Fiesta 1.6 sedan có mấy loa ?

QuangTN

Xe buýt
Em mới phát hiện ra vợ 2 Fiesta 1.6 AT sedan chỉ có 2 loa ở cánh ghế lái và ghế phụ. Ở 2 cửa phía sau ko có loa. Trong khi quảng cáo xe này có 4 loa. Ko rõ các xe khác có bị giống em ko ? Ko lẽ Ford lại quảng cáo láo vậy à ?~X(

luxury235

Xe buýt
Dạ 4 loa là tính luôn cả cái loa con tí ở phía trước đó ạ, chứ ghế sau hoàn toàn k có loa!

QuangTN

Xe buýt
Hóa ra là vậy. Bảo sao F1 nhà e ngồi ghế sau ko lắc được :D. Lại phải đi lắp thêm roài

FordAT

Xe tăng
cụ luxury này chưa mua xe mà sao nắm rõ và biết rất tường tận về FI..... nghi quá....

TSTA

Xe container
cụ luxury này chưa mua xe mà sao nắm rõ và biết rất tường tận về FI..... nghi quá....
Cụ ko được hưỡng dẫn kỹ về xe rồi. Nếu có dịp, hôm nào cafe em giới thiệu lại cho, cả về thiết kế, động cơ xe, hộp số xe luôn.

Chỉnh sửa cuối:

bcad

Xe buýt
Không chỉ có bác ngạc nhiên đâu ah. Em cũng đã tư vấn cho 1 số khách hàng và cũng ngạc nhiên như bác ý ah. Nhưng bác cũng đừng lo. làm gì có gì làm khó chúng ta. đã yêu mê xe thì chúng ta có thể cho em nó thêm đôi loa hoành tráng. em nghĩ bác đừng đắn đo nhiều vấn đề, thích gì thì nên nhích luôn bác ah.

FordAT

Xe tăng
Cụ ko được hưỡng dẫn kỹ về xe rồi. Nếu có dịp, hôm nào cafe em giới thiệu lại cho, cả về thiết kế, động cơ xe, hộp số xe luôn.
Chắc vậy quá, cũng có đọc 1 lần quyển hướng dẫn nhưng ko đọc kỹ, chỉ đọc những mục cần thiết. Vì cái quyển nó dầy vậy mà, mai ra lấy xe chỗ cụ về rồi. Mang về tỉnh tập lái cho thạo đã, có j nếu rảnh cafe nhé cụ. Em cũng cần hiểu thêm về xe ô tô chút.
Đầu tiên chỉ nghĩ lái ô tô dễ ẹc, chả có gì phải học nhiều. Khi học lái + mua xe rồi mới thấy lái ô tô là cả 1 quá trình tìm hiểu mệt mỏi ra phết. Vì quen xe máy bừa bãi ko sao, nhưng với ô tô thì bừa chết liền.

QuangTN

Xe buýt
Không chỉ có bác ngạc nhiên đâu ah. Em cũng đã tư vấn cho 1 số khách hàng và cũng ngạc nhiên như bác ý ah. Nhưng bác cũng đừng lo. làm gì có gì làm khó chúng ta. đã yêu mê xe thì chúng ta có thể cho em nó thêm đôi loa hoành tráng. em nghĩ bác đừng đắn đo nhiều vấn đề, thích gì thì nên nhích luôn bác ah.
Cụ nói chuẩn quá. Em đang nhích dần để lên đỉnh cùng vợ 2 :D. Đúng là chơi xe cũng thật thú vị. Hay nhất là giúp các cụ chăm chỉ cày xiền độ xe :)

oto16ahn

Xe điện
Cụ nói chuẩn quá. Em đang nhích dần để lên đỉnh cùng vợ 2 :D. Đúng là chơi xe cũng thật thú vị. Hay nhất là giúp các cụ chăm chỉ cày xiền độ xe :)
thích dưng k phải tầng lớp nào cũng chơi đc.ví như em thích thích lắm dưng chửa đc ợ.

luxury235

Xe buýt
Haha cụ ơi, niềm đam mê của e là xe và công nghệ mà, e còn ham cả công nghệ về điện thoại, siêu xe, máy bay... vậy hoá ra nếu như cụ nghi thì nhà e sẽ có được tất cả mấy thứ đó he he, vậy thì chắc e cũng mãn nguyện ^^. Đam mê tìm hiểu nhưng có đc những điều đó hay k thì xa tít tắp, nhòm kính viễn vọng cũng chưa thấy hix!
E đã thích cái gì là e tìm hiểu ghê lắm, từ chi tiết nhỏ cũng để ý, mặc dù có khi mình cũng k mua sản phẩm đó nhưng cũng muốn hiểu hết về nó, hic, ham công nghệ nó vậy mà ><

QuangTN

Xe buýt
thích dưng k phải tầng lớp nào cũng chơi đc.ví như em thích thích lắm dưng chửa đc ợ.
Cụ cố gắng cày cuốc nhanh gia nhập hội Fiesta nhá. Em linh cảm rằng Ford sẽ sớm tăng giá em này sau khi quen khách. Xe đang có giá rẻ tương đối so với sp.

heroesdaubu

Xe điện
4 loa kể cả 2 loa tép, nhà Duy linh tố cáo Phò lâu rồi. Người ngồi ghế sau phải sắm thêm cái ra đi ô trên chợ Giời nếu ko muốn bập bõm câu đc câu chăng.

QuangTN

Xe buýt
Lắp thêm cũng chỉ mất vài lít nhưng mà chim cú vì trông cứ tưởng có loa rồi và quảng cáo ghi 4 loa để câu khách. TSB

TSTA

Xe container
Lắp thêm cũng chỉ mất vài lít nhưng mà chim cú vì trông cứ tưởng có loa rồi và quảng cáo ghi 4 loa để câu khách. TSB
quảng cáo có sai đâu cụ, của cụ vẫn 4 loa đó mà o-+

FordAT

Xe tăng
Ko phải nghi là cụ có xe rồi mà nghi là cụ là sale bán hàng đấy:D.
Vì có nhiều thứ tiểu tiết rất nhỏ bản thân người mua và đang sử dụng còn ko để ý dc nhưng cụ lại biết rất tường tận.....
Em thì chưa cuồng cái gì, chỉ cuồng xe từ đợt đi học lái thôi. Đúng là trước đây chưa học lái thì chả bao h để ý đến ô tô cả, và thiên hạ nó có đi ầm ầm cũng thây kệ. Nhưng học lái xe cái tự nhiên cuồng, trước h chưa tìm dc cái gì để đam mê và yêu thix giờ thì tìm ra rồi:D.
Đến hôm nay đi mua cái bình cứu hỏa mini cho xe cũng vui,... đúng là cuồng.

QuangTN

Xe buýt
Ko phải nghi là cụ có xe rồi mà nghi là cụ là sale bán hàng đấy:D.
Vì có nhiều thứ tiểu tiết rất nhỏ bản thân người mua và đang sử dụng còn ko để ý dc nhưng cụ lại biết rất tường tận.....
Em thì chưa cuồng cái gì, chỉ cuồng xe từ đợt đi học lái thôi. Đúng là trước đây chưa học lái thì chả bao h để ý đến ô tô cả, và thiên hạ nó có đi ầm ầm cũng thây kệ. Nhưng học lái xe cái tự nhiên cuồng, trước h chưa tìm dc cái gì để đam mê và yêu thix giờ thì tìm ra rồi:D.
Đến hôm nay đi mua cái bình cứu hỏa mini cho xe cũng vui,... đúng là cuồng.
Mua bình cứu hỏa ở đâu cụ. Giá rổ thế nào ?

yetnavis

Xe hơi
Có bác nào biết mấy cái này ko ạ:
- Lắp thêm 2 loa cửa sau hết bao nhiêu chi phí ạ ?
- Có nâng cấp được thêm cổng USB và Phone nhưng bản sport ko ạ ?