Fiat là lựa chọn của đời tôi!!

luugu2

Xe buýt
đi crao cháu thấy cái kim xăng nó bị nặng lên rơi nhanh lắm ợ

MatizAT.SX

Xe buýt
Cụ đam mê fiat ghê nhỉ

tahd

Xe tải
Các cụ ơi! Em mới tham gia nên không biết, dạo này không thấy cụ OCHA xuất hiện các cụ nhỉ? Có khi cụ ấy thay vợ 2 khác rồi phải không? Nếu vậy thì tiếc nhỉ, một người có nhiều bài viết hay, am hiểu về kỹ thuật.

fiatcoi

Xe tăng
Các cụ ơi! Em mới tham gia nên không biết, dạo này không thấy cụ OCHA xuất hiện các cụ nhỉ? Có khi cụ ấy thay vợ 2 khác rồi phải không? Nếu vậy thì tiếc nhỉ, một người có nhiều bài viết hay, am hiểu về kỹ thuật.
Cụ OCHA đang đi CT bên mỹ để nói chuyện với cụ BARACH OBAMA về vấn đề fiat vn

tahd

Xe tải
"iatcoi viết"

Cụ OCHA đang đi CT bên mỹ để nói chuyện với cụ BARACH OBAMA về vấn đề fiat vn
Em nghĩ dù đi đâu thì cụ ấy vẫn có thể tham gia được mà. Chắc là cụ ấy bi giờ toàn đi xe OBAMA và tiêu tiền OBAMA cụ hỷ. Chẳng biết có còn nhớ đến fiat VN?

congnhuanphat

Xe điện
"iatcoi viết"

Em nghĩ dù đi đâu thì cụ ấy vẫn có thể tham gia được mà. Chắc là cụ ấy bi giờ toàn đi xe OBAMA và tiêu tiền OBAMA cụ hỷ. Chẳng biết có còn nhớ đến fiat VN?
Cụ ấy vẫn đi Fiat nhưng lâu quá nó chả hỏng gì nên chả có cái để viết cụ ấy vẫn vào đọc bài nhưng no comen ạ

tahd

Xe tải
Em nghĩ nếu có hỏng thì công lực của cụ OCHA giờ cao lắm rồi, nên chẳng cần comment thì vẫn điều trị được vợ 2.

ngocsupe

Xe tải
tôi đã mất ăn mất ngủ gần 1 tháng để nghiên cứu xe Fiat của tôi, và đã download được 3 cuốn tài liệu gốc của hãng FIAT, 1 cuốn tiếng Balan, 2 cuốn tiếng Anh, nhờ có tí vốn ngoại ngữ nên tôi đọc hết và mới hiểu khoảng 60% còn 40 % nữa dự tính sẽ xong trước têt. Bác nào cần tài liệu tôi mail cho. Hội Fiat nên góp tiền mua 1 vài cái may Scan chẩn đoán bệnh của xe, khoanh vùng bảo trì cho tốt mua phụ tùng dự trữ thay thế khi cần: Các loại đai, tiết chế máy phát, máy khởi động, mấy cặp than, cảm biến đánh lửa, cảm biến nước làm mát, vài cặp bố phanh, lọc xăng, ... mua qua mấy công nhân làm ở hãng, họ bán rẽ hơn 40%. hàng ITALY. Dự phòng thôi chứ Fiat rất ít hư.
Cháo xin cụ tý ợ.

ngocsupe

Xe tải
Nói nhiều, ko làm dc bao nhieu
Cụ ko phải ngợi. Việc nào đi việc nấy. Cụ chã cho cháo thì cháo mò lấy. Có điều mất chút thời gian thôi. Nên rộng mở tâm hồn ra tý ná.
Cụ nào có tài liệu tiếng Anh cho cháo xin. Địa chỉ mail của cháo là: ngocsupe@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:

caravankthp

Xe hơi
Nên làm con Cờ Dao 1990 cụ ạ . Nếu xe vẫn đi được thì dân tình nhìn cụ sẽ bảo khôn , hiểu biết chọn Toyota ( khôn như .x.x.x ) , nếu xe không đi được thì bán sắt vụn chắc chắn sẽ được nhiều tiền hơn ạ .
Em cũng khoái cái dáng vuông vuông sành điệu của "cái già" này, nhưng không hiểu chênh nhau chục tuổi thế thì đồ đạc, điện nước ra sao. Chỉ e vác được xác mẹ xề về nhà rồi tối ngày lau rửa, chả mó máy được tí nào.
Em FA thì ục mịch quá, được cái chắc chắn là ăn ít và thấy các cụ khen độ ổn định cũng tốt.

BMW_325

Xe buýt
em đang thấy em albe 1.6 rất đẹp với em

BMW_325

Xe buýt
Nên làm con Cờ Dao 1990 cụ ạ . Nếu xe vẫn đi được thì dân tình nhìn cụ sẽ bảo khôn , hiểu biết chọn Toyota ( khôn như .x.x.x ) , nếu xe không đi được thì bán sắt vụn chắc chắn sẽ được nhiều tiền hơn ạ .
Cụ làm bên cân điện tử có khác, nhắc đến xe là cho cân sắt vụn ngayb-(

kiavuong

Xe điện
Em cũng khoái cái dáng vuông vuông sành điệu của "cái già" này, nhưng không hiểu chênh nhau chục tuổi thế thì đồ đạc, điện nước ra sao. Chỉ e vác được xác mẹ xề về nhà rồi tối ngày lau rửa, chả mó máy được tí nào.
Em FA thì ục mịch quá, được cái chắc chắn là ăn ít và thấy các cụ khen độ ổn định cũng tốt.
Cháu đã bẩu là mua luôn và ngay em Cờ rao cho nó lành . Đi xe đấy được mọi người khen khôn như xxx thích hơn cụ ạ . Quên luôn và ngay ý tưởng Fiat cụ nhá .

Cụ làm bên cân điện tử có khác, nhắc đến xe là cho cân sắt vụn ngayb-(
Tấn sắt là cháu đủ 1 mã thử cân rồi cụ ạ .Cụ đi Albea ah? Ra mắt hội đê cụ .

Chỉnh sửa cuối:

Lada1207

Xe tăng
tôi đã mất ăn mất ngủ gần 1 tháng để nghiên cứu xe Fiat của tôi, và đã download được 3 cuốn tài liệu gốc của hãng FIAT, 1 cuốn tiếng Balan, 2 cuốn tiếng Anh, nhờ có tí vốn ngoại ngữ nên tôi đọc hết và mới hiểu khoảng 60% còn 40 % nữa dự tính sẽ xong trước têt. Bác nào cần tài liệu tôi mail cho. Hội Fiat nên góp tiền mua 1 vài cái may Scan chẩn đoán bệnh của xe, khoanh vùng bảo trì cho tốt mua phụ tùng dự trữ thay thế khi cần: Các loại đai, tiết chế máy phát, máy khởi động, mấy cặp than, cảm biến đánh lửa, cảm biến nước làm mát, vài cặp bố phanh, lọc xăng, ... mua qua mấy công nhân làm ở hãng, họ bán rẽ hơn 40%. hàng ITALY. Dự phòng thôi chứ Fiat rất ít hư.
Cụ có lòng thì rịch ra tiếng Vịt hộ E, mấy tài liệu tiếng nước ngoài với E chỉ có lợi cho cô bé bán xôi đầu ngõ thoai.
mà Cụ vào đây với Anh em mà hay nói câu: Miễn bàn vô sự thế

Chỉnh sửa cuối:

xuananhmbv

Xe tải
vi bà con chửi em dữ quá, em thấy khó nghe, tai lùng bùng .

magicianfs

Xe tăng
vi bà con chửi em dữ quá, em thấy khó nghe, tai lùng bùng .
Vấn đề ở chỗ là cụ muốn nghe hay thêm hay ko mà thôi. cụ cũng cư ngụ vào cái xóm này lâu phết rồi đới, chắc cũng hiểu vì sao mà người chửi, người bênh, người ta bênh cụ vì cái gì thì cụ phát huy, còn cái mà người ta chửi kệ người ta, cơ mờ ko sửa người ta lại chửi, chán nhỉ [-X

xuananhmbv

Xe tải
khi nào vào SG nhớ gọi đi uống bia đối chứng nhé

ngocsupe

Xe tải