[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
E đã qua lấy cái case rồi cụ nhé, cảm ơn cụ nhiều ! Trước em mua của bọn Aple8 là 1 củ 4 sao của cụ chỉ = chỗ lẻ thôi nhỉ ?
Sao lại thế được, cụ xem có khi hàng em chất lượng kém hơn chứ. Cái đó em nhìn chỉ là fake cao cấp thôi mà. Nếu aple8 mà bán 1.400K trong khi em bán 400K hàng như nhau thì cụ là em Gà quá to. Cám ơn cụ đã ủng hộ

Hanoi2travel

Xe tăng
Sao lại thế được, cụ xem có khi hàng em chất lượng kém hơn chứ. Cái đó em nhìn chỉ là fake cao cấp thôi mà. Nếu aple8 mà bán 1.400K trong khi em bán 400K hàng như nhau thì cụ là em Gà quá to. Cám ơn cụ đã ủng hộ
E ko biết nó có khác gì ko nhưng e mua ở Aple8 mới dùng được khoảng 3 tháng thì nó tơi tả như trong hình e chụp đấy, có thể hàng của họ xịn hơn chút chút thôi .

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
E ko biết nó có khác gì ko nhưng e mua ở Aple8 mới dùng được khoảng 3 tháng thì nó tơi tả như trong hình e chụp đấy, có thể hàng của họ xịn hơn chút chút thôi .
UI thế chắc giống nhau cụ ạ, nếu là hàng xịn cụ sẽ thấy cái Name của hãng sản xuất, thường là các hãng ví dụ như Grifin, capdase, casemate, incase,viva,SGP.... còn không có tên thì là hàng cao cấp thôi ạ.

Hanoi2travel

Xe tăng
UI thế chắc giống nhau cụ ạ, nếu là hàng xịn cụ sẽ thấy cái Name của hãng sản xuất, thường là các hãng ví dụ như Grifin, capdase, casemate, incase,viva,SGP.... còn không có tên thì là hàng cao cấp thôi ạ.
Cái của e cũ nó viết ở mặt sau chữ OZAKI, khác của bác mỗi như vậy thôi ạ. Thỉnh thoảng e cần gì e qua bác nhé, e cần copy cái danh bạ của Nokia N86 vào IP4 mà chả biết làm thế nào bác ạ.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cái của e cũ nó viết ở mặt sau chữ OZAKI, khác của bác mỗi như vậy thôi ạ. Thỉnh thoảng e cần gì e qua bác nhé, e cần copy cái danh bạ của Nokia N86 vào IP4 mà chả biết làm thế nào bác ạ.
Cụ phải có cái Nokia PC suite, đồng bộ vào outlook rồi từ outlook đồng bộ vào iPhone. Em thì làm đc từ Blackberry sang iPhone. Còn đơn giản hơn cụ copy lần lượt sang vài cái Sim rồi load ra iPhone cũng đc

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Cụ có em Ipad1 16G wifi only 2hand nào không ợ? cái bao cụ mới up lên đẹp quá! Ship cho em qua 57 Láng hạ đc không? nếu được mang thêm 1-2 loại tầm tiền đó cho em chọn nhá :D

http://phukieniphone.vn/san-pham/bao-da-hoco-ipad2/1192.html - kiểu này cũng dc cụ nhá

Chỉnh sửa cuối:

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ có em Ipad1 16G wifi only 2hand nào không ợ? cái bao cụ mới up lên đẹp quá! Ship cho em qua 57 Láng hạ đc không? nếu được mang thêm 1-2 loại tầm tiền đó cho em chọn nhá :D

http://phukieniphone.vn/san-pham/bao-da-hoco-ipad2/1192.html - kiểu này cũng dc cụ nhá

Cụ cho em cái số đi, để em confirm . Mà cụ gần số 3 Núi Trúc, rãnh cụ qua chọn có phải sướng không cụ hehhee

tubin

Xe buýt
Cụ chủ cho em xin cái giá bộ sạc Ai phò trên 4 bánh với ợ

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Cụ cho em cái số đi, để em confirm . Mà cụ gần số 3 Núi Trúc, rãnh cụ qua chọn có phải sướng không cụ hehhee
Số của em O9O 41O 75OO - gần nhưng em ngại lượn phố lắm, nhỡ ra mất toi vài trăm mà tết nhất tới nơi rồi :P. Em lượn qua bài của cụ thấy đẹp nên muốn lấy, tiện thì ship qua em sớm không thì mai mốt em qua cụ hehee.

Có cái xạc Ipad - Iphone trên 4B mang qua cho em luôn nhá

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ chủ cho em xin cái giá bộ sạc Ai phò trên 4 bánh với ợ
Tầm 350K là ngon, có bảo hành hoặc trả lại hàng trong 1 tháng lấy lại tiền. OF giảm 10-15% cụ ạ. Cụ qua ủng hộ em nhé

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Số của em O9O 41O 75OO - gần nhưng em ngại lượn phố lắm, nhỡ ra mất toi vài trăm mà tết nhất tới nơi rồi :P. Em lượn qua bài của cụ thấy đẹp nên muốn lấy, tiện thì ship qua em sớm không thì mai mốt em qua cụ hehee.

Có cái xạc Ipad - Iphone trên 4B mang qua cho em luôn nhá
Có đủ hết cụ ạ, bao ipad thì nhiều mẫu lắm cụ ạ, cụ qua được thì em sướng. Em giảm giá cho cụ -- pass : otofun cụ nhé.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cáp này dùng để nghe nhạc từ iPhone,iPad,iPod ra loa của Ô tô. Ô tô nào cũng nghe được, đây là loại cáp có bổ sung để có thể điều khiển tua bài, to nhỏ, mute, pause của các xe có trên tay lái. Khi cắm nghe nhạc từ iPhone ra ô tô các bạn hoàn toàn có thể điều khiển được ở trên xe chứ không phải điều khiển trực tiếp từ máy iPhone.
Một số các loại xe khi mua đều được tặng 1 chiếc cáp như này nhưng ngắn hơn. Đây là loại cáp dài 1m40. 1 đầu là chân sạc cắm vào iPhone,iPad,iPod của apple. Còn đầu kia có 2 jack. 1 Jack là 3.5mm cắm vào lỗ 3.5mm trên xe. 1 đầu là USB cắm vào cổng USB trên xe.
Một số loại xe đời cũ chỉ có cổng USB mà không có cổng 3.5mm thì chúng tôi chưa Test thử. Hy vọng cũng có thể nghe được nhạc chất lượng cao từ các thiết bị của Apple.
Cáp này trong thời gian nghe nhạc hoặc không nghe nhạc thì luôn sạc điện cho iPhone, iPod, nhưng không sạc được cho iPad do không đủ dòng. Quí khách phải sạc ipad trên ô tô phải mua sạc riêng.

Hiện tại cửa hàng có chủ yếu là màu trắng, màu đen có rất ít. Số lượng màu trắng khá nhiều. Rất mong quí khách nào đang tìm kiếm , đã đặt hàng ở Phụ Kiện Turnviet thì hãy qua lấy.
Cáp bán ra được bảo hành, hoàn trả tiền trong 1 tháng cho nên quí khách hoàn toàn yên tâm.
Xuất xứ từ Trung quốc nhé các bạn. Đã test thử trên xe Kia Forte và Kia Morning nghe rất tuyệt với, tốc độ điều khiển bài bái từ vô lăng cực nhanh.
Các bạn đại lý bán đồ chơi xe hơi cần lấy số lượng xin gửi sms tới . 0916981968.

Giá bán : 120K

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Giá bán : 120K

Nhưng : Em tặng tất cả các cụ,các mợ Otofun đến cửa hàng em ở số 3 Núi Trúc và số 378 Tây Sơn. Cụ nào đến không mua hàng cũng tặng. Em đã dặn nhân viên ở Núi Trúc và Tây Sơn. Em tặng lúc nào gần hết thì em bán > Chắc vài ngày hoặc 1 tuần các cụ nhỉ ?

Số có 1 số 04.22.112973 ( Núi Trúc ) & 04.234.8.678 ( Tây Sơn )
Pass : Otofun.

Cám ơn các cụ đã ủng hộ gian hàng của em trên OF.

Vì em chỉ có 103 cái nên cụ nào cần hẵng lấy nhé. Mỗi cụ lấy được 1 cái ạ.

CỤ mợ nào ở Tỉnh thì gửi em Mã thẻ Vina 50K vào PM em đóng gói cho xe ôm mang ra Vnpt gửi cho các cụ các mợ. Nhớ gửi Họ Tên, Địa Chỉ, Số Di động các cụ nhé.

Cứ tạm thời em tặng trong 2 hôm. 16 và 17 tháng 12

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
mai e qua mua vỏ vừa dc giảm giá vừa dc tặng cái calbe cụ nhỉ, đỡ phải mua cái xạc oto :D. em qua đứng cửa hô Otofun là ok phải không cụ :))

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
mai e qua mua vỏ vừa dc giảm giá vừa dc tặng cái calbe cụ nhỉ, đỡ phải mua cái xạc oto :D. em qua đứng cửa hô Otofun là ok phải không cụ :))
Vâng, đấy, nếu hôm nay mang bao iPad cho cụ , mai cũ vưỡn phải ra... heheh

Travel

Xe hơi
Cụ chủ cho em hỏi ngu tý. Con ip4 của em chẳng hiểu cô con gái nghịch kiểu gì giờ màn hình chỉ xem được theo chiều dọc của máy chứ không xoay ngang xem được, đọc báo hay lướt OF rất khó chịu. Góc bên phải trên cùng của màn hình(gần thông số dung lượng pin) có biểu tượng của cái khóa được bao quanh bởi mũi tên theo chiều kim đồng hồ. Híc em không có máy ảnh nên chụp bằng mồm cụ thông cảm. Cụ cho hỏi em muốn tắt cái chức năng đó đi thì làm thế nào ạ. Đa tạ cụ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ chủ cho em hỏi ngu tý. Con ip4 của em chẳng hiểu cô con gái nghịch kiểu gì giờ màn hình chỉ xem được theo chiều dọc của máy chứ không xoay ngang xem được, đọc báo hay lướt OF rất khó chịu. Góc bên phải trên cùng của màn hình(gần thông số dung lượng pin) có biểu tượng của cái khóa được bao quanh bởi mũi tên theo chiều kim đồng hồ. Híc em không có máy ảnh nên chụp bằng mồm cụ thông cảm. Cụ cho hỏi em muốn tắt cái chức năng đó đi thì làm thế nào ạ. Đa tạ cụ

Cụ vào phần cài đặt trong máy chỉnh lại là được. Cái đó là khóa màn hình. Em vừa hỏi Gấu nhà em. Hoặc cụ gọi kỹ thuận hướng dẫn chi tiết :098862133 Hải ạ

ngothuanan

Xe tải
Trả lời thay cụ nhé ,cụ ấn 2 lần nút home sau đó gạt phần màn hình ở dưới sang phải sẽ có biểu tương khóa xoay màn hình.cụ trỏ vào nó mở khóa là được ,sau đó cụ lại ấn nút home là xong *-:)

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Trả lời thay cụ nhé ,cụ ấn 2 lần nút home sau đó gạt phần màn hình ở dưới sang phải sẽ có biểu tương khóa xoay màn hình.cụ trỏ vào nó mở khóa là được ,sau đó cụ lại ấn nút home là xong *-:)
Nhà em chẳng dùng iPhone bao giờ, chơi game F1 còn dạy. Em chỉ biết Test máy thôi, cả đời em trung thành với Blackberry... cứng mềm em rành cả.

Travel

Xe hơi
Cảm ơn cụ Ngothuanan, em mở được rồi ạ. Món này em dốt lắm ạ

Chỉnh sửa cuối: