải về sớm ko tới bến được. Bác nào tường thuật giúp e cái. Còn nghị quyết các bác đã đưa ra đc chưa? E là đang chuẩn bị vụ giao lưu focus hai miền rồi đâý. Các bác chốt lịch luôn đê.
Tưc lúc chú về không có chương trinh hoành tráng đâu. Có mỗi con dê với đầy đủ các món (fải nói rất ngon) do cụ Boeing chiêu đãi. Về vụ giao lưu sắp tới đã lấy ý kiến của mọi người hôm đó. Kết quả như sau.
1. Thời gian: tết dương lịch ( được nghỉ từ thứ 6 thì phải)
2. Đích đến: Quảng trị (đầy đủ địa chỉ cần đến cho công tác XH, danh lam thắng cảnh, di tích lịch sử lại gần như chia đôi đường với anh em miền trung)
3. Cung đường: đường mòn Hồ Chí Minh
Có ý kiến cho rằng xuất phát vào ban đêm cho thêm phần trải nghiệm. Ý kiến này cũng rất hay nhưng chắc đến gần đó rồi tính. Các cụ, các mợ thử nghe qua xem vậy đã được chưa? mọi ý kiến của các cụ các mợ sẽ góp phần quan trong trong việc ngày càng cải thiện chất lượng của hành trình.
Best,

thumotty

Xe buýt
Tưc lúc chú về không có chương trinh hoành tráng đâu. Có mỗi con dê với đầy đủ các món (fải nói rất ngon) do cụ Boeing chiêu đãi. Về vụ giao lưu sắp tới đã lấy ý kiến của mọi người hôm đó. Kết quả như sau.
1. Thời gian: tết dương lịch ( được nghỉ từ thứ 6 thì phải)
2. Đích đến: Quảng trị (đầy đủ địa chỉ cần đến cho công tác XH, danh lam thắng cảnh, di tích lịch sử lại gần như chia đôi đường với anh em miền trung)
3. Cung đường: đường mòn Hồ Chí Minh
Có ý kiến cho rằng xuất phát vào ban đêm cho thêm phần trải nghiệm. Ý kiến này cũng rất hay nhưng chắc đến gần đó rồi tính. Các cụ, các mợ thử nghe qua xem vậy đã được chưa? mọi ý kiến của các cụ các mợ sẽ góp phần quan trong trong việc ngày càng cải thiện chất lượng của hành trình.
Best,
Em là thích nhất bác An Đông ở cái nói là làm. Em hoàn toàn ủng hộ chương trình này. Về thời gian mà đi vào dịp tết dương lịch là chuẩn rồi. Có lẽ cũng nên bàn bạc dần về mặt chi tiết để chốt lịch xin nghỉ. Em cũng thấy ý tưởng đi đêm hay. Nhưng cần nghiên cứu tính khả thi một chút (về độ an toàn, sức khỏe của các thành viên...). Nếu đi đêm thì chắc F1 không đi được (em cũng không định đưa F1 đi). Bác nào đã đi đêm rồi tư vấn giúp anh em đi.

An Dong

Xe điện
Em là thích nhất bác An Đông ở cái nói là làm. Em hoàn toàn ủng hộ chương trình này. Về thời gian mà đi vào dịp tết dương lịch là chuẩn rồi. Có lẽ cũng nên bàn bạc dần về mặt chi tiết để chốt lịch xin nghỉ. Em cũng thấy ý tưởng đi đêm hay. Nhưng cần nghiên cứu tính khả thi một chút (về độ an toàn, sức khỏe của các thành viên...). Nếu đi đêm thì chắc F1 không đi được (em cũng không định đưa F1 đi). Bác nào đã đi đêm rồi tư vấn giúp anh em đi.
Chú thấy chưa, đưa ra là có ý kiến bàn bạc ngay. Càng nhiều người bàn một lúc thì càng nhanh đến quyết định. Bên Box Mondeo cũng có cụ muốn tham gia. Lần này nhà mình triển khai chắc chắn sẽ tốt hơn lần đi CB vừa rồi. Theo em nghĩ, chúng ta nên khởi động chương trình này sau đại lễ 1K Thăng Long nhỉ.

Kinh Kha

Xe tải
Cứ mang Gấu đi thì vụ F1 là không phải nghĩ nữa, đêm hay sáng đều đi được tất:D