Fiat DOBLO` 2010 các cụ chuẩn bị xiền để nhập về!

Mua xe nào

Xe điện
Kể ra thì nếu đúng giá như bác mèo nói thì em cũng múc 1 con về quê chở heo đi phối giống nhể :21::21:
:77: hồn nhà cụ này.
Các Cụ trên này đang tính chuyện mua em này mà cụ viết thế liệu có quá vô duyên. Đùa tùy nơi tùy lúc cụ ạ, em thì em ko hiểu hay cụ chở lợn ở nhà quên cụ đi phối giống ở nhà cụ hả cụ. :21::21::21:

vynguyen

Xe buýt
Vưỡn xấu thế ạ. Còn xấu hơn cả đời cũ nữa.:'(:'(:'(:'(

Makeno

Xe tăng
Có vài tấm ảnh em cờ hụp được đầu giờ chiều nay ợ - đó là người anh em với em Đút-lò - em Fiat 500, mời các cụ xơi tạm!!!:102:

Cụ nào sưu tầm được những hình ảnh mới (về các em Fiat ở ta) thì cho anh em thưởng thức thêm với nhể!!!:102:

TungRau

Xe tăng
Cụ quê đâu mà cũng có Heo phối giống thế ?
Đốt Lò chở heo dạo này chạn chán òm.
Chán bán lại chăm bảy đê , thật , có người đang hỏi . Biết cả hành trình xiên vịt của em Đốt lò vàng nữa .

@all : Fiat xấu thì em nói xấu , các cụ cứ chửi em thoải mái , bao giờ cụ mèo chửi em mới sợ :21::21:

Fiat_ELX

Xe điện
:77: hồn nhà cụ này.
Các Cụ trên này đang tính chuyện mua em này mà cụ viết thế liệu có quá vô duyên. Đùa tùy nơi tùy lúc cụ ạ, em thì em ko hiểu hay cụ chở lợn ở nhà quên cụ đi phối giống ở nhà cụ hả cụ. :21::21::21:
Bác mới vào nên không biết là bác Tungrau đang đùa thôi mà :21:

kiavuong

Xe điện
Chán bán lại chăm bảy đê , thật , có người đang hỏi . Biết cả hành trình xiên vịt của em Đốt lò vàng nữa .

@all : Fiat xấu thì em nói xấu , các cụ cứ chửi em thoải mái , bao giờ cụ mèo chửi em mới sợ :21::21:
Hì hì hàng loởm bán cụ mua cụ chửi em chết.Mà em phải chốt lại câu : Công nhận Đốt Lò xấu thật!

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Mỗi người một cách nhìn nhận khác nhau mà các kụ.. :^). Em Doblò này nhìn qua thì thấy xấu nhưng nhìn kỹ thì lại chẳng xấu tẹo nào :). Phong cách người Ý luôn đi trước người Việt Nam hàng trăm năm ấy ạh. E từng nghe chuyên gia thiết kế Fiat phân tích về kiểu dáng em này: cái đầu xe là hơi hướng phong cách Á đông mà biểu tượng đặc trưng là con gấu trúc (động vật quý hiếm đang đc bảo tồn), kết hợp với kiểu dáng Châu Âu là cái đuôi chém thẳng sẽ thấy hết sức mạnh mẽ, góc cạnh và đầy bản sắc. Với cái đuôi chém cạnh đó kết hợp với cửa sổ kính được mở rộng sẽ làm cho khoảng không gian trong xe (kể cả hai chỗ ngồi sau) vô cùng thoải mái, khoáng đạt.. bạn có thể phóng tầm mắt để thưởng thức thiên nhiên quanh mình... Đặc biệt là ghế lái và ghế phụ, không ngoa khi nói rằng ghế boeing cũng khó thoải mái bằng... Chẳng thế mà lớp văn nghệ sỹ gạo cuội đầy tài năng của làng điện ảnh Việt Nam như: Trần Lực, Trọng Chinh ... đã chết mê, chết mệt phong cách của em này và đã quyết định cưới Doblò về làm vợ :)) :)) :))

kiavuong

Xe điện
Mỗi người một cách nhìn nhận khác nhau mà các kụ.. :^). Em Doblò này nhìn qua thì thấy xấu nhưng nhìn kỹ thì lại chẳng xấu tẹo nào :). Phong cách người Ý luôn đi trước người Việt Nam hàng trăm năm ấy ạh. E từng nghe chuyên gia thiết kế Fiat phân tích về kiểu dáng em này: cái đầu xe là hơi hướng phong cách Á đông mà biểu tượng đặc trưng là con gấu trúc (động vật quý hiếm đang đc bảo tồn), kết hợp với kiểu dáng Châu Âu là cái đuôi chém thẳng sẽ thấy hết sức mạnh mẽ, góc cạnh và đầy bản sắc. Với cái đuôi chém cạnh đó kết hợp với cửa sổ kính được mở rộng sẽ làm cho khoảng không gian trong xe (kể cả hai chỗ ngồi sau) vô cùng thoải mái, khoáng đạt.. bạn có thể phóng tầm mắt để thưởng thức thiên nhiên quanh mình... Đặc biệt là ghế lái và ghế phụ, không ngoa khi nói rằng ghế boeing cũng khó thoải mái bằng... Chẳng thế mà lớp văn nghệ sỹ gạo cuội đầy tài năng của làng điện ảnh Việt Nam như: Trần Lực, Trọng Chinh ... đã chết mê, chết mệt phong cách của em này và đã quyết định cưới Doblò về làm vợ :)) :)) :))
Em nghe bác nói văn quen quen.Để em làm 1 bài về Đốt Lò và xin phép ghép mấy câu văn hoa mỹ này vào bài của em nhá!:69::69::69:

Doblo

Xe đạp
Các cu. cho nhà cháu ho?i giá em nó thê' nào a? Xe ddejp quas aj(b)

Doblo

Xe đạp
Đẹp thì phải tính đến xe chuồng gà nhà cụ Liệt-Vòi!:6: Xe này xấu... như chuồng con gấu nên chỉ chở F1 và lũ gấu con. Quá đúng ồi còn giề!!!:ohmy::6:
Cu. nói chuâ?n a. Nhà cháu xin dc votka cu. a.
(b) (b) (b)

auto_nd

Xe tăng
Đời 2010 mà vẫn xấu như xưa nhỉ:)
:21::21::21::21::21:
nhìn Soul đã xấu... đốt lò còn hom hem hơn :))------------ hai ẻm này có dáng dấp ngang nhau
cháu ném đá Fi ắc .... không có ý ném đá các cụ Hội Fi ắc ạ (b)(b)(b)
cháu té ngay đây (y)

hoachuoique

Xe điện
Đẹp thì phải tính đến xe chuồng gà nhà cụ Liệt-Vòi!:6: Xe này xấu... như chuồng con gấu nên chỉ chở F1 và lũ gấu con. Quá đúng ồi còn giề!!!:ohmy::6:
Công nhận là khéo tưởng tượng chút như bác Phuongcuunet là cái Đốt Lò giống chuồng gà dành để nhốt gấu .:))

isabinh

Xe điện
em thicnh đốt cái lò

Tê Giác

Xe máy
***!
Bao nhiêu năm vẫn thế, ngoại thất xấu kinh người

Xsara

Xe tăng
Em này đẹp đấy chứ các cụ nhề,có lẽ VN mình chưa quen kiểu thiết kế này thôi.Trông thanh thoát và khỏe khoắn hơn đời cũ nhiều rồi..(l)(l)

Phú Ông

Xe container
Hê hê.... các cụ ấy chê vì có đâu mà mua!:6:
Chả có nho mà ăn cứ bẩu nó hẵng còn xanh, chả thèm!!!:21::21::21: