[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Có hàng trăm ngàn sản phẩm ăn theo những thiết bị của Apple. iPhone ipad quả là đã thay đổi thế giới, thay đổi về thời trang, thẩm mỹ và lôi kéo theo hàng trăm dịch vụ ăn theo tấp lập như đồ da, đồ nhựa, đồ chơi, máy ảnh, pin điện ...

Turnviet mới nhập về rất nhiều những phụ kiện nhỏ nhằm tăng thêm vẻ đẹp, vẻ lộng lẫy của chiếc điện thoại iPhone iPad của khách hàng, ngoài nhiệm vụ chính của chúng là bảo vệ.
Nút bịt tai nghe, với nhiều màu sắc, từ đơn giản bằng cao xu đen đến bằng iNox chống gỉ đính đá long lanh nhiều màu sắc, cực hấp dẫn cho phái nữ.
Bút viết iPhone,iPad nhỏ gọn, khi không sử dụng có thể dùng để bịt nỗ lai nghe khỏi bụi và vướng. Bút iPhone,iPad giúp bạn trượt cảm ứng không bị mòn, ngượng đầu ngón tay.

Đặc biệt khi quí khách mua hàng trị giá lớn hơn 100K tại Turnviet thì đều được tặng những thứ như sau :
Que chọc sim
Nút bịt tai nghe + Bịt chân sạc bằng cao su
Bút bịt tai nghe đính đá
Bút viết iPhone,iPad loại không đính đá.

Quí khách nhớ bảo nhân viên ở các cửa hàng nếu có nhu cầu nhé. Cám ơn quí khách hàng.

MinhBum

Xe container
Đặc biệt khi quí khách mua hàng trị giá lớn hơn 100K tại Turnviet thì đều được tặng những thứ như sau :
Que chọc sim
Nút bịt tai nghe + Bịt chân sạc bằng cao su
Bút bịt tai nghe đính đá
Bút viết iPhone,iPad loại không đính đá.

Quí khách nhớ bảo nhân viên ở các cửa hàng nếu có nhu cầu nhé. Cám ơn quí khách hàng.
Hic, hnay e mua đơn hàng hơn 400k mà chạ biết mà xin =)). Un cho cụ Tởn:))

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Hic, hnay e mua đơn hàng hơn 400k mà chạ biết mà xin =)). Un cho cụ Tởn:))
Lần khác qua lấy cụ nhé.............. mấy hôm nay cứ gặp em gái, mợ nào là em tặng cho cả một nắm ! Cười ưỡn bụng ra tận giữa đường !

hieu78

Xe tăng
Chiều qua e đến TS vưỡn chưa có bác ạ, mấy chú ở đó có gọi về tổng đàn nhưng cũng ko biết ở đâu, hí hí hí

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Chiều qua e đến TS vưỡn chưa có bác ạ, mấy chú ở đó có gọi về tổng đàn nhưng cũng ko biết ở đâu, hí hí hí
Tây Sơn có rồi mà cụ. Chán thế không biết. Cụ lưu số em vào với 0916981968 có gì cụ gọi cho em nhé.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Pin zin 9360
Blackberry 9360 là một trong những sản phẩm smartfone mới nhất của Rim.Ngoài những tính năng nổi bật đáp ứng được yêu cầu của người sử dụng thì pin của 9360 chưa đáp ứng được mong đợi.Một phần do pin quý khách mua không phải pin zin,pin chính hãng sản xuất nên không đủ dung lượng do đó pin nhanh hết.Với phương châm phục vụ khách hàng tận tình và chuyên nghiếp chúng tôi đưa tới người dùng loại pin zin,pin chính hãng của Blackberry 9360.Pin dung lượng 1000mA đảm bảo đúng tiêu chuẩn.Pin zin nên hình thức không mới như pin china nhé.Mọi người không nên nhìn hình thức mà đánh giá nhé
Hình ảnh trực tiếp của sản phẩm

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Sạc oto Usams double usb Ipad-Iphone-Ipod

Thiết kế nhỏ gọn với 2 cổng ra chuẩn.Sạc có thể dùng cho
Ipad,Iphone,Ipod.Hiện trên thì trường USAMS đang là một trong những sản phẩm được ưa chuộng và sử dụng nhiều nhất.Sản phẩm đang được bán tại hệ thống cửa hàng TurnViet
ĐẠI GIA PHỤ KIỆN SMARTPHONES

Add. 3 .Núi Trúc - HN (0422112973)

Add. 378 .Tây Sơn - HN (0423468678)
Add. 214 .Phố Huế - HN ( 04.6681.1508)
​

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
1.Power case-Pin ốp lưng Galaxy Note/i9220- External bettery 3200mAh
Giá : 790K

Samsung Galaxy Note i9220 như một mini Tab cùng với các dòng Tab của Samsung cạnh tranh khốc liệt với iPad và iPhone của Apple. Dù là một sản phẩm không giữ giá như Apple nhưng với sự so sánh của nhiều người Việt, Note i9220 vượt trội về màn hình, tốc độ và cực hữu ích khi lượt web vì nhỏ ngọn, nhẹ và có thể đàm thoại khi làm việc.

Sử dụng external bettery cho i9220 quí khách khỏi cần mua case hay phụ kiện nào bảo vệ vì bản thân Power case này đã là một vỏ ốp cao cấp , sang trọng bảo vệ hoàn toàn thân máy và màn hình với sạng mở ngang như ví smart case.
Với dung lượng tận 3200mAh quí khách có thể sử dụng mà không lo hết pin và phải sạc khi đang di chuyển. Dưới chân ốp có thểm cáp Micro với thiết kế thông minh dấu ngọn. Khi cần có thể lôi ra sạc cho các điện thoại khách như Htc,Samgsung,Nokia,Blackberry như một ắc qui di động

... Và giá đỡ đằng sau cũng thiết kế gọn gàng giúp bạn để máy lên bàn làm việc tiện dụng rãnh tay.

