[Xe cộ] Films cách nhiệt Llumar USA | Đề nổ từ xa - Độ xe CARCAM-15 Ngõ 29 Láng Hạ |Độ đèn|Camera 360-Hành trình|Màn Android|TPMS |Gạt mưa Heyner | Audio...

Giá
9,999 VNĐ
Địa chỉ
Số 15 Ngõ 29 Láng Hạ, Ba Đình, Hà Nội

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
CỤ ơi cái vỏ ipad có cả bàn phím là bao gồm bàn phím luôn hay chỉ để được thêm cái bàn phím thôi hả cụ :)[/QUOT

Bao gồm cả bàn phím không dây cụ ạ !!!

pbtuan

Xe buýt
Hôm trước đọc Topic xong nhà cháu chạy ngay qua Núi Trúc mua cái vỏ cho con Iphone. Đến nơi, gặp nhân viên bán hàng hoàn toàn không thích cái thái độ bán hàng. Sau khi mua xong hỏi Thành Viên OF có được ưu ái gì không? NV bán hàng bảo không có gì? -> Trả tiền đầy đủ. Cầm cái vỏ về đến nay chưa dùng.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Hôm trước đọc Topic xong nhà cháu chạy ngay qua Núi Trúc mua cái vỏ cho con Iphone. Đến nơi, gặp nhân viên bán hàng hoàn toàn không thích cái thái độ bán hàng. Sau khi mua xong hỏi Thành Viên OF có được ưu ái gì không? NV bán hàng bảo không có gì? -> Trả tiền đầy đủ. Cầm cái vỏ về đến nay chưa dùng.
Em sẽ nhắc nhở thêm. Thiệt tình có mấy cụ kêu vụ này rồi. Lại một lần xin lỗi cụ !!!

TAMHOA

Xe tải
Chào Cụ turnviet. Cụ cho em hỏi pin ngoài dùng cho IP4 loại ốp lưng có dung lượng bao nhiêu mAh? Thời gian dùng được bao lâu?
Em định mua thêm cho chủ động trong khi đi công tác. Cụ cho em giá của loại cắm vào chân sạc và loại ốp lưng với nhé. Cảm ơn Cụ nhiều.
http://www.otofun.net/members/93492-turnviet

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Chào Cụ turnviet. Cụ cho em hỏi pin ngoài dùng cho IP4 loại ốp lưng có dung lượng bao nhiêu mAh? Thời gian dùng được bao lâu?
Em định mua thêm cho chủ động trong khi đi công tác. Cụ cho em giá của loại cắm vào chân sạc và loại ốp lưng với nhé. Cảm ơn Cụ nhiều.
http://www.otofun.net/members/93492-turnviet
XIn lỗi cụ em không để ý bài cũ hỏi, giời mới trả nhời :
- Pin ngoài ốp lưng dùng iP4 chỉ có loại 1900mAh cụ ạ, dùng thì em cũng chưa dùng trực tiếp nên em không chắc, nhưng em bán thì khách bảo được tầm thêm 2 ngày. Cái này em bán không chạy bằng cái pin ngoài cắm ở dưới, loại 2800mAh, em bán chạy lắm, mà cũng rất ít phải đổi lại vì dùng khá ổn định . Loại này thì e đang bán 380K 1 tháng đc hoàn trả tiền nếu ko hài lòng hoặc lỗi. Loại ốp lưng thì đắt hơn. 600k cụ ạ. EM sẽ có bớt cho các cụ....

GarySpeed

Xe buýt
Bác turnviet cho em hỏi chút về ipad được không, chẳng là hôm qua em đang tải truyện từ mail của em về Ipad để đọc trên ibooks thì bị teo máy, không thể khởi động được, em mò trên mạng mãi mới ra cách để khởi động lại bằng cách bấm đồng thời 2 phím power và home. Mặc dù đã khởi động lại và chạy bình thường, nhưng cứ dùng khoảng 10p thì máy lại tự tắt hoặc xuất hiện những vạch ngang và treo máy, em khởi động lại vài lần đều bị vậy.
Bác turnviet giúp em với, nguyên nhân là nó bị làm sao ạ, em có nên mang ra FPT store để bảo hành chính hãng không ạ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Bác turnviet cho em hỏi chút về ipad được không, chẳng là hôm qua em đang tải truyện từ mail của em về Ipad để đọc trên ibooks thì bị teo máy, không thể khởi động được, em mò trên mạng mãi mới ra cách để khởi động lại bằng cách bấm đồng thời 2 phím power và home. Mặc dù đã khởi động lại và chạy bình thường, nhưng cứ dùng khoảng 10p thì máy lại tự tắt hoặc xuất hiện những vạch ngang và treo máy, em khởi động lại vài lần đều bị vậy.
Bác turnviet giúp em với, nguyên nhân là nó bị làm sao ạ, em có nên mang ra FPT store để bảo hành chính hãng không ạ
Cái này chỉ bị os lỗi thôi, cụ đem ra FPT hoặc shop nào bán cho cụ bảo họ erase hết và up lại là ngon. để test thì cụ đừng cài nhiều softs và game tạm, chạy vài hôm ngon ngon rồi cụ cài tet ga

TAMHOA

Xe tải
XIn lỗi cụ em không để ý bài cũ hỏi, giời mới trả nhời :
- Pin ngoài ốp lưng dùng iP4 chỉ có loại 1900mAh cụ ạ, dùng thì em cũng chưa dùng trực tiếp nên em không chắc, nhưng em bán thì khách bảo được tầm thêm 2 ngày. Cái này em bán không chạy bằng cái pin ngoài cắm ở dưới, loại 2800mAh, em bán chạy lắm, mà cũng rất ít phải đổi lại vì dùng khá ổn định . Loại này thì e đang bán 380K 1 tháng đc hoàn trả tiền nếu ko hài lòng hoặc lỗi. Loại ốp lưng thì đắt hơn. 600k cụ ạ. EM sẽ có bớt cho các cụ....
Vâng, thế thì Cụ cho em cái giá loại 2800mAh cắm đuôi IP4 với nhé.
Mai nếu tiện em sẽ qua Núi Trúc lấy.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Vâng, thế thì Cụ cho em cái giá loại 2800mAh cắm đuôi IP4 với nhé.
Mai nếu tiện em sẽ qua Núi Trúc lấy.
Hàng mới có rồi, để mai em mang từ Tây Sơn lên. Em sẽ giảm từ 10-15% cho anh em of.

chuvoicon

Xe tăng
Cụ ơi cái ipad car holder hôm trước em xem ở Núi Trúc thấy trục bi bằng kim loại nối giữa trụ đỡ và tay treo có vết hoen rỉ, mà hình như cái đó bằng gang hả Cụ, em thấy thế hơi chán nên chưa mua ngay. Cụ có loại ngon hơn không ợ?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ ơi cái ipad car holder hôm trước em xem ở Núi Trúc thấy trục bi bằng kim loại nối giữa trụ đỡ và tay treo có vết hoen rỉ, mà hình như cái đó bằng gang hả Cụ, em thấy thế hơi chán nên chưa mua ngay. Cụ có loại ngon hơn không ợ?
Em chỉ có mỗi loại này cụ ạ, chắc chắn dùng tốt cụ ạ, cũng bán chạy phết. Em thấy có loại bán hơn 1tr của Hàn Quốc , họ có rao trên Net. Em xem qua chẳng khác gì, đồ lạ thì lòe giá chăn Gà.... em bán 300K giảm of 10-15 percent !

chuvoicon

Xe tăng
Thế mai em qua bác discount em 15% nhá. Cơ mà làm sao bác biết em được.?

Em chỉ có mỗi loại này cụ ạ, chắc chắn dùng tốt cụ ạ, cũng bán chạy phết. Em thấy có loại bán hơn 1tr của Hàn Quốc , họ có rao trên Net. Em xem qua chẳng khác gì, đồ lạ thì lòe giá chăn Gà.... em bán 300K giảm of 10-15 percent !

fuxe

Xe container
iPhone 2 của nhà em vỡ màn hình (vẫn đang touch được), cụ có thay giúp được không ợ, cho em xin giá luôn nhé :-??

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
iPhone 2 của nhà em vỡ màn hình (vẫn đang touch được), cụ có thay giúp được không ợ, cho em xin giá luôn nhé :-??
iPhone 2 thì miếng cảm ứng liền với màn hình. Giá cả bộ thay của em nó bằng 1 nửa so với con máy. 1400k. Đắt ngang ngửa màn iPhone 4. Cụ cần suy nghĩ trước khi quyết định thay

vhpntmt_211

Xe đạp
Up ủng hộ cho bác chủ thớt. Hôm nào ghé qua bác tý nhỉ..

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

thitgacbep

Xe tải
Website
www.conduongdacsan.vn
Hôm qua ghé cụ lấy cái dây sạc! Giá ngon choét
Trước đó mấy hôm ghé nhầm chỗ, ke ke - bị họ xơi ngay cụ ạ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Hôm qua ghé cụ lấy cái dây sạc! Giá ngon choét
Trước đó mấy hôm ghé nhầm chỗ, ke ke - bị họ xơi ngay cụ ạ
Vâng, nhiều người nhầm lắm, bị chém ngay. Đặc biệt là sửa Blackberry rất nhiều người nhầm ở cơ sở Tay SƠn. Núi Trúc cũng có một cửa hàng bên cạnh mở lên ngụy trang.... sợ quá !!!