Fiesta 2011 Đang hoành hành trên các phương tiện.

Mazspeed

Xe container
Hãy là người tiêu dùng thông minh...Thời buổi giá cả leo thang, lạm phát ầm ầm, tăng trưởng kinh tế kém mà ôtô cứ lên giá dân VN vẫn xếp hàng đặt cọc để mua thì thảo nào chẳng bị các LD nó chém cho. Các pác có ý định mua xe chỉ cần trên OF này bảo nhau ngồi ôm tiền không vứt tạm vào ngân hàng 1 tháng hoặc đầu tư vào cái gì đó tạm nếu sợ tiền mất giá xem các LD nó có phát sốt lên không!
Em đang thông minh đây :), vừa chuyển tiền mua 1 chú bicycle thể thao, sắp tới khi nó ship về đến nơi sẽ bỏ hết 4b đạp xe đi làm he he he :)).

Xe máy
Hãy là người tiêu dùng thông minh...Thời buổi giá cả leo thang, lạm phát ầm ầm, tăng trưởng kinh tế kém mà ôtô cứ lên giá dân VN vẫn xếp hàng đặt cọc để mua thì thảo nào chẳng bị các LD nó chém cho. Các pác có ý định mua xe chỉ cần trên OF này bảo nhau ngồi ôm tiền không vứt tạm vào ngân hàng 1 tháng hoặc đầu tư vào cái gì đó tạm nếu sợ tiền mất giá xem các LD nó có phát sốt lên không!
Kụ ơi, Hà Nội nóng bức như nầy mà đi 2 bánh thì có khả năng mình sẽ sốt trước. Làm ra tiền là để nó phục vụ chủ như các cụ cơ mờ....

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Câu chuyện giữa Ford và TO thì nói chả bao giờ hết! mỗi người một quan điểm, một cách nhìn.

Ford bắt đầu giao fiesta từ 10/05 tùy theo từng màu xe mà ngày giao xe khác nhau.

Giữa Fiesta và Vios hay Yaris cái nào hơn cái nào thì chỉ sau một thời gian fiesta chạy trên đường Việt sẽ rõ thôi

Em thì vẫn quan điểm, Vios và Yaris ko có cửa để so sánh với Fiesta :)) . Em chọn fiesta sedan 1.6 AT
Chuẩn cụ ạ.
Yaris là cái xe ngoại hình bt, trang bị thiếu thốn . Được mỗi cái giữ giá với mác Toy. Chấm hết.
Tiền đấy em nghĩ nên thêm vào mua I30 hoặc làm em Fiesta lại hợp lý.

thanhmori

Xe đạp
Chao moi nguoi,

Nha em cung moi lay con Fiesta sedan ban tu dong,

Moi nguoi cu che gia dat, nhung neu biet mac ca, cung duoc khoang 800$ do, (lap them ghe da, dan kinh, cam bien lui, den suong mu, trai tham....)

Con nay hop so tu dong 6 cap chay em ru, hon han con Innova o cong ty.

Xe nay thich hop cho gia dinh, cho 5 nguoi OK(xe the hien nay la xe be, nho gon, tiet kiem nhien lieu, con xe de lam an thi em ko noi den o day)

Cac bac tham khao, thich thi muc luon, keo chinh sach o VN thay doi nhu chong chong, cham ti lai mat theo vai chuc trieu tien bien va thue truoc ba...

min2006

Xe tải
8oo $ thi qua on, cu lay xe o showroom nao vay? kinh cu 1 ly
Chao moi nguoi,

Nha em cung moi lay con Fiesta sedan ban tu dong,

Moi nguoi cu che gia dat, nhung neu biet mac ca, cung duoc khoang 800$ do, (lap them ghe da, dan kinh, cam bien lui, den suong mu, trai tham....)

Con nay hop so tu dong 6 cap chay em ru, hon han con Innova o cong ty.

Xe nay thich hop cho gia dinh, cho 5 nguoi OK(xe the hien nay la xe be, nho gon, tiet kiem nhien lieu, con xe de lam an thi em ko noi den o day)

Cac bac tham khao, thich thi muc luon, keo chinh sach o VN thay doi nhu chong chong, cham ti lai mat theo vai chuc trieu tien bien va thue truoc ba...

thanhmori

Xe đạp
8oo $ thi qua on, cu lay xe o showroom nao vay? kinh cu 1 ly
Chào bác,

Em lấy xe ở Ford Láng Hạ.

Bác cứ cố gắng mặc cả khéo vào.

Ngoài ra Sales ở An Đô tự tin là bán thấp hơn tất cả các Đại lý Ford 100$ đó.Bác ra hỏi thử xem.

Chỉnh sửa cuối: