[Funland] Flores lại sang, liệu anh Kiệt “điện” sắp bế quan luyện công phu mới không?

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Fl là võ thực chiến ko phải võ thể thao. Dùng võ thể thao đấu chắc thua.

TRƯƠNG AN

Xe tải
Thằng Phan Quốc Vinh HLV Tán thủ gì đó - em gọi thẳng thế - là thằng võ mồm và khôn vặt. Mẹ khỉ, chú F đang ở VN đấy. Ngon thì đấu đi, hoặc cử đệ tử xuống mà đấu.

Còn bày đặt đao to, búa lớn kiểu "phục vụ quốc gia", "tinh thần võ Việt".

Đứng sau cái chiêu bài "được sự đồng ý của các cấp nhà nước" thì em cũng oánh chết được Mike Tyson.

À mà Cụ cũng đồng môn với nó nhỉ?
Hê hê,

Thực ra đấy là khẩu khí dũng mãnh thường thấy của con nhà võ thôi cụ. Họ chuyên tâm, dành quá nhiều thời gian và tâm huyết để luyện võ, nên không giỏi các kỹ năng khác. Do đó, khi họ phát ngôn cụ sẽ thấy không hợp tai thôi.

Văn võ song toàn thì hiếm lắm.

:))

duchoa1309

Xe tải
Em chỉ giỏi võ mồm thôi mà. Em thật thà nhận ngay chứ ai như cái lũ người như con nhái bén, mang "19 năm tán thủ" ra doạ thằng tây để rồi nó đấm cho sml. Lòi cả lò võ rởm

Hô hô :))
Dạ em chưa doạ ai cả! Chỉ có thằng bố láo bảo đá đc 400phát/10giay rồi tịt ngòi biến mất thôi!

duchoa1309

Xe tải
Thằng Phan Quốc Vinh HLV Tán thủ gì đó - em gọi thẳng thế - là thằng võ mồm và khôn vặt. Mẹ khỉ, chú F đang ở VN đấy. Ngon thì đấu đi, hoặc cử đệ tử xuống mà đấu.

Còn bày đặt đao to, búa lớn kiểu "phục vụ quốc gia", "tinh thần võ Việt".

Đứng sau cái chiêu bài "được sự đồng ý của các cấp nhà nước" thì em cũng oánh chết được Mike Tyson.

À mà Cụ cũng đồng môn với nó nhỉ?
Cùng môn thì đơn giản là Cùng Môn! Chứ em chả bênh nó hay tự ái gì mấy cái này đâu bác!
Việt Nam bới được ai cùng hạng cân với flores mà đấu để Phục vụ Quốc gia cái gì!
Flores em ko thích nó vì nó cứ nhận lời thách đâu với kiểu dưới hạng cân! Nó nằm kèo trên rồi mới dám! Như em với bác mà đánh với Sumo Nhật thì nó chả cần tập gì nhiều cũng đủ thịt em với bác rồi còn đâu!
Mà Flores đánh kiểu ăn thua!
Đánh với bác Châu,Linh thì nó đâu có dừng lực!
Giao lưu võ: thấy ng ta yếu thế hơn thì phải nhường và phải tuân thủ: " Nhường lực, không nhường đòn"! Mấy ông bé tí kia mà nó vẫn ra đòn thẳng chân thì ko theo nghĩa Giao Lưu lắm!

Hoangtver

Xe hơi
1) Vinh nó ko đủ hạng cân nên 60% thua
2) Vinh nó huấn luyện nên ko còn ăn tập như Flores nên thua là đoán trước được
3) Cu cậu nói vì tự ái môn phái thôi
4) Em nói thật là Việt Nam mình bới đâu ra vận động viên nào cùng hạng cân mà đánh với Flores
Flores phải gặp Dũng Bình Dương bộ môn kickboxing thì nó mới hợp

ngắmgiăng

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay mấy tay võ mồm xem nó đánh chắc đái ra quần.

Milarepa

Xe máy
Ông Cường này là cao thủ Tán thủ con nhà nòi. Di chuyển và né đòn cực nhanh mà vẫn dính đòn Búa của Flores. Mính
thấy có 2 nguyên nhân, 1 là hiếu thắng quá, hai là chênh lệch về thể hình. Floress cao hơn Cường ít nhất 10cm, và lợi thế về sải tay dài là quá rõ ràng. Cường có những cú đấm khá hay nhưng sải tay ngắn ko tới được mặt của flores.
Cụ nói Cường là con nhà nòi là sai nhé . Cu này lấy em họ em nên em bit rất rõ . Có anh zai ngày trc là võ sĩ xong chuyển qua làm công an rồi . Bố mẹ thuần nông . Bạn này mới học tán thủ hay võ vẽ gì đó em khong rõ . Giỏi thì đc 2 năm . Tính tình hơi hướng ảo tưởng bản thân. Nên em nghĩ bị lợi dụng .
À mà ngoài đời đẹp zai lắm luôn hihi

GAT

Xe điện
Cùng môn thì đơn giản là Cùng Môn! Chứ em chả bênh nó hay tự ái gì mấy cái này đâu bác!
Việt Nam bới được ai cùng hạng cân với flores mà đấu để Phục vụ Quốc gia cái gì!
Flores em ko thích nó vì nó cứ nhận lời thách đâu với kiểu dưới hạng cân! Nó nằm kèo trên rồi mới dám! Như em với bác mà đánh với Sumo Nhật thì nó chả cần tập gì nhiều cũng đủ thịt em với bác rồi còn đâu!
Mà Flores đánh kiểu ăn thua!
Đánh với bác Châu,Linh thì nó đâu có dừng lực!
Giao lưu võ: thấy ng ta yếu thế hơn thì phải nhường và phải tuân thủ: " Nhường lực, không nhường đòn"! Mấy ông bé tí kia mà nó vẫn ra đòn thẳng chân thì ko theo nghĩa Giao Lưu lắm!
Em lại nghĩ khác cụ: những ng thách đấu FL là dị hợm, biết là thua mà vẫn muốn NỔI....lại còn đại diện cho võ này võ kia chứ, chả khác j mấy thằng thách đấu từ hiểu đông

xe vợ mua

Xe tăng
Chú flo chắc thực chiến nhiều kinh nghiệm đầy người còn chú C chắc chưa có thực chiến nên thua là đúng, thêm nữa trình Flo ngon hơn nhiều

El Jefe 2

Xe tăng
Cụ nói Cường là con nhà nòi là sai nhé . Cu này lấy em họ em nên em bit rất rõ . Có anh zai ngày trc là võ sĩ xong chuyển qua làm công an rồi . Bố mẹ thuần nông . Bạn này mới học tán thủ hay võ vẽ gì đó em khong rõ . Giỏi thì đc 2 năm . Tính tình hơi hướng ảo tưởng bản thân. Nên em nghĩ bị lợi dụng .
Nếu mà mới học được có 2 năm, cứ cho là có năng khiếu nữa, thì mới coi là qua cơ bản :(

meotamthe

Xe cút kít
Nhìn Flores di chuyển thấy nhanh nhạy lắm, đòn miếng nhuyễn thế, thi triển 4 phát cùi chỏ thì 1 phát KO kỹ thuật, không phải dạng vừa đâu.

Tueminh2626

Xe điện
Thế em mới nói Flores tìm hiểu rất kỹ đối thủ mà+cân nặng + tâm lý ra tay hết sức triệt hạ thì ta thua 95%. Trương Đình Hoàng gào khản cổ mà lẩn như trạch ý viện đủ lý do gần hai năm. Mà e trông tướng ô F này đểu đểu ác ác

Civic to Merc.

Xe container
Chưa thấy bàn tay thằng F này nhưng thằng Nam Anh Kiệt tổng đàn chủ VXNA ấy chỗ khớp bàn tay nổi cục u rất nhiều chứng tỏ nó chịu đấm bao cát nhiều đấy.

Đức Phạm 8x

Xe điện
võ vẽ em không rành, nhưng rành rành là thấp bé nhẹ cân hơn thì khó ăn được.

dtl01

Xe tăng
em nói thật nhé,nhìn cặp găng nó đeo,mà bảo cao thủ,thì các cụ chả biết j em thật, of mình có cụ ba lêthanh là cao thủ đấy,cu thanh cho anh em ý kiến chuyên nghiệp nhé.
Ý cụ nói F hay LC?

Civic to Merc.

Xe container
Nhìn Flores di chuyển thấy nhanh nhạy lắm, đòn miếng nhuyễn thế, thi triển 4 phát cùi chỏ thì 1 phát KO kỹ thuật, không phải dạng vừa đâu.
Quả đầu nó hụt rồi mà cu C ko có đấu pháp hợp lý và hóa giải đc, còn non lắm :D

GAT

Xe điện
Cụ nhầm ko ạ? Lưu cường từng là thành viên của tuyển tán thủ. Mới học 2 năm là như thế nào ?