[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Giá : 490K
Một sản phẩm hữu dụng tiện lợi cho các bạn trẻ và người yêu nhạc.

PHỤ KIỆN IPHONE 5 ĐÃ VỀ :
- Miếng dán trong, chống vân
- Ốp Viền Bumpers
- Ốp Silicon
- Ốp Nhựa
- Nano Sim Adapter + Micro Sim Adapter

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Thiết bị truyền dữ liệu từ máy ảnh và thẻ nhớ CF sang iPad rất thông dụng và tiện lợi.Tốc độ truyền rất nhanh và ổn định.Anh đưa từ thẻ nhớ hay máy ảnh sang ipad không bị vỡ.
Đặc biết thiết bị này hỗ trợ keyboards(dùng keyboards như bàn phím ngoài của ipad thông qua cáp usb).Thiết bị này cũng hỗ trợ đọc các loại thẻ nhớ microsd thông dụng hiện nay
Sản phẩm đang được bán tại hệ thống TurnViet.

ĐẠI GIA PHỤ KIỆN SMARTPHONES

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Thiết bị truyền dữ liệu từ máy ảnh và thẻ nhớ CF sang iPad rất thông dụng và tiện lợi.Tốc độ truyền rất nhanh và ổn định.Anh đưa từ thẻ nhớ hay máy ảnh sang ipad không bị vỡ.
Đặc biết thiết bị này hỗ trợ keyboards(dùng keyboards như bàn phím ngoài của ipad thông qua cáp usb).Thiết bị này cũng hỗ trợ đọc các loại thẻ nhớ microsd thông dụng hiện nay
Sản phẩm đang được bán tại hệ thống TurnViet.

Cái này là dành cho thẻ TO, MMC . Khá hiếm trên thị trường HN :D

quocviet

Xe container
may quá cụ ạ, vỏ bao Ipad chấm bi Gấu nhà em rất khoái :D
cho em đặt gạch 1 bộ sạc Iphone trên xe với ạ! ra Núi trúc hả cụ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
may quá cụ ạ, vỏ bao Ipad chấm bi Gấu nhà em rất khoái :D
cho em đặt gạch 1 bộ sạc Iphone trên xe với ạ! ra Núi trúc hả cụ?
~X( Thế là vợ chồng cụ hợp ý hạnh phúc đấy/. Em thề cuộc đời bán hàng của em 4 năm nay. Cứ anh chồng mua về cho vợ là mai vợ ra đổi hoặc anh chồng lủi thủi ra đổi với vẻ mặt đầy ức chế.

Núi Trúc có nhiều đó cụ ạ. Cụ qua đó nhé.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Đi Chung Xe tại Việt nam - Carpool Việt nam

dichungxe.vn là mạng xã hội phi lợi nhuận được cấp phép hoạt động nhằm mục đích chia sẻ thông tin khi có nhu cầu đi lại. Các thành viên truy cập có thể san sẻ chỗ trống trên xe để tìm người đi chung và ngược lại. Việc đi chung xe không những giảm chi phí cá nhân mà còn là một lợi ích lớn cho xã hội vì sẽ tận dụng được các chỗ trống trên xe, các chuyến xe không hành khách của các công ty vận tải ... Lợi ích thấy rõ sẽ là : Tiết kiệm nhiên liệu,hao mòn, số lượng xe đi ít hơn sẽ giảm ùn tắc giao thông, giảm khí thải, diện tích bến bãi...
Hãy ĐĂNG KÝ thành viên và đăng lộ trình của mình để tìm XE hoặc NGƯỜI đi cùng để có thể tiết kiệm cho xã hội hàng chục nghìn Tỉ đồng mỗi năm.

Đọc tiếp... ĐĂNG TIN ( Nên đăng ký trước để thông tin đầy đủ )

Về quê - Đi công tác - Đi chơi xa ...Một mình

Về quê - Đi công tác - Đi chơi xa - Dichungxe.vn

quocviet

Xe container
~X( Thế là vợ chồng cụ hợp ý hạnh phúc đấy/. Em thề cuộc đời bán hàng của em 4 năm nay. Cứ anh chồng mua về cho vợ là mai vợ ra đổi hoặc anh chồng lủi thủi ra đổi với vẻ mặt đầy ức chế.

Núi Trúc có nhiều đó cụ ạ. Cụ qua đó nhé.
Dạy vợ từ thửo bơ vơ mới về, cụ ạ :D

Chiều nay hoặc mai em qua Núi Trúc ạ!