Thiết bị có đèn báo dung lượng và tắt mở chế độ sạc rất tiện lợi. Quí khách đang sử dụng i9220 muốn dùng thử miễn phí hãy qua số 3 Núi Trúc - Phụ Kiện Turnviet để trải nghiệm xem liệu phụ kiện này có hữu dụng với mình.

2. Power Case S3 - Pin ốp lưng Galaxy i9300 - 3200 mAh
Giá : 690K

Galaxy S3/i9300 của Samsung đã ra mắt với hứa hẹn bom tấn chen chân đi trước thị phần của iPhone 4s và iPhone 5. Dòng điện thoại Smartphone này với màn hình to, chíp khủng nên vấn đề pin sử dụng luôn là một yếu tố quan trọng.
Người sử dụng smartphone không đơn giản chỉ nghe gọi điện thoại mà phần lới thời gian sử dụng dành cho lướt web, chơi game và chạy những ứng dụng công việc, văn phòng, kết nối...

Chính vì lý do đó, pin luôn là một trở ngại lớn và bất tiện. Với pin ốp lưng có dung lượng lên tới 3200 mAh ( dung lượng thực) người sử dụng có thể kéo dài thời gian sử dụng thêm tới 2-3 ngày. Thoải mái sử dụng khi đi công tác, du lịch và kết nối mọi nơi.
Với thiết kế thông minh 2 chân sạc Micro, giúp bạn có thể sạc khi ở trong ốp và có thể sạc ngoài ốp lưng cho các dòng điện thoại khác như Blackberry, Htc, Nokia, samsung...
Chân chống có phía sau ốp giúp bạn đặt lên bàn rãnh tay xem Clip hoặc trò chuyện với bạn bè...

Mặt sau làm bằng kim loại thực chất là một chiếc case hạng sang to thêm vẻ sang trọng và bảo vệ toàn bộ điện thoại với lắp mở phía trước.

Sản phẩm có bán và bảo hành tại địa chỉ số 3 Núi Trúc - Phụ Kiện Turnviet kính mời quí khách đang có nhu cầu hãy qua cửa hàng sử dụng thử miễn phí vài phút để thấy những ưu điểm thực sự mà Power case này sẽ mang lại.
ĐẠI GIA PHỤ KIỆN SMARTPHONES

Add. 3 Núi Trúc - HN (0422112973)

Add. 378 Tây Sơn - HN (0423468678)
Add. 214 Phố Huế - HN ( 04.6681.1508)

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cáp kết nối Iphone,Ipod,Ipad
Cáp chuyển dữ liệu và hình ảnh cho các thiết bị của Aple với nhiều màu sắc khác nhau

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cáp iPhone ngoài kiểu dáng truyền thống còn được biến thể sang nhiều kiểu dáng màu sắc khác nhau phụ vụ nhu cầu thẩm mỹ, tiện dụng. Ví dụ như có nhiều màu sắc, cáp chính là chiếc móc gắn chìa khóa...
Loại cáp được chia 3 ra có thể sạc một lúc 2 chiếc iPhone, 1 chiếc Nokia hoặc Blackberry... nếu đủ dòng.
Có loại cáp dây lò xo kéo vào giãn ra có thể sạc cho các loại Smartphone có mặt trên thị trường chuẩn chân sạc Mini USB, Micro USB....

Turnviet có đủ các loại như vậy cho sự lựa chọn của quí khách thêm được nhiều hơn.

B&O

Xe tăng
Chạy qua chỗ cụ mấy lần mà không vào được vì thấy có khách.Em vào rồi sợ khách nó không vào nữa,hik

harrynh

Xe container
Nó là một pin ốp lưng cho iPhone dung lượng 1380 mAh nhưng lại có một khay sim

Cái này bnh tiền hả cụ, em đọc mãi ko thấy giá, cụ về chưa để em qua thay màn hình cho Gấu

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Nó là một pin ốp lưng cho iPhone dung lượng 1380 mAh nhưng lại có một khay sim

Cái này bnh tiền hả cụ, em đọc mãi ko thấy giá, cụ về chưa để em qua thay màn hình cho Gấu
Cái này giá em đang để là 1990K cụ ạ. Em về rồi cụ thay màn hình gì ra em giảm giá cho ạ - ĐT em 0916981968

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ cho em hỏi cái tai nghe hôm nọ cụ bán 80k đấy có còn hàng không ah. Em định mua cái cho laptop
Còn nhiều cụ ạ. Hàng xịn cũng còn, hàng khuyến mại 80K cũng còn nhiều cụ ạ, cụ qua 1 trong 3 cửa hàng bên em múc hàng nhé cụ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Chạy qua chỗ cụ mấy lần mà không vào được vì thấy có khách.Em vào rồi sợ khách nó không vào nữa,hik
Lạy cụ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! cụ có gì mà hiểm thế ?

ketpo

Xe điện
Cụ ơi cái này ở tây sơn có chưa, tối nay em đi qua phố huế mà chưa thấy có.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ ơi cái này ở tây sơn có chưa, tối nay em đi qua phố huế mà chưa thấy có.

Để mai e gọi xem, ở Núi Trúc thì em thấy nhiều hay cụ cứ chạy qua núi trúc xem được khong cụ ?

bum

Xe buýt
Cụ show giúp em mấy cái bao da new ipad ngon bổ rẻ với. Thứ 2 qua chỗ cụ làm 1 đôi.

Chỉnh sửa cuối: