Fiat siena sôi nước và kinh nghiệm xương máu chia sẻ cùng anh em

danca

Xe điện
Trên cả mong đợi cụ ợ :D - Hóng con vợ màu ghi xám của cụ thế nào, giờ đang nằm gara nào ạ? Để e lúc mô rảnh qua ngó tý
Chúc mừng cụ!h e đang làm con biển xanh màu mận cụ ạ,con màu gi xếp sau,chắc phải ra tết,con màu gi này đã có đơn đặt hàng rồi ạ!

vnr_82

Xe điện
Chúc mừng cụ!h e đang làm con biển xanh màu mận cụ ạ,con màu gi xếp sau,chắc phải ra tết,con màu gi này đã có đơn đặt hàng rồi ạ!
Đang nằm gara Trí ợ? E chỉ ưng mỗi Tem màu ghi hoặc xanh dương :P

danca

Xe điện
Vậy con mận đang ở đâu e qua ngắm tý :P
Cụ định chơi TEM á :)),chiều nay e đang lúi húi làm thì nghe cụ HÀ gọi rối rít hỏi e đi NAM ĐÀN à !té ra cụ ý nhìn thấy 2 con TEM của e(xin lỗi e nhầm,h là của người ta) nối đuôi nhau ở quê BÁC =))thật tình cờ,ngẫu nhiên cụ nhỉ?.E đang có ý tưởng phục hồi dòng xe này trên đất NGHỆ,nếu cụ máu thì góp một 1/2 chân nhé !

Chỉnh sửa cuối:

huyhien

Xe buýt
Em chờ vợ mới của cụ danca để ngắm tí.

haanhbinan

Xe điện
Cụ định chơi TEM á :)),chiều nay e đang lúi húi làm thì nghe cụ HÀ gọi rối rít hỏi e đi NAM ĐÀN à !té ra cụ ý nhìn thấy 2 con TEM của e(xin lỗi e nhầm,h là của người ta) nối đuôi nhau ở quê BÁC =))thật tình cờ,ngẫu nhiên cụ nhỉ?.E đang có ý tưởng phục hồi dòng xe này trên đất NGHỆ,nếu cụ máu thì góp một 1/2 chân nhé !
Em sẽ tìm một em temp chất để chơi, đuổi mụ 626 nhà em ra đường :))

haanhbinan

Xe điện

vnr_82

Xe điện
Nhìn thấy con tem màu ghi xám, với lị con màu xanh dương đâm ra e cũng ....mơ màng phết =))
E theo chân cụ ngó ngàng, học ké tý nâng cao chút hiểu biết. Thực lòng con Rao nhà e nó đang ngoan quá, giờ ăn uống cũng nhẹ nhàng mà bốc lửa (bốc hơn cả đợt bác thử bữa đường 3/2 với cụ Hà, đường trường chưa thử nhưng lắt nhắt trong tp nó nốc 16-17L/100km), đưa chế nguyên bản về với nó là quyết định quá chuẩn ạ (dù thời gian đầu cũng phập phù với nó, ăn uống thì vô tội vạ....), hiện tại chưa tính đẩy e nó đi. Chắc e theo sau chân cụ Hà ợ :P.

haanhbinan

Xe điện
Nhìn thấy con tem màu ghi xám, với lị con màu xanh dương đâm ra e cũng ....mơ màng phết =))
E theo chân cụ ngó ngàng, học ké tý nâng cao chút hiểu biết. Thực lòng con Rao nhà e nó đang ngoan quá, giờ ăn uống cũng nhẹ nhàng mà bốc lửa (bốc hơn cả đợt bác thử bữa đường 3/2 với cụ Hà, đường trường chưa thử nhưng lắt nhắt trong tp nó nốc 16-17L/100km), đưa chế nguyên bản về với nó là quyết định quá chuẩn ạ (dù thời gian đầu cũng phập phù với nó, ăn uống thì vô tội vạ....), hiện tại chưa tính đẩy e nó đi. Chắc e theo sau chân cụ Hà ợ :P.
Tương lai không xa em sẽ chơi Temp ( Vì rất nhiều lí do). Cụ chờ xem em phát biểu hôm nay là chém hay là đâm nhé.

vnr_82

Xe điện
Tương lai không xa em sẽ chơi Temp ( Vì rất nhiều lí do). Cụ chờ xem em phát biểu hôm nay là chém hay là đâm nhé.
Bt mà cụ, với e - lý do đơn giản là ít tiền kiếm cái xe phục vụ gd hiệu quả, thấy cụ Đình, nhất là cụ Vip kinh nghiệm, chinh chiến qua nhiều xe giờ gắn bó với Tem thì ko phải dạng vừa rồi. E biết thế, từ hồi kiếm xe ít tiền, phải tội dáng e nó nhất là màu xanh nhìn cũ cũ , e chưa mê được.... cho đến lúc nhìn thấy Tem màu ghi, với xanh dương (hợp). Quan trọng là có cụ danca với kho đồ Tem sẵn có, kinh nghiệm sửa chữa thì...yên tâm mà chiến đấu thôi :))

haanhbinan

Xe điện
Bt mà cụ, với e - lý do đơn giản là ít tiền kiếm cái xe phục vụ gd hiệu quả, thấy cụ Đình, nhất là cụ Vip kinh nghiệm, chinh chiến qua nhiều xe giờ gắn bó với Tem thì ko phải dạng vừa rồi. E biết thế, từ hồi kiếm xe ít tiền, phải tội dáng e nó nhất là màu xanh nhìn cũ cũ , e chưa mê được.... cho đến lúc nhìn thấy Tem màu ghi, với xanh dương (hợp). Quan trọng là có cụ danca với kho đồ Tem sẵn có, kinh nghiệm sửa chữa thì...yên tâm mà chiến đấu thôi :))
Em chỉ quan tâm là nó rẻ mà bền thui :) dáng dấm kệ mợ ló

vnr_82

Xe điện
Em chỉ quan tâm là nó rẻ mà bền thui :) dáng dấm kệ mợ ló
Bền thì cụ giỏi đi cũng tầm 5 năm là bán :)), con Rao e sx 1988 vẫn sd và chạy 120-130 như thường. Phải tội nếu đi nhiều cũng tính toán cân đối lại xăng cộ thôi.

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ có tuổi rùi, sao ôm đồm thế?

danca

Xe điện
Cụ có tuổi rùi, sao ôm đồm thế?
ÔM những 4 e mờ h nó ra đi mất 3 rồiX_X thú thật lúc nhìn đàn vợ xơ xác ai cũng mỉa mai,dè bỉu giống cụ làm e cũng thấy nao núng muốn xẻ thịt cho lên thái nguyên cho nhẹ nợ,nhưng mà nghĩ lại thấy nó cũng là cái xe đầy đủ chức năng, chỉ tại mấy thằng chồng cũ không có tềnh êu với nó nên mới ra nông nỗi!!! vì vậy e muốn chứng minh cho thiên hạ thấy giá trị của e nó chưa phải đồ bỏ đi! Nặng một nỗi xe nằm ga ra mà không trốn được được anh # nên thành ra lúc ở trong vòng tay e có lúc phải lách luật chút nên cụ cũng thông cảm cho e :)) đến lúc về nhà chồng mới e nó lại thanh toán sòng phẳng nợ nần với a #!Nghĩ cũng lạ luật ***éo gì xe nằm trong kho vẫn phải đóng phí đường bộ đều đều cụ nhỉ?