[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

AF-1

Xe buýt
Em có ốp lưng, ốp silicon và miếng dán màn hình cụ ạ
Hôm trước em qua 214 phố Huế mua cái băm-bơ cho IP4 dồi, nhân tiện tìm mua luôn cái ốp lưng cho máy sô-ny ác S (LT.18i) dưng mờ ở đấy nv bảo ko có. Nv cụ bảo em hôm sau quay lại vì phải chuyển hàng từ Núi trúc về. Cụ Tơn con-phơm xem đã chuyển chưa để chiều em qua thử cái, nếu đẹp thì em mới dùng nhá :)) (cụ chuyển cả 2 loại ốp lưng nhựa cứng và ốp silicon cho e xem nhá). Đội ơn cụ nhá =D>

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Hôm trước em qua 214 phố Huế mua cái băm-bơ cho IP4 dồi, nhân tiện tìm mua luôn cái ốp lưng cho máy sô-ny ác S (LT.18i) dưng mờ ở đấy nv bảo ko có. Nv cụ bảo em hôm sau quay lại vì phải chuyển hàng từ Núi trúc về. Cụ Tơn con-phơm xem đã chuyển chưa để chiều em qua thử cái, nếu đẹp thì em mới dùng nhá :)) (cụ chuyển cả 2 loại ốp lưng nhựa cứng và ốp silicon cho e xem nhá). Đội ơn cụ nhá =D>
Để em xem có gì em post trên này luôn cụ nhé. Cám ơn cụ !

Jerry Minh

Xe tăng
Ốp lưng Hello Kitty inox iPhone 4/4s

Anh Tơn ơi ... Cái ốp lưng này giá bao nhiêu và hiện nay có hàng nay ở Núi Trúc ko anh ... :-/

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
em vào trang chính http://www.phukieniphone.vn/danh-muc/phu-kien-ipad/phu-kien-ipad-2/138
chẳng tìm thấy cái connection kit đâu để ủng hộ cụ, vì cái thẻ quay Xdriven trên xe khg có màn hình nên muốn Ipad nó đọc cái thẻ chứa Video trong đó qua IFile
Hình như cụ vừa gọi,cái này chỉ load được ẢNH thôi cụ nhé. Nhà em đang có hàng xịn ở Núi Trúc ạ
bác bán cái cáp hdmi từ phone ra TV ko ạ?
Có cụ ơi, hàng xịn 750K cụ ạ. Tha hồ xem youtube trên LCD

Ốp lưng Hello Kitty inox iPhone 4/4s

Anh Tơn ơi ... Cái ốp lưng này giá bao nhiêu và hiện nay có hàng nay ở Núi Trúc ko anh ... :-/
Cái này hiện nay đã hết rồi cụ ạ, còn nhiều hình ngộ nghĩnh hơn cụ ơi

hmpstudio

Xe điện
Em vừa kiểm tra lại và xem Ảnh em Flyer, bên em không có sạc này, em vừa bảo Gấu nhà cụ chạy qua 384 Cầu Giấy mua. Sorry cụ, em không ngờ thiết kế có thay đổi từ chân micro usb
Cảm ơn cụ Tơn, e lấy cái sạc và dock cho HTC Flyer rồi - chỗ kụ giới thiệu, công nhận hiếm thật , thì lại phát hiện cắm thì điện ko vào, đc cậu nhân viên viên ( chỗ cụ giới thiệu- 384 Cầu giấy) bảo máy chết nguồn rồi :(. cậu ấy bảo để cậu ấy tìm cái nguồn ở máy thay thế. Vậy có tìm đc ko cụ, chỗ đấy có lắp luôn đc ko cụ [-O<

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cảm ơn cụ Tơn, e lấy cái sạc và dock cho HTC Flyer rồi - chỗ kụ giới thiệu, công nhận hiếm thật , thì lại phát hiện cắm thì điện ko vào, đc cậu nhân viên viên ( chỗ cụ giới thiệu- 384 Cầu giấy) bảo máy chết nguồn rồi :(. cậu ấy bảo để cậu ấy tìm cái nguồn ở máy thay thế. Vậy có tìm đc ko cụ, chỗ đấy có lắp luôn đc ko cụ [-O<
Em giới thiệu ra chỗ cầu giấy mua vì em search thấy họ bán. Còn máy chết nguồn em không biết. Có thể để lâu quá khó sạc, chứ máy HTC mấy khi chết nguồn. Cụ xem lại xem.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Bao iPad 3,2 nhà em có rất nhiều mẫu tại số 3 Núi Trúc , 214 phố Huế và 378 Tây Sơn nhé các cụ mợ !

Jerry Minh

Xe tăng
Cái này hiện nay đã hết rồi cụ ạ, còn nhiều hình ngộ nghĩnh hơn cụ ơi
Heyza ... gấu nhà em lại thích cái này ... lần tới anh nhập hàng mà có cái này thì nhập cho em 1 cái nhé ... lúc nào có thì pm em phát, em qua lấy ... thanks anh ... :)

phuongtv_76

Xe container
E hỏi cụ chủ phát, e có cái Ipad 2 chưa JB cài IOS 5.11 rồi, hiện tại muốn đọc cái thẻ nhớ microSD 16GB trong đó chứa các file video mp4 ghi bởi cam hành trình của cụ Jing thì chỉ cần mua cái camera connection kit là đc hay còn phải làm những gì ah
Thanks cụ

Ford Everest AT

Xe điện
Ford Everest AT viết
em vào trang chính http://www.phukieniphone.vn/danh-muc...ien-ipad-2/138
chẳng tìm thấy cái connection kit đâu để ủng hộ cụ, vì cái thẻ quay Xdriven trên xe khg có màn hình nên muốn Ipad nó đọc cái thẻ chứa Video trong đó qua IFile
Hình như cụ vừa gọi,cái này chỉ load được ẢNH thôi cụ nhé. Nhà em đang có hàng xịn ở Núi Trúc ạ
gọi ra Núi Trúc chưa trả lời đc, chạy ra 378 TS vừa về.
nhà cậu cam kết loại xịn đấy nhé!

Ford Everest AT

Xe điện
E hỏi cụ chủ phát, e có cái Ipad 2 chưa JB cài IOS 5.11 rồi, hiện tại muốn đọc cái thẻ nhớ microSD 16GB trong đó chứa các file video mp4 ghi bởi cam hành trình của cụ Jing thì chỉ cần mua cái camera connection kit là đc hay còn phải làm những gì ah
Thanks cụ
cái này lúc trc tớ cũng khg làm đc, LB rồi, phải cài JLC nữa thì mới chạy đc thì fải, rồi cắm vào, mở Ifile rồi chọn file chạy, tớ cũng vừa chạy ra định lấy vì cũng cần chạy file video từ Xdiven

phuongtv_76

Xe container
cái này lúc trc tớ cũng khg làm đc, LB rồi, phải cài JLC nữa thì mới chạy đc thì fải, rồi cắm vào, mở Ifile rồi chọn file chạy, tớ cũng vừa chạy ra định lấy vì cũng cần chạy file video từ Xdiven
Có gì cụ review nhé

Ford Everest AT

Xe điện
Có gì cụ review nhé
Loại 450k, có 3 cổng: SD, USB và micro SD
chỉ đọc SD, USB còn mcro SD chưa đọc đc, khg biết liệu có phải lỗi khg em gái TurnViêt ới? lúc bác Núi Trúc mang đến thì thử mỗi SD, lúc về mới thử USB và Micro SD

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Heyza ... gấu nhà em lại thích cái này ... lần tới anh nhập hàng mà có cái này thì nhập cho em 1 cái nhé ... lúc nào có thì pm em phát, em qua lấy ... thanks anh ... :)

OK cụ, đợt tới có mẫu như thế em sẽ lưu ý PM riêng cho cụ.
Thanks cụ
Em không nghĩ là cái Kamera Kit lại có thể load được file Video. Nó chỉ load được Ảnh từ máy ảnh hoặc thẻ nhớ, USB vào iPad thôi ạ

Xịn cụ ạ, cụ cứ dùng đi, lỗi em cam kết khách hàng không bao giờ thiệt. Em có thể đổi lại hoặc hoàn tiền cụ ạ. Bên em vẫn làm vậy. Hiện em đang còn nhiều loại fake của China, nhưng không dám bán vì nó ko được hịn như hàng cụ lấy.

Em nghĩ không được đâu, nếu cụ làm được thì ới em nhé :D

em đang muốn mua cái ốp lưng cho iphone 4s, search trên website của cụ Tơn thích cái này http://thegioiphukien.vn/san-pham/belkin-leather-hard-case/257

nhưng vừa chạy qua cả Phố Huế và Tây Sơn đều không có, điện cho Núi Trúc cũng không có. Cụ Tơn ơi, bao giờ cụ nhập về cho em với
Mẫu này em dự không còn cụ ạ,. Nhưng còn nhiều mẫu tương tự cụ ạ. Cụ qua Núi Trúc xem các mẫu khác được không ạ ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Thanks cụ
Loại 450K hả cụ ? :D Có phải loại to bằng nửa bàn tay, hình nửa vầng trăng hay là loại nhỏ nhỏ vuông vuông hả cụ ơi ?
em đang muốn mua cái ốp lưng cho iphone 4s, search trên website của cụ Tơn thích cái này http://thegioiphukien.vn/san-pham/belkin-leather-hard-case/257
nhưng vừa chạy qua cả Phố Huế và Tây Sơn đều không có, điện cho Núi Trúc cũng không có. Cụ Tơn ơi, bao giờ cụ nhập về cho em với
Loại 450k, có 3 cổng: SD, USB và micro SD
chỉ đọc SD, USB còn mcro SD chưa đọc đc, khg biết liệu có phải lỗi khg em gái TurnViêt ới? lúc bác Núi Trúc mang đến thì thử mỗi SD, lúc về mới thử USB và Micro SD