[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

Navitel - Phần mềm dẫn đường chi tiết cho DVD ô tô

Ra mắt trong tháng 4/ 2015 trước đối thủ nặng ký tiên phong là Vietmap, Navitel có những ưu điểm đáng kể ngoài những đặc trưng cơ bản của một phần mềm dẫn đường thông thường.

Điều đầu tiên phải kể ra chính là việc chi tiết hóa địa chỉ đến từng số nhà trên một phố. Cơ sở dữ liệu của bản đồ đã ghi lại tọa độ của từng số nhà ở 4 thành phố lớn nhử Hà Nội, Sài Gòn, HCM và Đà Nẵng.

Giao diện với đồ họa hơi nhạt màu nhưng chi tiết 3D với các tòa nhà hình khối độ cao thấp khác nhau rất sinh động và cho hình dung thật. Người dùng có thể tùy chỉnh độ chi tiết như chiều cao các tòa nhà để giảm bớt công suất xử lý của đầu DVD cũng như giúp phần mềm chạy luôn mượt mà kể cả với một số đầu dvd thế hệ cũ có cấu hình phần cứng thấp.

Một lộ trình đang được chỉ dẫn trên Navitel

Giao diện tiếng Việt rất dễ sử dụng, giọng nói dẫn đường tiếng Việt , đồ họa mô phỏng cực dễ hiểu với nhiều thông tin hữu ích khi di chuyển bằng ô tô mà không hề gây mất tập trung.

Mỗi tìm kiếm lộ trình còn cho ra các thông tin như di chuyển bằng ô tô, với tốc độ cho phép ổn định thì bao nhiêu thời gian sẽ đến đích. Ở bản Android, Mobile còn có cập nhật thời tiết, tình hình giao thông, tai nạn, đường xá trong lộ trình di chuyển và điểm đến.

Như đã nói chính vì cơ sở dữ liệu rất chi tiết, nên khi tìm kiếm lộ trình ở các vùng quê, tỉnh xa xôi, những địa danh hành chính như thôn, xóm, xã, huyện.... đều đầy đủ trên toàn lãnh thổ Việt nam. Điều mà một số phần mềm dẫn đường hiện nay chưa có.

Cơ sở dữ liệu với trên 80.000 điểm dân cư được cập nhật từ Cục đường bộ Việt nam là vô cùng đầy đủ với 10.000 điểm dân cư có độ chi tiết cao. Đồ họa 3D tòa nhà, cảnh quan chi tiết thực tế cộng thêm tới 600.000 các địa điểm POI ( Vui chơi, hành chính, ăn uống, mua sắm....)

Bản đồ được cập nhật ít nhất 3 lần trong một năm, người sử dụng không lo sợ những con đường mới sẽ không có trong bản đồ.

[YOUTUBE]http://carcam.vn/uploads/images/navitel/Navitel-carcam.PNG[/YOUTUBE]

Clip hướng dẫn thực tế trên WINCE - DVD ô tô có GPS Carcam

Navitel có thể làm hài lòng bất cứ lái xe nào với chức năng cảnh báo tốc độ được cập nhật theo biển báo trên những cung đường lớn và chính. Ví dụ trên Pháp Vân - Cầu Giẽ, Phần mềm có thể thông báo cho lái xe : " Vận tốc giới hạn 100K/h " khi tài xế vừa nhập làn 100K.
Lái xe cũng có thể cài đặt thủ công việc nhắc nhở giảm tốc độ ở các mức 60Km-80-100-120Km/h để đảm bảo an toàn, tránh việc theo quán tính chân ga hay tăng tự tăng tốc độ.

Tính toán lộ trình kết hợp thông tin làn đường tại các vị trí giao cắt để hướng dẫn người dùng đi đúng làn theo hướng di chuyển.

Dễ dàng tính toán lộ trình với số lượng điểm trung gian trên lộ trình không giới hạn. Khi lái xe đi một lộ trình từ A đến C, trong quá trình lái xe, chúng ta có thể di chuyển tiếp đến một địa điểm B nữa, phần mềm sẽ tự tính toán gộp và hướng dẫn lái xe đi sao cho tiết kiệm cung đường và thời gian nhất.

Hiện nay Carcam.vn chúng tôi đang phân phối phần mềm Navitel cho bản Windown CE - chạy trên các đầu dvd ô tô có GPS hoặc các thiết bị GPS cầm tay có hệ điều hành WinCE.

Quí khách quan tâm, là cá nhân hay đại lý, muốn trải nghiệm trước... xin mời qua địa chỉ số 10 Ngõ 612 La Thành - Giảng Võ - Hà Nội - ĐT 0916981968

Thông tin Navitel thông báo đã phát triển bản đồ tại Việt nam

navitel-carcam

NAVITEL® introduces the navigation map of Vietnam!

The map of Vietnam has been developed in cooperation with DDG Technology JSC, who is one of the leading providers of cartographic solutions for navigation in Vietnam.

Detailed information for the map of Vietnam Q1 2015:
* 325 972 km of road graph;
* 86 370 settlements on the map;
* 621 settlements with address search;
* 750 297 addresses;
* 10 three-dimensional objects;
* 147 255 POI.

The map contains the address search in residential and industrial areas of settlements, the highly detailed road network with streets and roads including road directions, interchanges, roundabouts, and other important road information.

More information about this map at http://navitel.cz/…/abo…/news/2015/04/map_of_vietnam-q1-2015

‪#‎NAVITEL‬ ‪#‎Navigator‬ ‪#‎navigation‬ ‪#‎maps‬ ‪#‎Q12015‬ ‪#‎Vietnam‬

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Em tiếp tục thêm nhiều mặt hàng giá tốt. Chất lượng đã được chính các cụ trên OF mua và sử dụng.

1. Camera hành trình Carcam I : 2,1tr - Thẻ 16G Có tiếng Việt

Tỉ lệ lỗi : 0/20 chiếc - Mới bán ra được 20c và chưa có chiếc nào phải bảo hành.

2. Camera hành trình Carcam II : 1,2tr - Thẻ 16G - Có tiếng Việt, tên cũ là CT200

Tỉ lệ lỗi 0/ 150c

3. Camera hành trình GT680w - 2,5tr thẻ 16G - Có tiếng Việt

Tỉ lệ lỗi : 2/ 150c

4. Camera hành trình GT880s đọc thông tin OBD - 2,8tr thẻ 16G

Tỉ lệ lỗi 1/ 15c

5. Màn dvd có GPS, WinCE6 , có usb, thẻ nhớ, chạy mượt mà các loại phần mềm dẫn đường, không bị treo, văng.... full cảm ứng , lắp được đa số các loại xe :

Inova, Morning, Escape , Everest, Mishubishi Jolie, Zace, Altis, Yaris, Vios, Maztit Van, Spark Van, Vivant, Lacetti lắp ráp, Lanos, Mazda 323, Captival, Gentra, I10 Grand, i20, i30, Kia forte, cerato, Mazda Premacy, Fotuner, Zinger, Focus, Mondeo, Ford laser, Ford transit, Getz, Click ................ suzuki cary pro, tinna Nissan....

Giá : 2750K

5. Cảm biến lùi

Loại 1 : 350K
Loại 2 : Thông tin khoảng cách hiển thị ra màn Dvd : 600K
Loại 3 : 900K

6. Camera 360 độ - Ghi hình luôn vào USB 32G như cam hành trình

7. DVD 1 DIN có usb, thẻ nhớ, có AV out - 1,1tr

8. Đầu dvd android bắt wifi,3G.... 5,5tr

9. Màn hình gối có DVD 3,9tr và không có ổ DVD 3.3tr

10. Bộ màn hình lùi Tab lô và cam lùi : 1,1tr

11. Đầu DVd theo xe : Camry 4,2tr - Inova,Altis,Vios, Yaris, Fotuner - 3,5tr Morning - 4,6tr Cruze nhập : 6,5tr . Tất cả đều có GPS

12. Đầu DVD 1 DIN nhưng có màn hình 7 inch và GPS, usb, thẻ nhớ : 3,4tr

13. Cam lùi loại khoan cản sau và gắn biển số : 380K

14.Phần mềm dẫn đường Vietmap 650K , Navitel : 750K

Đã là bản cập nhật mới nhất.

15. Đầu thu Tivi kỹ thuật số cho ô tô : 2,3tr

Em thêm một số sản phẩm vào trang tiếp vì mỗi trang chỉ up được 30 ảnh. Topic thường chỉ được 10 ngày hoặc hơn. Các cụ cần hỏi gì hoặc tìm em thì vào gian hàng nhà em : Gian Hàng Kinh Doanh Chuyên Nghiệp Turnviet - Carcam

Xebungto

Xe tải
Bực Minh quá cụ ạ, em tưởng lấy được xe ra khỏi xưởng từ hôm qua thì em gọi cụ lắp luôn, nào ngờ đến tối nay xe em vẫn đang mở tung ra ở trong gara, chắc phải hẹn cụ cuối tuần này vậy. Cụ để dành cho em một cái đầu DVD 1 din có màn hình đấy nhé. Em tên Tiến, 0904061966

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Bực Minh quá cụ ạ, em tưởng lấy được xe ra khỏi xưởng từ hôm qua thì em gọi cụ lắp luôn, nào ngờ đến tối nay xe em vẫn đang mở tung ra ở trong gara, chắc phải hẹn cụ cuối tuần này vậy. Cụ để dành cho em một cái đầu DVD 1 din có màn hình đấy nhé. Em tên Tiến, 0904061966
Cụ níssan tiida thì lắp 2DIN chứ, tội gì lắp 1 DIn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

boy_xedap

Xe điện
Cụ này ko biết bận gì mà em vừa gọi 5 cuộc, nhắn tin 1 cuộc để lắp cái cam hành trình mà ko nghe máy,tin nhắn ko trả lời. Vậy thôi e đi lắp chỗ khác vậy

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ này ko biết bận gì mà em vừa gọi 5 cuộc, nhắn tin 1 cuộc để lắp cái cam hành trình mà ko nghe máy,tin nhắn ko trả lời. Vậy thôi e đi lắp chỗ khác vậy

Sorry cụ, đêm qua đi Thái Bình về hơi muộn, em quyết ngủ muộn giờ mới dậy, thợ em qua chỗ cụ rồi đó ạ. Cám ơn cụ đã ủng hộ em, cụ không lo đâu ạ.

boy_xedap

Xe điện
Sorry cụ, đêm qua đi Thái Bình về hơi muộn, em quyết ngủ muộn giờ mới dậy, thợ em qua chỗ cụ rồi đó ạ. Cám ơn cụ đã ủng hộ em, cụ không lo đâu ạ.
Thợ cụ đã lắp cho em ok. Để dùng thử xem thế nào. Thanks cụ

caocaochien

Xe buýt
Cụ turn ơi bên mình còn màn hình playbook ko ợ??? Nếu có cụ cho em địa chỉ lát em qua thay ợ.
Tks cụ.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Bên cụ chế mặt dưỡng luôn đúng ko nhỉ?