[Funland] FLC, hàng nóng năm 2014

Delet

Xe tăng
Tin vào giá hết rồi cụ ơi...chạy khẩn trương
Có chạy chắc tầm 14-15 cụ à,!

Chuyền cành e này sang KLF thôi bác Quân, FLC chạy được rồi.
Chào cụ, e mới bác cũng đã ngồi chà đá với nhau! e cũng tính là để cơ hội cho các cụ khác! Nhưng mờ với cửa sáng này thì FLC cũng sẽ sớm lên 2x thôi, việt nam chơi chứng không dựa vào Thực chất của doanh nghiệp, mà dựa vào ... "Hơi", nên quán bia Hơi mới nhiều!

Em cũng mới lên tàu, đang hồi hộp . Có tin gì các cụ thông báo để cùng nhảy nhé!
Nếu cụ đã lên và hàng đã về thì cũng nên nhảy ra ở Đỉnh 14-15. ( đây là đỉnh cũ, nên chạm đỉnh sẽ dung lắc và điều chỉnh.... sau đó có đi tiếp thì đi).

Delet

Xe tăng

Ngọc Thạch

Xe buýt
nhìn báo cáo tài chính của flc bê bết quá! em dự chả cầm hơi nổi từ giờ đến cuối năm/

emdenmuon

Xe buýt
FLC bao nhiêu thì bán đây các Cụ? Em mua nó đúng giá thấp nhất hôm nọ là 13.1, chiều nay hàng mới về TK, mai em bán được rồi.

Ngọc Thạch

Xe buýt
FLC bao nhiêu thì bán đây các Cụ? Em mua nó đúng giá thấp nhất hôm nọ là 13.1, chiều nay hàng mới về TK, mai em bán được rồi.
Giờ là 13.8-14-14.1 . Cụ bán ngay và luôn được rồi ạ. em dự mai cụ chỉ khớp 13.9

moigioicophieu

Đi bộ
Nhan mua quyen mua FLC gia 250k, vui long pm nhe

Delet

Xe tăng
Đỉnh đợt này sẽ khoảng 14.5 hoặc cao hơn, nên cụ mợ nào định chốt lời ngắn hạn thì nhắm nhé,
Giá hiện tại 14.1 là giá chạm định rồi, nên các cụ canh nhé,....

Ngoài ra, giá FLC hiện tại rất khó đoán chính xác là còn lên cao cỡ nào? cái này phụ thuộc vào đội lái, cũng có thể cao hơn giá e kỳ vọng nêu ở trên.....
Việc FLC xuống thấp là điều khó có thể xảy ra, tỷ lệ 99/1!

vietran

Xe ba gác
Chào cụ, e mới bác cũng đã ngồi chà đá với nhau! e cũng tính là để cơ hội cho các cụ khác! Nhưng mờ với cửa sáng này thì FLC cũng sẽ sớm lên 2x thôi, việt nam chơi chứng không dựa vào Thực chất của doanh nghiệp, mà dựa vào ... "Hơi", nên quán bia Hơi mới nhiều!
.
Thời lùa gà qua rồi, giờ gà qué ít lắm, thời lướt ván oánh bóng nó khó khăn hơn nhiều
Cu qyết còi này ở thôn em, tỉnh em VP các cụ biết rồi, cũng có vài BT đương thời, cu cùng thôn em này cũng xin mỗi nơi dc vài trăm ha bỏ đấy, cũng chả làm gì dc, sửa sang mấy cái tòa nhà của cái bộ mà em nói đấy, thế thôi.
Có quan hệ thì vẽ cái bánh nó cũng dễ, đất cát xin cũng chả đáng bao so với làm hạ tầng hay đổ vốn vào kd thực, năng lực có hạn chứ k như anh vova vin bơn đâu mà hy vọng cái dự án ở TH nóa toa hơn cái cái đồng rau má dc đâu.
Anh em cùng trên OF thì chia sẻ thông tin để kiếm bấy xách xăng chạy lăng xăng chơi chứ đừng xúi nhau bán nhà cho thằng khác xây toa loét, em thật

Delet

Xe tăng
Cụ này có gì không hài lòng với bac Q mà viết cũng có vẻ cay nghiệt phết,

Đúng như cụ nói, thời buổi này chả có gà đâu cụ ạ, ở cái Room chứng này toàn là cáo già đới, ít thì cũng bị vùi dập qua 5-7 lần động đất sóng thần, nên tinh thần thép lắm chứ không như cụ nghĩ.

Chả hiểu cụ đã lướt món này nhiêu kinh nghiệm, nhưng với cách đánh bóng và sử dụng Cá Mập của Biển Tây của a Q. thì không có gì là khôgn thể,.... trên thị trường có hàng triệu, thậm chí đến hàng gần tỷ tài khoản,..... khác, và họ cũng lướt dựa vào thông tin!

Đơn cử, tại sao những cổ phiếu lỗ triền miên, lỗ hết cả phần vốn chủ rồi mà cổ vẫn tăng phi mã???? Cụ nào cao thủ giải thích giúp bàn dân thiên hạ với hự/

Thời lùa gà qua rồi, giờ gà qué ít lắm, thời lướt ván oánh bóng nó khó khăn hơn nhiều
Cu qyết còi này ở thôn em, tỉnh em VP các cụ biết rồi, cũng có vài BT đương thời, cu cùng thôn em này cũng xin mỗi nơi dc vài trăm ha bỏ đấy, cũng chả làm gì dc, sửa sang mấy cái tòa nhà của cái bộ mà em nói đấy, thế thôi.
Có quan hệ thì vẽ cái bánh nó cũng dễ, đất cát xin cũng chả đáng bao so với làm hạ tầng hay đổ vốn vào kd thực, năng lực có hạn chứ k như anh vova vin bơn đâu mà hy vọng cái dự án ở TH nóa toa hơn cái cái đồng rau má dc đâu.
Anh em cùng trên OF thì chia sẻ thông tin để kiếm bấy xách xăng chạy lăng xăng chơi chứ đừng xúi nhau bán nhà cho thằng khác xây toa loét, em thật

Delet

Xe tăng
Mừng cụ đã xuống tàu giá cao,
Nhưng mờ FLC khó lường lắm, cuối ngày nó lại ATC giá cao hơn đới cụ hự,... nhưng không sao, với quan điểm con chim nhót trong lồng thì cứ lãi là OK rồi. Không ai ăn cả được cái gì bao giờ đâu.!!
Cảm ơn Cụ! Sáng đến cơ quan là em đã đặt ATO bán ngay giá 14.2 rồi ạ :D.

emdenmuon

Xe buýt
Mừng cụ đã xuống tàu giá cao,
Nhưng mờ FLC khó lường lắm, cuối ngày nó lại ATC giá cao hơn đới cụ hự,... nhưng không sao, với quan điểm con chim nhót trong lồng thì cứ lãi là OK rồi. Không ai ăn cả được cái gì bao giờ đâu.!!
Vâng t+3 về mà lãi như thế là hài lòng lắm rồi Cụ ạ, chẳng mong gì hơn.