[Thảo luận] Ferrari thích chơi trội

longplay

Xe đạp
Cụ nào thử xuống hầm xem co đi được không?Em là thiết kế em "dự" là cu cậu không xuống được.Nói chung chẳng ai ngu để người khác ghét đâu.Em thì thấy không nên ghen ăn tức ở quá.Mà có khó chịu thật thì cứ bỏ qua là xong.Em xin té ngay không lạ vỡ đầu.He he he

CongNISSAN

Xe tăng
e mà là kụ chủ e chấp nhận móc hầu bao lên chợ đêm mua mấy miếng dán hình thủy thủ mặt trăng rồi siêu nhân các kiểu nhưng chỉ bé bé thôi rồi về cho bọn trẻ con dán đầy lên kính lái để nó đứng bóc cho vui tay ;));));))

luanpro2411

Xe hơi
có biển báo ghi rõ là không được đỗ xe quá 5 phút to tướng ở sân mà.
Có biển báo cấm đỗ mà nó vẫn đỗ thì chú ferrari này chơi trội rồi. Không bỏ xe dưới hầm thì ra bãi khác mà gửi, có mấy cụ thông cảm cho người không có ý thức đấy ạ#-o

oojimioo

Xe tăng
đỗ ẩu ....xe đẹp mà ý thức kém quá...haizz!!

search

Xe điện
Chắc hầm khu ng ta ko xuống đc, chứ ko thì bảo vệ cũng ko để yên thế này đâu. Em ko nghĩ là nó khệnh nên nó làm thế, Fer bây h đối với nhiều ng có tiền cũng ko là gì đâu.

phanthanh

Xe tải
hôm nọ có cụ để xe ở kim liên bị thằng nào nó ghét viết chữ vào xe cụ đẫ biết chưa

luanpro2411

Xe hơi
Em thấy hay mấy cụ ở chung cư rủ nhau đỗ mấy chiếc xe cũ vậy quanh cho nó khỏi đi về luôn ạ, cho nó biết tác hại của đỗ xe quá 5 phút =P~

niceshot

Xe container
Em thấy nhiều cụ cũng nhiễm thói ghen ăn tức ở phết, và còn cực kỳ xấu chơi nữa^:)^

Ở sân khu đó đã có lực lượng bảo vệ chịu trách nhiệm, nếu các cụ thấy chướng thì có ý kiến đề nghị bảo vệ y/c chủ xe fe kia ko đỗ ở đó nữa. Nếu bảo vệ để xe đỗ ở đó là ko hoàn thành nhiệm vụ, các cụ có thể phản ánh với đơn vị quản lý để chấn chỉnh lực lượng bảo vệ. Mà các cụ đã nghĩ đến tình huống xe đó gầm thấp ko xuống được hầm nên bảo vệ buộc phải đồng ý cho đỗ ở đó chưa!? Muốn xã hội văn minh thì bản thân mình phải hành xử văn minh, chứ các cụ xui trò ném mắm tôm với gạch xe của người ta em thấy nó đểu và hèn quá.

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy nhiều cụ cũng nhiễm thói ghen ăn tức ở phết, và còn cực kỳ xấu chơi nữa^:)^

Ở sân khu đó đã có lực lượng bảo vệ chịu trách nhiệm, nếu các cụ thấy chướng thì có ý kiến đề nghị bảo vệ y/c chủ xe fe kia ko đỗ ở đó nữa. Nếu bảo vệ để xe đỗ ở đó là ko hoàn thành nhiệm vụ, các cụ có thể phản ánh với đơn vị quản lý để chấn chỉnh lực lượng bảo vệ. Mà các cụ đã nghĩ đến tình huống xe đó gầm thấp ko xuống được hầm nên bảo vệ buộc phải đồng ý cho đỗ ở đó chưa!? Muốn xã hội văn minh thì bản thân mình phải hành xử văn minh, chứ các cụ xui trò ném mắm tôm với gạch xe của người ta em thấy nó đểu và hèn quá.
Như cụ là chuẩn ạ. Cưỡi Ngựa xem hoa cả hà lội có vài con thì cũng không phải vừa đâu, manh vì gạo bạo vì tiền mừ. Nó bắt được các cụ lại phải gả vợ 2 của mình đi đền thì khổ. Phương án của em thì ra phản ánh với bảo vệ, nếu vưỡn cứ tiếp tục thì lần sau đi đâu về mình cũng để xe như thế xem quản lý tòa nhà giải quyết ra sao.

