[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

frs

Xe hơi
CỤ có vào nhầm cửa hàng không cụ ? việc giảm giá cho oF được gần cả năm nay rồi cụ ạ, nhân viên ai cũng biết mà.
Tôi sử dụng dịch vụ bên bác nhiều lần rồi, cả ở Núi Trúc, cả ở Tây Sơn. Hôm trước đến thay cái nút "home" của IP4, thấy cái giá đỡ Ipad dùng trên ô tô thấy hay nên mua với giá 300K bằng đúng giá niêm yết.
Thực ra, nếu giảm cũng không đáng là bao nhưng tôi chỉ muốn nhắc bác thôi.

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Tôi sử dụng dịch vụ bên bác nhiều lần rồi, cả ở Núi Trúc, cả ở Tây Sơn. Hôm trước đến thay cái nút "home" của IP4, thấy cái giá đỡ Ipad dùng trên ô tô thấy hay nên mua với giá 300K bằng đúng giá niêm yết.
Thực ra, nếu giảm cũng không đáng là bao nhưng tôi chỉ muốn nhắc bác thôi.
Em xác nhận vụ này! Hôm trước qua lấy cái dây bác "Tặng" đồng thời mua bao cho Ipad, e có nói là trên diễn đàn thông báo giảm giá cho ae mà 2 e bán hàng ko đồng ý giảm. Em cũng ko nói thêm, sau e mua thêm 1 cái bao nữa thì dc giảm 50K/ cái vì mua số lượng :D.

Hôm đó e có nói là nếu ko giảm a lên diễn đàn thắc mắc thì tiền thừa e mang trả tận tay anh nhé! 2 e đó cười chả nói gì :))

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Để em quản lại nhân viên xem thế nào ??? Cám ơn các cụ đã thông báo những thông tin như thế này !

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Ốp viền vàng đính đá cho iPhone 4/4s
Bạn đang sở hữu siêu phẩm công nghệ cao iPhone 4/4s, bạn đang thấy mọi tính năng thật thú vị và bạn rất yêu quí chiếc Smartphone của mình. Nhưng bạn nhận ra rằng xung quanh mình rất nhiều người cũng đang sử dụng chiếc điện thoại thông minh này. Bạn thấy sao mà tất cả iPhone 4/4s lại giống nhau đến thế! Và bạn muốn tạo ra sự khác biệt với phần còn lại của thế giới Apple...

Sản phẩm là thành quả của 100h lao động thủ công của những nghệ nhân chuyên chế tác vàng bạc đá quí số 1 tại Hà Thành.
Trên nền khung kim loại sáng bóng, được mạ bằng vàng 24k và được đính 196 viên đá quí long lanh, xa hoa và đẹp đến tột độ.
Điều đặc biệt nữa là không cần phải tháo máy ra mà chỉ cần ốp trực tiếp vào viền ađược.

queenbee

Xe buýt
Đẹp tóa ạ, nhưng quan trọng nhất vẫn là cái giá ạ, cụ ơi?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Ốp lưng AirJacket iPhone 4
Một phụ kiện công nghệ cao dành cho iPhone 4, mẫu ốp mới này được làm từ một loại nhựa công nghiệp đặc biệt không quá cứng mà cũng không mềm, tạo cảm giác mới lạ cho người dùng, cùng khả năng chống va đập tốt và màu sắc bắt mắt sẽ là một sự lựa chọn hoàn hảo cho mọi người.

Bóng Chày

Xe lừa
turnviet nói:
Ốp lưng AirJacket iPhone 4
Một phụ kiện công nghệ cao dành cho iPhone 4, mẫu ốp mới này được làm từ một loại nhựa công nghiệp đặc biệt không quá cứng mà cũng không mềm, tạo cảm giác mới lạ cho người dùng, cùng khả năng chống va đập tốt và màu sắc bắt mắt sẽ là một sự lựa chọn hoàn hảo cho mọi người.
Giá bác ơi?

Sent from my iPhone using Forum Runner

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Đi chung xe tại Việtnam - Carpool Việt nam

