Fiesta 5000 km

binh008

Xe tải
tinh hình dạo này xe Fiesta chạy cũng khá nhiều. Tuy nhiên em theo dõi có một số bác vào xưởng vì những vấn đề đáng lẽ không xảy ra. Bên cạnh đó trong quá trình sử dụng cũng xuất hiện một số cao nhân. Các bác thấy sao nếu em tổ chức một buổi Fiesta - Care để cả bên em và nhiều bác khác mở rộng tầm mắt ạ??????

HNmember

Xe tăng
tinh hình dạo này xe Fiesta chạy cũng khá nhiều. Tuy nhiên em theo dõi có một số bác vào xưởng vì những vấn đề đáng lẽ không xảy ra. Bên cạnh đó trong quá trình sử dụng cũng xuất hiện một số cao nhân. Các bác thấy sao nếu em tổ chức một buổi Fiesta - Care để cả bên em và nhiều bác khác mở rộng tầm mắt ạ??????
Mình ủng hộ sáng kiến này đấy. Nếu tổ chức tốt buổi trao đổi này thì nhiều người sẽ tin tưởng FFi hơn.

digger

Xe tăng
Mình ủng hộ sáng kiến này đấy. Nếu tổ chức tốt buổi trao đổi này thì nhiều người sẽ tin tưởng FFi hơn.
Sáng kiến này hay quá anh Bình và anh Minh ạ, anh Bình tính toán tổ chức đi để anh em hưởng ứng

tka

Xe tải
Xe em cũng xấp xỉ 5000km, vừa rồi em phát hiện ra bệnh kêu vè vè bên lái là do em để cái bình bọt chống cháy ở đó. Lúc đầu nghe cứ tưởng do loa bị dè vì đi nhanh mới thấy tiếng kêu đó, sau đó em chuyển vị trí của cái bình bọt thì hết kêu lun.

HNmember

Xe tăng
Bình bọt Kụ để dưới ghế lái hoặc ghế phụ ấy, cần thì làm...vũ khí luôn, lại ko bị xx vịn.

tka

Xe tải
Bình bọt Kụ để dưới ghế lái hoặc ghế phụ ấy, cần thì làm...vũ khí luôn, lại ko bị xx vịn.
Các cụ lưu ý by giờ ko có bình bọt trong xe, khi bị vịn là tăng 2 lít nhé D: . *** em vừa bị chỗ đèn xanh đỏ ngã 4 Điện Biên Phủ - Trần Phú, các anh Hùng đòi 1000k cho lỗi lấn một phần xe sang làn ngược chiều khi chờ xanh đỏ và ko có bình bọt, và chung kết là 500k ạ.

bcad

Xe buýt
Có tí địa điểm tổ chức hoành tráng thì không có cái gì bằng. Tranh thủ cho bác TSTA làm học viên hướng dẫn kỹ năng bác ý vừa được học xong...

ozzfan

Xe tải
Hôm qua em vừa vào bảo dưỡng 5000km trong Ford Hanoi. Được TSTA và Hoàng giúp đỡ nhiệt tình. Em thay dầu Motocraft, 10.000km sẽ thay Magnatec vì tiện thể thay lọc dầu luôn.

TSTA

Xe container
Có tí địa điểm tổ chức hoành tráng thì không có cái gì bằng. Tranh thủ cho bác TSTA làm học viên hướng dẫn kỹ năng bác ý vừa được học xong...
Nhất trí của Bcad, khi nào offline em chỉ mấy cái hay học được từ đợt tập huấn của FVN vừa rồi :)

luxury235

Xe buýt
Hớ hớ lại có vụ hay rồi, nếu có vụ tập huấn này, a TSTA ới e 1 tiếng a nhé ^^!
Xe e k hỉu sao đôi khi cũng hơi rè rè bên cửa phụ khi đi qua mấy cái gờ giảm tốc! Mới bị tuần nay, mà k hỉu vì sao, bên cửa đó trống k, chả có gì cả, mấy lần trc còn chạy đường Xuân Mai đang làm đường đá xóc lên xuống đâu có tiếng gì, g qua cái gờ giảm tốc gần Công Ty cứ thấy rè rè, e đi làm ngày nào chả lăn qua cái gờ đó! Pó tay!
Mà chắc kệ vậy chứ e nghĩ đem vô hãng thì cũng khó phát hiện, chả lẽ bắt mấy a chạy lòng vòng quanh mấy ngã tư có cho gờ giảm tốc xem có kêu k. Để 5000km vào làm cả thể, cả bảo hiểm thân vỏ luôn!
Ah a cho e hỏi, cái bảo hiểm thân vỏ đó, e bị hơi xước sơn, khi FORD tiến hành bảo hành cho thì sẽ sơn lại y như lúc chưa va quệt hả a? Được thế thì tốt quá, nếu k e đang tính làm quả đề can dán đè lên nhìn cho đỡ mất thẩm mỹ ^^

TSTA

Xe container
Hớ hớ lại có vụ hay rồi, nếu có vụ tập huấn này, a TSTA ới e 1 tiếng a nhé ^^!
Xe e k hỉu sao đôi khi cũng hơi rè rè bên cửa phụ khi đi qua mấy cái gờ giảm tốc! Mới bị tuần nay, mà k hỉu vì sao, bên cửa đó trống k, chả có gì cả, mấy lần trc còn chạy đường Xuân Mai đang làm đường đá xóc lên xuống đâu có tiếng gì, g qua cái gờ giảm tốc gần Công Ty cứ thấy rè rè, e đi làm ngày nào chả lăn qua cái gờ đó! Pó tay!
Mà chắc kệ vậy chứ e nghĩ đem vô hãng thì cũng khó phát hiện, chả lẽ bắt mấy a chạy lòng vòng quanh mấy ngã tư có cho gờ giảm tốc xem có kêu k. Để 5000km vào làm cả thể, cả bảo hiểm thân vỏ luôn!
Ah a cho e hỏi, cái bảo hiểm thân vỏ đó, e bị hơi xước sơn, khi FORD tiến hành bảo hành cho thì sẽ sơn lại y như lúc chưa va quệt hả a? Được thế thì tốt quá, nếu k e đang tính làm quả đề can dán đè lên nhìn cho đỡ mất thẩm mỹ ^^
có vấn đề gì cứ qua và gọi cho anh, anh hỗ trợ cho. Nếu anh ko có mặt thì anh gọi điện nhờ Hoàng quản đốc check giúp. Mua xe của anh thì đừng ngại gì cả Luxury à. :)

binh008

Xe tải
Cái này đúng là phải mua thêm. Cũng không nhiều tiền mấy đâu. Có mấy món cần thiết chẳng cần phải có quy định cũng nên có là : Bình cứu hỏa, Đèn nhấp nháy kiêm đèn pin, bơm điện, dây đấu accu và........... "nồi cơm điện".X_X