duchung_bmw

Xe tăng
chắc cũng có lí do lên mới để chình ình 1 mình 1 nơi thế
chứ các cụ ở 88 thì cũng đều là người có tiền của cả,khoe mẽ thế làm gì
e xin dự là sống hầm cao quá,con này không bò vào được

Như cụ là chuẩn ạ. Cưỡi Ngựa xem hoa cả hà lội có vài con thì cũng không phải vừa đâu, manh vì gạo bạo vì tiền mừ. Nó bắt được các cụ lại phải gả vợ 2 của mình đi đền thì khổ. Phương án của em thì ra phản ánh với bảo vệ, nếu vưỡn cứ tiếp tục thì lần sau đi đâu về mình cũng để xe như thế xem quản lý tòa nhà giải quyết ra sao.
cụ chuẩn ạ. em cũng vài lần làm kiểu này, hiệu quả lắm ợ.
KQ thế nào rồi ạ?

junyong

Xe buýt
Các cụ giàu nhỉ! Có tiền không mà giám phá Ferrari, Hay các cụ là xã hội đen, cháu xin lỗi, cái tầm đã đi ferrari thì nhà nó có cả một tủ súng! Các cụ có oto thì cũng chẳng phải trẻ con , nên chân thành khuyên một số cụ nói năng cẩn thận không trẻ con nó cười cho vào mặt đấy. Còn khi nào đi ferrari thì các cụ sẽ hiểu là : trừ Lăng Bác ra thì thích đỗ đâu cũng được.
Khuyên chân thành cụ chủ thớt : bừng bức xúc, coi như là ở sân khu tập thể nhà cụ mới có cái cây cảnh đẹp đi. Đừng dại mà sờ vào, nó di chết cả nhà đấy. Kể cả nó có không giàu, không hổ báo bằng cụ, nhưng mà nó có cái sĩ diện của thằng đi xe ferrari.

OmegaO9

Xe container
Theo thiển ý của em thì chắc là xe không qua được mấy cái sống trâu nên mới phải đỗ như vậy,bảo vệ ở những tòa nhà cao cấp thường rất sát sao trong việc quản lý khách ra vào.
Những ý tưởng như ném mắm tôm,hay cào xước sơn....theo em là không nên chút nào.

KomatsuD31a

Xe buýt
Các cụ giàu nhỉ! Có tiền không mà giám phá Ferrari, Hay các cụ là xã hội đen, cháu xin lỗi, cái tầm đã đi ferrari thì nhà nó có cả một tủ súng! Các cụ có oto thì cũng chẳng phải trẻ con , nên chân thành khuyên một số cụ nói năng cẩn thận không trẻ con nó cười cho vào mặt đấy. Còn khi nào đi ferrari thì các cụ sẽ hiểu là : trừ Lăng Bác ra thì thích đỗ đâu cũng được.
Khuyên chân thành cụ chủ thớt : bừng bức xúc, coi như là ở sân khu tập thể nhà cụ mới có cái cây cảnh đẹp đi. Đừng dại mà sờ vào, nó di chết cả nhà đấy. Kể cả nó có không giàu, không hổ báo bằng cụ, nhưng mà nó có cái sĩ diện của thằng đi xe ferrari.
Theo thiển ý của cháu nếu như này thì k nên. Xin lỗi các cụ bỏ quá cho cháu cứ nói thật, dân Vịt nhà mình nhiều trọc phú quá, đa phần toàn giàu là do có chức tước kiếm được tiền chùa, không thì giàu vì dùng nhóm lợi ích mua bán cơ chế, làm ăn chụp giựt... người ta gọi là giàu xổi ạ (k phải tất cả đều là thế nhé). Tiền thì nhiều nhưng ý thức thì ít nên thường mắc bệnh khệnh khạng coi quy định, luật pháp chẳng là cái gì. Nếu là doanh nhân tài giỏi, thành đạt thì ra so với quốc tế chứ toàn thể hiện ở Vịt ta thì thường quá. Tóm lại giàu thì phải sang, sang ở đây là phải sang ở ý thức, phong cách sống... để người ta phải tâm phục khẩu phục ý ạ.

Xe đẹp mà cẩu thải thía>:D< nếu cụ chủ thớt đã ngứa mắt thì chắc nhiều người cũng ngứa, mà họ chắc không điềm đạm được như cụ chủ thớt đâu, thể nào có ngày trong xe chả có cái rì đó=))

***, nghe giọng khó nghe vãi. Hay là thằng chủ xe đới ? Đá con mèo, sỹ diện của thằng đi ferrari chắc cao hơn sỹ diện của người bình thường?