Tranh thủ tí quảng cáo với anh chị em làng xóm dịch vụ mới, tiện thể xin ý kiến luôn nhé. Mạng xã hội đi chung xe chuẩn bị đi vào hoạt động tại Việt nam, carpool Vietnam. Việc xây dựng sẽ bắt đầu từ tháng 2.2012 vì vậy anh chị em sinh viên nào cần công việc cộng tác viên thì cũng đăng ký luôn nhé.​

dichungxe.vn là mạng xã hội được cấp phép hoạt động nhằm mục đích chia sẻ thông tin khi có nhu cầu đi lại. Các thành viên truy cập có thể san sẻ chỗ trống trên xe để tìm người đi chung và ngược lại. Việc đi chung xe không những giảm chi phí cá nhân mà còn là một lợi ích lớn cho xã hội vì sẽ tận dụng được các chỗ trống trên xe, các chuyến xe không hành khách của các công ty vận tải ... Lợi ích thấy rõ sẽ là : Tiết kiệm nhiên liệu,hao mòn, số lượng xe đi ít hơn sẽ giảm ùn tắc giao thông, giảm khí thải, diện tích bến bãi...
Là tiên phong trong việc kết nối,chia sẻ nhu cầu đi lại thông qua việc sử dụng internet, mạng xã hội dichungxe.vn mong muốn nhận được nhiều ý kiến cũng như nhiều đăng ký của người dùng. Công việc sẽ còn rất nhiều và chúng tôi sẽ nhanh chóng hoàn thiện để tạo sự tiện lợi, thoải mái cũng như an toàn khi tham gia dichungxe.vn.
Carpool VietNam là dịch vụ sử dụng công nghệ viễn thông giúp kết nối người tham gia giao thông và các phương tiện giao thông như Taxi, ôtô du lịch, ôtô cơ quan ,ôtô gia đình ... có đặc điểm giống (hoặc gần giống) về điểm đi, điểm đến , thời gian để họ thông tin với nhau cùng kết hợp (chiều đi ,về không khách của - Taxi, xe ô tô ..), hay thuê chung và chia xẻ chi phí với nhau với mục tiêu chung là tiết kiệm chi phí, thời gian, tăng hiệu quả kinh tế các cá nhân cũng như xã hội.

Trang web : dichungxe.vn hỗ trợ miễn phí cho mọi người có nhu cầu tìm kiếm bạn đường nhằm chia sẻ chi phí cho việc đi lại, tham gia giao thông góp phần giảm ùn tắc giao thông, ô nhiễm môi trường tăng thêm quan hệ cộng đồng.
Bản quyền © 2011 dichungxe.vn ®, bảo lưu mọi quyền. Ghi rõ nguồn "dichungxe.vn " khi sử dụng thông tin từ website này.Giấy phép số: 214/GXN-TTĐT do Cục QL Phát thanh, Truyền hình và Thông tin điện tử - Bộ TT&TT cấp. Cơ quan chủ quản: Turnviet Co., Ltd

Bóng Chày

Xe lừa
turnviet nói:
Cái này 150k cụ ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cám ơn bác. Bác có dịch vụ giao đồ như pizza không bác? Em hỏi thật.

Sent from my iPhone using Forum Runner

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Vodka bác chủ nào , khi nào có nhu cầu Motul dòm em cái chữ kỹ nha. Tks
Ok cụ......... mới đầu đọc Motul em ứ biết cái gì, hóa ra Dầu máy xe... em toàn thay ở hãng, không biết dầu nhà cụ độ đậm đặc có tốt không ?

lancer01

Xe tải
Cụ Turnviet ơi. Cho em hỏi chút. Iphone của em bị mất cái icon tin nhắn. Giờ phỉa làm thế nào để có lại được hả cụ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ Turnviet ơi. Cho em hỏi chút. Iphone của em bị mất cái icon tin nhắn. Giờ phỉa làm thế nào để có lại được hả cụ?
Cụ hỏi thợ Kỹ thuật giúp em được không ạ, số điện thoại 0988621335 tên Hải ạ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Ốp viền Cross Line cho iPhone 4
Được thiết kế trên chất liệu nhôm, mỏng, nhẹ và đẹp. Trang bị đầy đủ khả năng bảo vệ tốt nhất cho iPhone của bạn.

Bộ dụng cụ giúp người sử dụng dễ dàng lắp đặt và thay thế, cùng chiếc bút viết dành cho iPhone, iPad.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Keyboard case for iPhone 4

Một loại bàn phím rời dành cho iPhone 4 sử dụng công nghệ kết nối Bluetooth không đây rất tiện lợi. Sản phẩm dược thiết kế nhỏ, gọn như một chiếc ốp thông thường nhưng đầy tính thời trang và công nghệ. Bạn chỉ cần ốp chiếc iPhone vào, bật bluetooth lên là sử dụng được ngay. Khi bàn phím hết pin bạn cắm sạc như sạc những chiếc điện thoại thông thường. Rất tiên lợi và dễ sử dụng.

Cáp sạc cho bàn phím

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Ốp lưng upNow iPhone 4/4s
Thêm sắc hồng cho trời đông ấm áp.
Mẫu ốp mới mang màu hồng làm chủ đạo, cùng thiết kế tỉ mỉ trên các đường góc, cạnh, viền và vòng trong quả táo, sẽ là sự lựa chọn không thể bỏ qua trong dịp cuối năm này.