Fiesta chính thức đến tay khách hàng.

tintin.com

Xe tải
có cụ không ngửi được thôi, 2 thằng này giá ngang nhau, tầm 600 triệu, nhưng Forte ngon hơn rất nhiều.

Piesta

Xe tải
bác tintin nói thế thì cũng vô cùng lắm, với bác thì forte hơn rất nhiều nhưng với em thì ford fiesta hơn rất nhiều thì sao ? :))
Cứ nói chung chung là hơn rất nhiều chứ cụ thể là nhiều cái gì và đối với ai mới là quan trọng.
Em chả biết gì, thấy bên ngoài thì đúng là Forte to hơn rất nhiều, dài hơn rất nhiều, đi ngoài đường rất nhiều, và với em thì....xấu hơn rất nhiều so với Fiesta :))

Em khoe xe cái :P , hôm nay ra Vkool dán kính mấy ông loay hoay kính lái mãi ko được cuối cùng gẫy và hỏng hết chân kính, lại hẹn mai qua dán lại.

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
bác tintin nói thế thì cũng vô cùng lắm, với bác thì forte hơn rất nhiều nhưng với em thì ford fiesta hơn rất nhiều thì sao ? :))
Cứ nói chung chung là hơn rất nhiều chứ cụ thể là nhiều cái gì và đối với ai mới là quan trọng.
Em chả biết gì, thấy bên ngoài thì đúng là Forte to hơn rất nhiều, dài hơn rất nhiều, đi ngoài đường rất nhiều, và với em thì....xấu hơn rất nhiều so với Fiesta :))
Đúng là em đang có nhu cầu và vừa đi khảo giá xong! Fiesta có vẻ khả quan, chứ Forte không với được!
Em Fiesta 1.6AT sedan chỉ bỏ ra khoảng hơn 500 củ tí, còn em KIA Forte tầm trên 700 củ, em KIA Cerato kém hơn tí thôi!
Em quyết Fiesta rồi, bác chủ thớt nhớ yêu cầu của em nhá!

free2joinu

Xe tải

Em khoe xe cái :P , hôm nay ra Vkool dán kính mấy ông loay hoay kính lái mãi ko được cuối cùng gẫy và hỏng hết chân kính, lại hẹn mai qua dán lại.
Cụ cho em hỏi dán V-Kool cho FF het bao xiền cả xe ạ?

Cherytien2010

Đi bộ
Dù đang sở hữu Chery QQ3, tôi vẫn mơ một ngày được cưới em F. Fiesta toàn cần của ford. Hy vọng ngày đó sẽ không xa!!

Mon 29V

Xe điện
Đúng là em đang có nhu cầu và vừa đi khảo giá xong! Fiesta có vẻ khả quan, chứ Forte không với được!
Em Fiesta 1.6AT sedan chỉ bỏ ra khoảng hơn 500 củ tí, còn em KIA Forte tầm trên 700 củ, em KIA Cerato kém hơn tí thôi!
Em quyết Fiesta rồi, bác chủ thớt nhớ yêu cầu của em nhá!
Cụ có nhầm ko đấy? Forte SX của anh Hải chỉ khoảng 580 củ thôi mà cụ, mà full option nhé. Hồi đầu năm em cũng nhắm em Fiesta hatchback cho gấu nhưng mãi chả có xe, giá thì lại chát nên em lấy luôn con Forte SX, bây giờ thấy vẫn ngon cụ ạ:). Em cũng là fan của Ford nhưng vẫn thấy mua Forte TH hợp lý hơn Fiesta.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cụ có nhầm ko đấy? Forte SX của anh Hải chỉ khoảng 580 củ thôi mà cụ, mà full option nhé. Hồi đầu năm em cũng nhắm em Fiesta hatchback cho gấu nhưng mãi chả có xe, giá thì lại chát nên em lấy luôn con Forte SX, bây giờ thấy vẫn ngon cụ ạ:). Em cũng là fan của Ford nhưng vẫn thấy mua Forte TH hợp lý hơn Fiesta.
Cái giá em đưa ra là của anh Cờ him Đang Sun!
Em đã từng sử dụng 2 đời xe của anh Sun rồi, giờ cũng đang ăn nằm với chị Mẹo! Em không phải thuộc diện vừa qua sông đã đấm...vào sóng, và cũng chẳng là fan của anh chị nào, nhưng em vẫn phải đưa ra 1 sự thật hơi phũ phàng đó là: Anh Sun chỉ được cái mã thôi! Dòng đắt tiền của anh Sun em chưa được sử dụng nên em không biết, nhưng dòng phổ thông (khoảng 700 củ đổ lại) chỉ sử dụng thanh cảnh thôi, không bỗ bã, tĩ tã như Mẹo được! Anh Sun như vậy rồi cũng có thể suy ra luôn anh Hải!

Chỉnh sửa cuối:

Piesta

Xe tải
Cụ cho em hỏi dán V-Kool cho FF het bao xiền cả xe ạ?
Em dán kính lái VK70 + K28 cho toàn bộ kính còn lại tổng là 7tr4 ạ :|
Nếu dán VK70 + VK40 thì là gần 11 tr , do em không thích màu xanh xanh của kính VK40 nên dán dòng K cho nó đen đen ạ :)

citycar

Xe tải
Piesta chụp ảnh bằng điện thoại gì mà hình ảnh đẹp và nét căng thế nhỉ, xe mới có khác :))

Mon 29V

Xe điện
Em đã từng sử dụng 2 đời xe của anh Sun rồi, giờ cũng đang ăn nằm với chị Mẹo! Em không phải thuộc diện vừa qua sông đã đấm...vào sóng, và cũng chẳng là fan của anh chị nào, nhưng em vẫn phải đưa ra 1 sự thật hơi phũ phàng đó là: Anh Sun chỉ được cái mã thôi! Dòng đắt tiền của anh Sun em chưa được sử dụng nên em không biết, nhưng dòng phổ thông (khoảng 700 củ đổ lại) chỉ sử dụng thanh cảnh thôi, không bỗ bã, tĩ tã như Mẹo được! Anh Sun như vậy rồi cũng có thể suy ra luôn anh Hải!
Thì em cũng mua Forte để đi thanh cảnh thôi mà cụ. Em e là cụ cần chuẩn bị mũ bảo hiểm để đỡ đá của các cụ đi xe Hàn;))

tintin.com

Xe tải
Em chắc chắn là cụ chưa đi xe Hàn tầm 700 củ! Nói chung là thanh cảnh và chóng hỏng lắm. Em té đây.

tranquay

Xe buýt
@tranquay:Em cũng mua xe của hãng khác,cũng phải mất chi phí và còn phải lắp thêm đồ,em hiểu điều này,tuy nhiên bỏ tiền để được việc thì em nghĩ là cũng chả nên tiếc vì nó dường như quy luật rồi,.....
..................
.....việc đăng ký xe cho khách,thường là do khách hàng nhờ bên bán chứ bên bán không ép buộc cũng như mức phí vào việc đó,việc mua bảo hiểm,lắp thêm phụ kiện cũng vậy.
....
Câu trên câu dưới đá ch im nhau, chắc bác nói dài quá quên mất mình đang nói gì.

Đúng ra: nếu hãng Fò của bác "để ý một chút" khi gửi giấy báo trị giá tính thuế + "đôi tay nới ra một chút" +"trí khôn của bác" chắc giờ này người mua đàng hoàng nộp thuế rồi.

Còn Fò ko làm tức là lỗi của Fò, khách hàng phải đi lấp lỗ châu mai lại còn được nghe bác dạy cách tiêu tiền thì khắm lắm

Nói như bác gọi là nói lấy được, đúng kiểu Ford Ngô Thì Nhậm, đúng giọng e được nghe lúc mua xe bên bác.

Chỉnh sửa cuối: