[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

manhhung762006

Xe tải
Chào cụ chủ, nhà cháu có cái 9630 do thằng bạn đồng hương nhà bác Tập nó kỷ niệm, dùng được 2 năm cháu thay bộ vỏ mới bây giờ nó bị bệnh về phím và trackball. Các phím bên cạnh không dùng được, còn trackball thì ở màn hình Home thì dùng bình thường, nhưng trong manu thì không dùng được mà phải vừa ấn phím Alt và vờa lăn trackball thì được. Cụ bắt bệnh cho cháu xem cái này máy của cháu bị lỗi gì có sửa được không ạ. Vì nhà cháu ko ở HN nên mang được đến chỗ cụ là hơi khó, cụ khám giúp cho cháu trước cái ạ. thank cụ

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Em lấy 1 quả pin 8120, cụ có ship được cho em không?
Cụ ơi, em kiểm tra hôm qua, còn nưng cũ quá. Để em nhập đợt mới tốt hơn rồi e báo cụ nhé.

Chào cụ chủ, nhà cháu có cái 9630 do thằng bạn đồng hương nhà bác Tập nó kỷ niệm, dùng được 2 năm cháu thay bộ vỏ mới bây giờ nó bị bệnh về phím và trackball. Các phím bên cạnh không dùng được, còn trackball thì ở màn hình Home thì dùng bình thường, nhưng trong manu thì không dùng được mà phải vừa ấn phím Alt và vờa lăn trackball thì được. Cụ bắt bệnh cho cháu xem cái này máy của cháu bị lỗi gì có sửa được không ạ. Vì nhà cháu ko ở HN nên mang được đến chỗ cụ là hơi khó, cụ khám giúp cho cháu trước cái ạ. thank cụ
Cái này cháu nghĩ do cụ thay vỏ lắp không chính xác, bị đè, kênh lên cáp . Hỏng trackball có 2 lý do. Do trackball, hỏng mòn điều hướng nam châm. Do điều khiển trackball trên main. Đa số sửa được cụ ạ.
Phìm bên hông ko bấm đc do công tắc phím bị liệt hoặc gẫy, ko tiếp xúc nưa, hoặc cũng có thể do cụ thay vỏ lắp chưa chính xác. Cái này nhà em sửa rất đơn giản.
Cụ ở xa thì em khuyên cụ tháo ra một lần nữa thật cẩn thận, vệ sinh bằng cồn, vào công tắc phím cụ nhé, có gì cụ báo em.

Đã dán màn hình 5s ở Núi Trúc nhà cụ quá ngọt:D
Em nv bảo cụ Chinh mà dán màn hình thì đỉnh của đỉnh ợ:((
Cám ơn cụ đã ủng hộ ạ, cháu có nghề mà.

MIT-ONE

Xe điện
Vừa lấy cái combo kid với cái bao iPad chỗ cụ, quên không hỏi cụ trên iPad có Cần cài đặt gì không hay chỉ cắm vào là nó sẽ nhận
Ư thấy nó báo IPad không hỗ trợ PHỤ kiện này ????

Thanks cụ chủ !

Chỉnh sửa cuối:

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Vừa lấy cái combo kid với cái bao iPad chỗ cụ, quên không hỏi cụ trên iPad có Cần cài đặt gì không hay chỉ cắm vào là nó sẽ nhận
Ư thấy nó báo IPad không hỗ trợ PHỤ kiện này ????

Thanks cụ chủ !
ôI TRỜI, EM LÀ người bán đây, cụ ko nói OF để em giảm giá ! Lần sau cụ nhé

lyhoa75

Xe điện
Cụ cho e hỏi cụ còn cái tai nghe vs sạc nào của con E71 k cụ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Không sao cụ ạ Thích các thứ Linh tinh thế nào cũng qua cụ nhiều

Cụ hướng dẫn giúp cách sd nhé
Cụ cứ cắm cái đó vào iPad 1, không cần cắm nguồn, cụ cắm thẻ vào, nếu nó nháy nháy xanh đỏ hay xanh tím gì đó lên thì trên màn hình iPad 1 của cụ hiện một loạt ảnh trong thẻ nhớ của cụ. Cụ click hoặc chọn all rồi install là nó tự copy vào iPad cụ ạ, có gì cụ cứ qua em em hầu cụ

Cụ Turn cho em hỏi cụ có sạc iphone trên oto ko?
Nhièu lắm cụ ạ, max nhất là 250K ạ, rẻ thì 150k hoặc có thể rẻ hơn. Đa số vừa sạc được iPhone , và iPad vì có 2 cổng ra cụ ạ

Cụ cho e hỏi cụ còn cái tai nghe vs sạc nào của con E71 k cụ?
Tại là 2.5mm thì em chỉ còn loại fake 30k thôi , của BB, tai này dễ mua lắm, cụ hỏi mấy cửa hàng điện thoại nhỏ nhỏ họ cũng có bán, phụ kiện phổ thông, kinh điển ngày xưa mà.

MIT-ONE

Xe điện
Cảm ơn cụ chủ, cụ cho hỏi cái BB loại từ Bold 9000 trở lên, qua sd, loại chuột Quang nên sd loại nào tốt ??

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cảm ơn cụ chủ, cụ cho hỏi cái BB loại từ Bold 9000 trở lên, qua sd, loại chuột Quang nên sd loại nào tốt ??
9780 là đáng dùng nhất cụ ạ, pin trâu bò chức năng cơ bản đủ hết.

MIT-ONE

Xe điện
cảm ơn cụ, pm cho cái giá với để xin xiền mua

Dr.Teng

Xe buýt
Hôm trước tết âm mua của cụ con cam hành trình, chạy đến h vẫn ngon choét, tiện mua e xạc ip. Xạc nhiều nên nó toi :D. Cụ còn em nào tốt tí qua e mua làm xạc dự phòng e ip5 ở cơ quan với nhé.

Xachxovacxi

Xe tải
Iem có con Ai Bát mini 4G 32GB giận vợ phi vào Tivi---> kết quả là toi cả Tivi và vỡ màn Ai bát. máy hơi Vênh 1 tí, vẫn dùng ngon lành cành đào. Giờ thay màn ( mặt kính) hết bao xèng hả cụ Tơn?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Hôm trước tết âm mua của cụ con cam hành trình, chạy đến h vẫn ngon choét, tiện mua e xạc ip. Xạc nhiều nên nó toi :D. Cụ còn em nào tốt tí qua e mua làm xạc dự phòng e ip5 ở cơ quan với nhé.
Đang cỏ cả cụ xịn và cáp xịn đấy cụ, chất lắm. Giá cũng cao, cụ nhớ nói OF nhé.

Iem có con Ai Bát mini 4G 32GB giận vợ phi vào Tivi---> kết quả là toi cả Tivi và vỡ màn Ai bát. máy hơi Vênh 1 tí, vẫn dùng ngon lành cành đào. Giờ thay màn ( mặt kính) hết bao xèng hả cụ Tơn?
Màn iPad mini nhà em lại không làm rồi cụ ạ, chỉ làm màn iPhone 3/4/5. Nếu vỡ mặt kính cảm ứng thì rẻ thôi em nghĩ tầm hơn 1tr cụ ạ.