_F4_

Xe tăng
Chắc chút nữa em cầm máy 9700 qua cho bác thay hộ em cái màn hình, năm ngoái em thay 1 lần giờ lại tèo :(( chắc lần này em thay màn lô thôi quá :(( Bác dặn nhân viên thay nhanh giúp em với nhé.
Đa tạ :D

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Chắc chút nữa em cầm máy 9700 qua cho bác thay hộ em cái màn hình, năm ngoái em thay 1 lần giờ lại tèo :(( chắc lần này em thay màn lô thôi quá :(( Bác dặn nhân viên thay nhanh giúp em với nhé.
Đa tạ :D
màn 97đăt tiền, e chỉ có màn xịn thôi. Cụ ra 378 Tây Sơn, giờ rẻ hơn rồi. Em giảm giá tiếp cho cụ hài lòng, có đủ mã. Cụ nhớ gọi cho em 09.1698.1968

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Với chất lượng âm thanh khá tốt hai loa bố trí hai bên nên chất lượng âm thanh tương đối tốt so với các loại loa mini cùng loại.
Điểm đặc biệt ở loại loa mini này là ở sự thu nhận âm thanh.Bạn không phải dùng bất cứ loại thiết bị kết nối nào như cáp usb,wifi.... mà vẫn có thể nghe được.Loa nhận âm thanh từ thiết bị di động của bạn qua xung rung động.Chỉ cần bạn bật nhạc trên thiết bị nghe nhạc của bạn rồi để trên loa,loa sẽ tự động tiếp nhận âm thanh mà bạn k cần phải chỉnh một cái gì.Bạn cũng có thể chỉnh âm lượng của loa qua thiết bị phát nhạc.Loa tương thích với tất cả các mẫu điện thoại và máy phát nhạc hiện nay.
Loa có một đầu cắm giác để sạc.Đầu cắm được thiết kế theo tiêu chuẩn quốc tế hiện nay rất thuận tiện khi sử dụng.

Add. 3 .Núi Trúc - HN (0422112973)

Add. 378 .Tây Sơn - HN (0423468678)
Add. 214 .Phố Huế - HN ( 04.6681.1508)

_F4_

Xe tăng
Thay màn hình hoả tốc, chất luợng ok, nhân viên nhiệt tình, mọi thứ ok :D nhưng em quên mất ko hỏi là màn của em có được bảo hành ko ạ? ThankS cụ :D

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Thay màn hình hoả tốc, chất luợng ok, nhân viên nhiệt tình, mọi thứ ok :D nhưng em quên mất ko hỏi là màn của em có được bảo hành ko ạ? ThankS cụ :D
Màn thay không bảo hành đâu cụ. Nhưng cụ yên tâm. Lỗi cụ chứng mình được do không phải cụ làm thì em xử lý được cụ ạ. Cụ cứ yên tâm mà dùng đi...

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Gía đỡ điện thoại trên oto

Gía đỡ rất chắc chắn có thê xoay được 360 độ.Bạn có thể đặt các thiết bị như điện thoại,iPad,các thiết bị GPS,dẫn đường,,,rất thuận tiện cho mọi người khi lái xe.Bạn có thể quan sát dễ dàng khi đặt giá đỡ trên mặt cappo.
Đặc biệt loại giá đỡ này có thể tháo ra lau chùi,vệ sinh sau đó lắp lại mà không sợ bị mất lớp dính.Sản phẩm thực sự rất tiện lợi.

Multi-Angle stand iPad2/iPad3

Thiết bị chuyên dụng có tác dụng chống,đỡ iPad giúp bạn giảm tối đa việc phải cầm iPad liên tục đặc biệt đối với những người hay phải làm việc,đọc báo,chơi game.
Cách sử dụng cũng rất đơn giản.Bạn chỉ cần đặt iPad của bạn lên trên giá đỡ và sử dụng một cách thoải mái.Gía đỡ là một sản phẩm mới thay thế cho bao da(việc sử dụng bao da nhiều thường gây nóng máy vì nhiệt do pin tỏa ra không được giải phóng ra ngoài).
Gía đỡ khá nhỏ gọn thuận tiện cho việc mang đi xa như đi công tác,đi du lịch hay đi bụi,,,,,,.Gía đỡ có thể dùng cho iPad2/ipad3/P7100/Touch Pad và tất cả các thiết bị tablets PCs.

lacked_moon

Xe tải
iphone4s của e hôm trước up lên ios 6 tự nhiên thỉnh thoảng nghe nhạc loa ngoài,tin nhắn,slide unlock,âm khi gõ bàn phím không có tiếng .có cuộc gói đến thì loa vẫn kêu bình thường :( không hiểu bị sao,thằng bạn e thì bảo do máy bẩn nên thỉnh thoảng nó bị vậy.hôm nào e fai mang qua chỗ cụ xem hộ e fat với ợ :)

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
iphone4s của e hôm trước up lên ios 6 tự nhiên thỉnh thoảng nghe nhạc loa ngoài,tin nhắn,slide unlock,âm khi gõ bàn phím không có tiếng .có cuộc gói đến thì loa vẫn kêu bình thường :( không hiểu bị sao,thằng bạn e thì bảo do máy bẩn nên thỉnh thoảng nó bị vậy.hôm nào e fai mang qua chỗ cụ xem hộ e fat với ợ :)
Cụ cài đặt lại phần Sound xem, hoặc so sánh em 4s khác xem cụ. Âm gõ bàn phím, slide tuy bé nhưng độ truyền âm, chú ý khá cao. Không thể do bẩn mà ko nghe tiếng đó được cụ ạ. Với kiểu như này, em nghĩ chỉ xử lý phần mềm thôi cụ a,