[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

Khonghieu

Xe container
Cụ chủ ơi cáp ip5 em mua lại tèo rồi.
Mai em mang 9900 ra dán cụ ngó lại em phát nhé.

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Thanks cụ đã trả lời, để chiều mai em qua Xã Đàn xem thế nào.
Nhân tiện, cụ cho em hỏi con Q10 chỗ cụ giá ntn?
Q10 em không bán cụ ạ, em bán máy đời thấp hơn cụ ạ. Q10 cụ đợi thêm đi ạ, đợi giá nó xuống rồi mua cụ ạ

cáp ip 5 của cụ là hàng gề thế ạ?có hàng xịn ko?
Là hàng FAKE cụ ạ, hàng xịn em không có . Rất ít khi có cụ ạ

Cụ chủ ơi cáp ip5 em mua lại tèo rồi.
Mai em mang 9900 ra dán cụ ngó lại em phát nhé.
Cụ đem 99 ra dán rồi bảo NV đổi giúp em luôn cụ nhé

tonic

Xe hơi
Cáp ip 5 em thấy cứ quảng cáo bóc máy là lừa hết đúng ko cụ ?

tonic

Xe hơi
Em tháy cứ có quảng cáo cáp lightning bóc máy chắc lừa hết đúng ko vậy cụ ?

VLC9999

Xe đạp
Ủn cho Kụ Xèng làm ăn phát đạt nhá.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

Khonghieu

Xe container
Cụ bán em loại cáp nào không lỗi í ạ. Chứ mấy hôm không nhận sạc thì em lo lắm. Đắt tí cũng được ạ.

NNS

Xe ngựa
Cụ bán em loại cáp nào không lỗi í ạ. Chứ mấy hôm không nhận sạc thì em lo lắm. Đắt tí cũng được ạ.
em cũng có cùng ý kiến trên. chết cái cap thì vứt kụ nó đi, nhưng e tiếc công đi mua. có loại nào tốt thì cụ pm em để e qa lấy

Chỉnh sửa cuối:

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
em cũng có cùng ý kiến trên. chết cái cap thì vứt kụ nó đi, nhưng e tiếc công đi mua. có loại nào tốt thì cụ pm em để e qa lấy
Cáp 5 nhà em nhập đợt vừa rồi công nhận tỉ lệ lỗi hơi nhiều. Em thành thật cáo lỗi vì các cụ mợ phải đi lại, rồi phiền phức. Đợi lô sau thì phải tầm 2 tuần nữa, càng ngày thì cáp sẽ chất lượng hơn. Sorry các cụ , nhiều cụ test ngoài cửa hàng ngon nhưng về nhà vài hôm đã không dùng được. Em công nhận là chất lượng nó kém. HIện tại em không có loại nào, có ít cáp đa năng khá tốt , văn minh thì cũng bán hết rồi...

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Các cụ chịu khó đổi, dùng tạm. Lô sau về em ới các cụ đến đổi một loạt nếu các cụ có nhu cầu.

Khonghieu

Xe container
Em vừa lấy bao da với dán màn hình 99 ở chỗ cụ đây.
Cụ phục vụ anh em chu đáo nên em chẳng bảo cắt % ÒF. Có chỗ để anh em giao lưu là vui rồi. Đồ mua ở chỗ cụ đến giờ bị mỗi cáp 5 là hơi lủng củng tí. Còn lại là hài lòng.

thanh_hoi

Xe điện
Em có đã có 1 con điện thoại smart phone cảm ứng để lướt web, check mail, ứng dụng văn phòng. Nhưng con này nhanh hết pin, để gọi ĐT với nhắn tin thì hơi chậm. Em đang dùng 1 con E72 để phục vụ công việc, nhưng con E72 có nhược điểm là bắt sóng hơi yếu.
Do đó em cần mua 1 con ĐT phục vụ công việc với yêu cầu:
- Nghe gọi tốt
- Bắt sóng khỏe
- Có bàn phím cứng
- Danh bạ nhiều trường và danh bạ thông minh thì càng tốt (có thể tìm 1 chữ cái bất kỳ trong Tên)
- Hình thức trông kha khá tí
Vậy em nhờ cụ cho em lời khuyên dùng con BB nào là hợp ạ.

Khonghieu

Xe container
BB 9900 cụ ơi. Em đang dùng đây.
Pin hơi kém tí nhưng chất lượng cuộc gọi tốt:
- Gọi 10 cuộc ăn cả 10.
- Âm thanh tốt, em nghe BB hơn hẳn con Ip5 của em.
- Sóng sánh ngon.

Mail nhanh nữa. ĐT rung trước cả máy tính. Nhưng BB hơi khó dùng và nhiều lúc gây khó chịu. Cụ chủ thớt chuyên BB sẽ tư vấn kỹ hơn ạ.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
BB 9900 cụ ơi. Em đang dùng đây.
Pin hơi kém tí nhưng chất lượng cuộc gọi tốt:
- Gọi 10 cuộc ăn cả 10.
- Âm thanh tốt, em nghe BB hơn hẳn con Ip5 của em.
- Sóng sánh ngon.

Mail nhanh nữa. ĐT rung trước cả máy tính. Nhưng BB hơi khó dùng và nhiều lúc gây khó chịu. Cụ chủ thớt chuyên BB sẽ tư vấn kỹ hơn ạ.
Hehe, cụ tư véo chuẩn rồi. Nhược điểm 99 là nhanh hết pin thôi. CÒn lại khá ngon. Tuy nhiên nhiều người bị rủi ro chết nguồn nhưng em thấy tỉ lệ so với người sử dụng còn rất nhỏ, không đáng lo ngại mình sẽ bị.
Tuy nhiên không phải ai cũng cố sử dụng được và cố thích BB được . Trường hợp cụ em tư véo nên dùng iPhone 4 hoặc 5 :D - Vì em có linh cảm cụ sẽ chán BB nhanh ạ.

Hanoi2travel

Xe tăng
Cụ Turn kiếm giúp e một dây sạc IP5 loại cực xịn nhé, tính đến nay e phải mua đến 10 cái dây sạc ( mua cả ở chỗ khác và của cụ ) rồi nhưng e làm đứt đến 4 -5 cái còn có vài cái sạc ko vào , một số cái cũng đã qua cụ đổi một hai lần rồi nhưng bây giờ ở nhà dây sạc loạn hết cả lên ko biết cái nào mua ở đâu để mà đổi nữa... E mua cả ở Xã Đàn và cả ở Núi Trúc và mua ở một số nơi khác nữa nhưng hình như máy của e ngốn sạc hay sao í.... Cứ vài ngày đến 1 tuần hoặc là làm đứt hoặc là sạc ko vào... Hiện tại e chỉ còn 2 cái dây sạc dài ( 1 cái mua ở chỗ cụ , một cái mua chỗ khác ) sạc rất lâu đầy pin .... Cụ có chuyên môn giúp e tìm mua một cái dây sạc thật xịn , nhớ tìm sớm giúp e nhé, có cái alo em luôn !

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ Tơn có kiếm cho em viên pin HTC Sensation XE được hông.
Mà còn nhớ kiếm cho em cái dây sạc ngắn 10cm ko ạ.
Pin thì e ko chuyên đâu cụ ạ, cáp ngắn em nhớ mang máng, loại Mini USB hay Micro cụ nhỉ :D
Cụ Turn kiếm giúp e một dây sạc IP5 loại cực xịn nhé, tính đến nay e phải mua đến 10 cái dây sạc ( mua cả ở chỗ khác và của cụ ) rồi nhưng e làm đứt đến 4 -5 cái còn có vài cái sạc ko vào , một số cái cũng đã qua cụ đổi một hai lần rồi nhưng bây giờ ở nhà dây sạc loạn hết cả lên ko biết cái nào mua ở đâu để mà đổi nữa... E mua cả ở Xã Đàn và cả ở Núi Trúc và mua ở một số nơi khác nữa nhưng hình như máy của e ngốn sạc hay sao í.... Cứ vài ngày đến 1 tuần hoặc là làm đứt hoặc là sạc ko vào... Hiện tại e chỉ còn 2 cái dây sạc dài ( 1 cái mua ở chỗ cụ , một cái mua chỗ khác ) sạc rất lâu đầy pin .... Cụ có chuyên môn giúp e tìm mua một cái dây sạc thật xịn , nhớ tìm sớm giúp e nhé, có cái alo em luôn !
Cụ mua hàng nhà em đến 20 tr rồi ý nhỉ ? Được, Gấu nhà em đang có 2 cái cáp 5 zin. Cụ sms em để em mang ra cho. Giờ e về nhà mới ngay GIảng Võ rồi cụ ạ.

Khonghieu

Xe container
Cụ ra ione Chiến Hạnh xem sao.

mrchat248

Xe tải
Chú em IP 3GS của Em bị chết loa ngoài rồi ạ (điện thoại đến không chuông, chỉ rung, bật speaker không được). Cái này sửa lâu không hả Cụ Turn, giá cả thế nào? Em mang máy qua chỗ nào được, sáng mấy giờ Cụ mở cửa.