[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Cái chức năng này tiếng Anh là gì cụ, cảm biến rung động ý, vì em thực sự chưa thấy ở camera hành trình
Tụi nó gọi là G-sensor cụ ạ, nhưng cái cụ Djokovic cần ko phải chức năng đó.

Em hỏi cụ chủ có mấy cái cam của cụ có quay đc khi em đỗ đêm ở bãi xe tắt máy có va chạm hoặc có động ko ạ? Cụ đã lắp cái nào chưa? Em đang cần vụ này.. :)
Cảm biến rung động thì quay khoảng 3-5' rồi lại dừng mà, quay cả đêm làm gì mà cũng ko xem lại đc. Cụ mày mò xem nào..
Cảm biến rung động cụ nói (G- sensor) là khi có rung động mạnh (va chạm chẳng hạn) thì file video đang ghi sẽ được lock lại và ko bị ghi đè lên thôi.
Nếu để xe qua đêm mà cụ muốn biết có thằng nào nghịch xe cụ ko thì phải để chức năng Motion Detection thì mới được, nó chỉ ghi hình khi có chuyển động trước ống kính (tất nhiên sẽ trễ hơn thực tế 1 chút). Tuy nhiên nó chỉ ghi được khi sự việc diễn ra trước ống kính (tất nhiên rồi), vì thế nếu có thằng nào làm gì ở hông hoặc sau xe thì cũng chịu. Trừ phi cụ lắp 4 cái cam có độ mở ống kính khoảng 170 độ.

Djokovic

Xe điện

Cảm biến rung động cụ nói (G- sensor) là khi có rung động mạnh (va chạm chẳng hạn) thì file video đang ghi sẽ được lock lại và ko bị ghi đè lên thôi.
Nếu để xe qua đêm mà cụ muốn biết có thằng nào nghịch xe cụ ko thì phải để chức năng Motion Detection thì mới được, nó chỉ ghi hình khi có chuyển động trước ống kính (tất nhiên sẽ trễ hơn thực tế 1 chút). Tuy nhiên nó chỉ ghi được khi sự việc diễn ra trước ống kính (tất nhiên rồi), vì thế nếu có thằng nào làm gì ở hông hoặc sau xe thì cũng chịu. Trừ phi cụ lắp 4 cái cam có độ mở ống kính khoảng 170 độ.
Vâng em cần cái đấy ạ.. Nó làm gì trước ống kính hoặc có rung động gì đấy như báo động ý sẽ đc ghi lại, chỉ cần trước thôi, có làm đc ko ạ? Cụ stinger???

Hà Tít

Xe buýt
Bên bác có vỏ Iphone 3Gs màu đen ko ạ? Và nếu có thì thời gian thay mất bao lâu?
Tks bác!

Loch ness

Xe đạp
Mai em rãnh buổi chiều, nhưng mấy cái này em không muốn tham gia đâu cụ ạ. Cụ có thể hỏi kỹ thuật, họ tháo lưng ra xem cho cụ, địa chỉ ở 245 Xã Đàn cụ ạ

Em chưa, cái náy đấu điện từ ắc qui ra cụ ạ, đơn giản mà nhưng vấn đề bộ nhớ đâu mà lưu đc nhiều, cùng lắm vài giừo thôi
Thank cụ trc nhé.e vẫn chưa tìm đc ip4 wng ý:)

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

Vâng em cần cái đấy ạ.. Nó làm gì trước ống kính hoặc có rung động gì đấy như báo động ý sẽ đc ghi lại, chỉ cần trước thôi, có làm đc ko ạ? Cụ stinger???
Bên cụ có dock sạc của iP4 không ạ?
Bên bác có vỏ Iphone 3Gs màu đen ko ạ? Và nếu có thì thời gian thay mất bao lâu?
Tks bác!
Cụ stinger rành thế. Cả 2 chức năng G-sensor và Motion detec thì em thấy camera hành trình nào cũng có. Nhưng các cụ nói là bình thường nó ko quay khi có vật chuyển động qua nó tự quay thì em chưa thấy. Hay em chưa biết chế độ đó.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Giá tầm bao nhiêu cụ, giờ em thấy bạn em bán hàng lướt giá 6.6 củ. Giá cũ cụ để ý kẻo mua đắt hơn. iPhone 4 thì khá lành, cứ chưa sửa chữa phần cứng là ngon thôi.

Tks bác!
Bên em có vỏ sau cụ ạ. Nếu máy cụ chưa thay bao giờ thì em khuyên cụ mua ốp lưng, còn đã thay rồi thì qua em thay mất khoảng 1h có cả màu đen và trắng, giá 200K gì đó cụ ạ.

Bên cụ có dock sạc của iP4 không ạ?
Có ạ, em mới đi về lấy loại màu đen kiểu dáng giống Blackberry mai cụ qua Núi Trúc mà xem nhé. Có gì giảm giá call em. Em cũng không làm giá nên cụ có thể tham khảo trên www.phukieniphone.vn

Em chưa thử cái này bao giờ, còn G sensor và Motion detection thì cái camera nào cũng có cụ ạ

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Cái khó nhất là pin có đủ để âu vờ nai hay ko, (cái này em chưa thử)
Tết năm kia, cả nhà em đi vắng, em cũng để thử 1 cái DVR để ngắm trộm. Em phải cấp điện qua adapter cho nó, chứ dài ngày pin ko chịu được.
Một v/đ nữa là thiếu sáng thì ko thấy gì, nên lúc đó em phải ghép với 1 cảm biến chuyển động để tự bật đèn cấp ánh sáng cho DVR quay :D
Cũng may, năm đó trộm nó ko biết nhà em đi vắng ạ :D

Hầu hết DVR loại mới bây h đều có motion detection và g-sensor, tuy nhiên có đủ để chịu được cả đêm hay ko thì em chưa thử, để tối mai em thử xem thế nào.
Cụ cũng cần lưu ý là tùy loại mà motion dect hoạt động có chính xác hay ko, tuy nhiên thường trễ hơn thực tế 1 chút.
1 v/đ nữa là cần có hồng ngoại để quay đêm, nói là hồng ngoại cho oai chứ thức tế loại tốt nhất cũng chỉ được 2m trong điều kiện tối hoàn toàn.
Cuối cùng là độ phân giải HD và góc mở ống kính càng rộng càng tốt (ít nhất cũng phải 140 độ)

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cái khó nhất là pin có đủ để âu vờ nai hay ko, (cái này em chưa thử)
Tết năm kia, cả nhà em đi vắng, em cũng để thử 1 cái DVR để ngắm trộm. Em phải cấp điện qua adapter cho nó, chứ dài ngày pin ko chịu được.
Một v/đ nữa là thiếu sáng thì ko thấy gì, nên lúc đó em phải ghép với 1 cảm biến chuyển động để tự bật đèn cấp ánh sáng cho DVR quay :D
Cũng may, năm đó trộm nó ko biết nhà em đi vắng ạ :D

Hầu hết DVR loại mới bây h đều có motion detection và g-sensor, tuy nhiên có đủ để chịu được cả đêm hay ko thì em chưa thử, để tối mai em thử xem thế nào.
Cụ cũng cần lưu ý là tùy loại mà motion dect hoạt động có chính xác hay ko, tuy nhiên thường trễ hơn thực tế 1 chút.
1 v/đ nữa là cần có hồng ngoại để quay đêm, nói là hồng ngoại cho oai chứ thức tế loại tốt nhất cũng chỉ được 2m trong điều kiện tối hoàn toàn.
Cuối cùng là độ phân giải HD và góc mở ống kính càng rộng càng tốt (ít nhất cũng phải 140 độ)
Các loại carcam chỉ support thẻ 32g max, nếu quay cả đêm mà để HD hoặc full thì e e hơi khó, vấn đề điện thì e đã thấy 1 cụ dùng điện trực tiếp từ ắc qyu, qua một bộ đổi dòng

Lada2104

Xe tải
e có mua của cụ turn một cái tai nghe răng xanh nhái apple hôm nay mạnh tay làm cái nhựa deo vành tai bị gãy rùi
chỗ cụ có cái nhựa đeo vành tai đó bản rời ko cụ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
e có mua của cụ turn một cái tai nghe răng xanh nhái apple hôm nay mạnh tay làm cái nhựa deo vành tai bị gãy rùi
chỗ cụ có cái nhựa đeo vành tai đó bản rời ko cụ
Em nghĩ là có, cụ call hoặc sms cho e trước qua e biếu 1 cái ạ 0916981968

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Các loại carcam chỉ support thẻ 32g max, nếu quay cả đêm mà để HD hoặc full thì e e hơi khó, vấn đề điện thì e đã thấy 1 cụ dùng điện trực tiếp từ ắc qyu, qua một bộ đổi dòng
thế em mới nói là dùng motion dectection để khi nào có chuyển động mới quay, vì thế ko lo bị ghi đè lên file cũ (trừ phi tụi nó đóng phim trên nắp capo nhà cụ djokovic :P)

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
thế em mới nói là dùng motion dectection để khi nào có chuyển động mới quay, vì thế ko lo bị ghi đè lên file cũ (trừ phi tụi nó đóng phim trên nắp capo nhà cụ djokovic :P)
Thế làm cách nào nó không quay để đợi có chuyển động nó mới quay hả cụ ? Kể cả em bật motion detection nên thì nó cũng quay suốt cụ ạ, không có vật chuyển động nó cũng quay liên tục , không tự dừng

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
Thế làm cách nào nó không quay để đợi có chuyển động nó mới quay hả cụ ? Kể cả em bật motion detection nên thì nó cũng quay suốt cụ ạ, không có vật chuyển động nó cũng quay liên tục , không tự dừng
chắc cái cam đó của cụ, chức năng này chỉ để trang điểm, cụ thử cái khác xem

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
chắc cái cam đó của cụ, chức năng này chỉ để trang điểm, cụ thử cái khác xem
Để em thử xem, không phải để làm cảnh đâu cụ ạ..............

@ all các cụ : Nay hoặc mai em xin mod làm một topic thanh lý đồ, nhiều quá các cụ ạ. Các cụ ủng hộ em, bán được xu nào thì bán, hàng hóa tồn nhiều quá.

cargoman

Xe điện
DVR910 của cụ có kèm thẻ nhớ không hay phải mua riêng ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

Linh_piano

Xe điện
Mai em qua Núi Trúc lấy cái dây sạc IP nhé, bên đó có không cụ chủ?