[Cần bán] FECO X3 - Giải pháp "all-in-one" giúp xe bốc, chân ga nhạy, máy bền, xe hết mùi, tiết kiệm nhiên liệu và giảm tới 100% phát thải ô tô xe máy

Số điện thoại
0986182010
Giá
11,550,000 VNĐ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Cụ cứ chuột bạch phát đi. Thấy cụ chủ bẩu 90 ngày ko hiệu quả thì back lại xèng mờ. Nếu cụ có hiệu quả thì rì viu lên đây em cũng gom lúa để quất hêhê.
e k ở thủ đô, cũng ngại thả gà ra đuổi nhắm :)) e hóng như cụ thoai

FECO_X3

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.botietkiemxang.com
e k ở thủ đô, cũng ngại thả gà ra đuổi nhắm :)) e hóng như cụ thoai
Tỉnh có các chi nhánh đại lý đó bác.
E hiểu tâm lý các bác mà thế nên bên e mới bảo khuyến khích trực tiếp xem sp và lắp rùi chạy vài vòng để cảm nhận ngay hiệu quả. Cty có địa chỉ đó, mst… Cty nghiên cứu sx hơn 20 năm rồi. Bác nghĩ lừa có tồn tại đến h đc ko.
Thực tế 1 hãng cũng có biết vì e tham dự hội thảo giảm phát thải và đang theo định hướng giảm phát thải của các cụ nhà ta, hãng cũng nhấn mạnh mức tiêu thụ nhiên liệu, chú trọng trải nghiệm người dùng. Cũng có gửi rùi nhưng kêu là chưa bh thấy sp ntn quá khác biệt, để ngâm cứu tìm hiểu thêm 😁. Tuy nhiên họ có nói là nếu làm mịn, nhỏ nhiên liệu thật thì chắc chắn có tác dụng trên. Và họ cũng băn khoăn là sao cái thanh này phát ra cái ánh sáng xuyên qua đc lớp kim loại ống dẫn nhiên liệu đc 😁

Ko sao, sp khác biệt mới tiên phong đi đầu mất tgian ra thị trường thôi. Ra rồi thì nhiều lúa 🤣 lại tốt cho môi trường nữa.

Chỉnh sửa cuối:

ocota

Xe hơi
Tỉnh có các chi nhánh đại lý đó bác.
E hiểu tâm lý các bác mà thế nên bên e mới bảo khuyến khích trực tiếp xem sp và lắp rùi chạy vài vòng để cảm nhận ngay hiệu quả. Cty có địa chỉ đó, mst… Cty nghiên cứu sx hơn 20 năm rồi. Bác nghĩ lừa có tồn tại đến h đc ko.
Thực tế 1 hãng cũng có biết vì e tham dự hội thảo giảm phát thải và đang theo định hướng giảm phát thải của các cụ nhà ta, hãng cũng nhấn mạnh mức tiêu thụ nhiên liệu, chú trọng trải nghiệm người dùng. Cũng có gửi rùi nhưng kêu là chưa bh thấy sp ntn quá khác biệt, để ngâm cứu tìm hiểu thêm 😁. Tuy nhiên họ có nói là nếu làm mịn, nhỏ nhiên liệu thật thì chắc chắn có tác dụng trên. Và họ cũng băn khoăn là sao cái thanh này phát ra cái ánh sáng xuyên qua đc lớp kim loại ống dẫn nhiên liệu đc 😁

Ko sao, sp khác biệt mới tiên phong đi đầu mất tgian ra thị trường thôi. Ra rồi thì nhiều lúa 🤣 lại tốt cho môi trường nữa.
Em thấy cái này mới và nếu đúng đc như bác chủ nói thì quả thật cái công nghệ này nó rất là thần kỳ và có tác dụng tốt cho máy, cho xe và cho môi trường sống xung quanh. Nhưng nó lại là một sản phẩm rất là kén chọn khách hàng và không dành cho số đông. Em vào chấm đủn bài ủng hộ công nghệ xanh và cũng là ngâm cứu ... biết đâu đấy!

phuongnam1972

Xe buýt
Em thấy cái này mới và nếu đúng đc như bác chủ nói thì quả thật cái công nghệ này nó rất là thần kỳ và có tác dụng tốt cho máy, cho xe và cho môi trường sống xung quanh. Nhưng nó lại là một sản phẩm rất là kén chọn khách hàng và không dành cho số đông. Em vào chấm đủn bài ủng hộ công nghệ xanh và cũng là ngâm cứu ... biết đâu đấy!
Em hỏi ChatGPT cho khách quan thì được trả lời ntn ạ.

FECO_X3

Xe hơi
Website
www.botietkiemxang.com
Thì bởi bác. Cn mới mà, có đầy video lắp đo khí thải đó bác, bác nào chuyên oto thấy rõ ngay. Hình ảnh hay chứng nhận ừ thì nhiều người nghĩ làm giả được hay mua được thì ko nói. Cn mới nên có ng bảo lừa đảo cũng đúng 😂.
Bên e đang tìm cách kết hợp với hãng hoặc đv uy tín để đánh giá và đưa sp ra thị trường cho nhanh góp phần môi trường trong lành. Có thể mất nhiều tgian và song song bên e vẫn bán lẻ từng bước ra thị trường. Nhiều người ko tin thì kệ họ chứ biết làm sao, bán bằng cái tâm, chân thành là được rồi dần dần lan toả dần.
Chẳng qua người dùng ko để ý chứ E đố bác dám đứng cạnh ngay ống bô hay thậm chí thử hít khí thải ô tô xe máy đó mà ko bị đau đầu, viêm họng hay nôn ẹo. Để thấy khí thải độc hại ntn. Ngay cả xe mới xuất xưởng đạt tiêu chuẩn euro 5 nhưng vẫn còn 1 lượng nhất định và càng ngày càng thải ra nhiều.
Thực ra ko kén đâu bác đối tượng nào cũng tiếp cận được ấy vì nhiều tác dụng quá. Xe chấm to thì cần tiết kiệm. Xe chấm bé cần trải nghiệm người dùng là bốc và chân ga nhạy. Xe dầu thì hết mùi và êm. Xe sang thì là công cụ bảo vệ…và chung là tiết kiệm túi tiền và bảo vệ môi trường.

Chỉnh sửa cuối:

civic trần 1987

Xe điện
Em hỏi ChatGPT cho khách quan thì được trả lời ntn ạ.
Thì đấy, với em quan trọng nhất là làm cho khí thải sạch hơn chứ bảo tiết kiệm xăng với con xe 1.5 lít turbo của em thì 10% đã là ghê gớm lắm rồi (đi đường trường, thoáng xe em toàn 4 lít nhô/100 km). Thành ra em không quan tâm đến tiết kiệm bởi em bảo dưỡng rất đầy đủ và lái thuộc dạng ngoan chân phanh ít dù rằng đi CT toàn trên 100 kmh. Còn ông Vios mà tiết kiệm đc 20% xăng em đoán ông này trước khi lắp đặt ông ý lâu không vệ sinh kim phun, buồng đốt với cổ hút!

phuongnam1972

Xe buýt
Thì đấy, với em quan trọng nhất là làm cho khí thải sạch hơn chứ bảo tiết kiệm xăng với con xe 1.5 lít turbo của em thì 10% đã là ghê gớm lắm rồi (đi đường trường, thoáng xe em toàn 4 lít nhô/100 km). Thành ra em không quan tâm đến tiết kiệm bởi em bảo dưỡng rất đầy đủ và lái thuộc dạng ngoan chân phanh ít dù rằng đi CT toàn trên 100 kmh. Còn ông Vios mà tiết kiệm đc 20% xăng em đoán ông này trước khi lắp đặt ông ý lâu không vệ sinh kim phun, buồng đốt với cổ hút!
Vâng cụ, quan trọng em thấy sản phẩm này không có cơ sở khoa học như họ quảng cáo là bẻ nhỏ phân tử, bla bla... Cái mà e nghi nhất là miếng kim loại ốp vào, khi để trong khoang máy nó hấp thụ nhiệt và nóng lên, có tác dụng ủ, gia nhiệt (?) nhiên liệu, làm cho máy bốc nhanh hơn tý (đặc biệt đối với máy dầu). Chứ chạ có công nghệ cao siêu nào cả.

FECO_X3

Xe hơi
Website
www.botietkiemxang.com
Xe bác là xe gì, bác muốn lắp thử e ko đưa bác trải nghiệm.

FECO_X3

Xe hơi
Website
www.botietkiemxang.com
Vâng cụ, quan trọng em thấy sản phẩm này không có cơ sở khoa học như họ quảng cáo là bẻ nhỏ phân tử, bla bla... Cái mà e nghi nhất là miếng kim loại ốp vào, khi để trong khoang máy nó hấp thụ nhiệt và nóng lên, có tác dụng ủ, gia nhiệt (?) nhiên liệu, làm cho máy bốc nhanh hơn tý (đặc biệt đối với máy dầu). Chứ chạ có công nghệ cao siêu nào cả.
E hiểu ý bác,
Để e giải thích cho nhé. Bác tham khảo bài báo này.

Trích từ bài báo: "Vật liệu nano (kích thước nano) hoạt động ở cấp độ nguyên tử và phân tử, nơi các quy luật vật lý thường gặp ở kích thước lớn không còn áp dụng được....Một ví dụ đặc sắc đó là nguyên tố vàng (ký hiệu là Au): khi ở kích thước lớn nó có màu vàng và không tan trong nước, ; nhưng khi chia nhỏ xuống kích thước nano, nó có thể có màu đỏ, xanh, hoặc màu khác tùy thuộc vào kích thước hạt. Các chấm lượng tử là các hạt nano bán dẫn có tính chất quang học đặc biệt: khi bị kích thích, chúng phát ra ánh sáng có màu sắc phụ thuộc vào kích thước hạt...."

Tức là Vật chất nano bị kích thích sẽ phát ra ánh sáng đúng ko.

Tiếp đến cái ánh sáng mà nó phát ra có thể là tia UV, tia X.... lò vi sóng đúng ko bác ? Nhưng các loại ánh sáng này rõ ràng có hại đúng ko bác (gây cháy, bỏng da, hay ảnh hưởng con người...). Và có loại ánh sáng ko gây hại chính là tia Hồng ngoại xa bước sóng 8-14 micromet (Hiện được dùng trong y tế để phục hồi sức khỏe - bác tra Google).
Vậy bí kíp công nghệ là kích thích sản phẩm nano để "khóa" và phát ra đúng cái tia Hồng Ngoại xa kia. Tức là ko gây hại cho con người. Chứ nếu sp vừa có tác dụng tiết kiệm nhưng lại gây hại cho con người thì ko đánh đổi vậy.
Và Hồng ngoại xa kia (tính chất sóng hạt ánh sáng) Có chứng nhận dao động 298,000*10^9 lần/s.
Dao động.jpg

Tưởng tượng e cho bác vào lồng quay (xloi bác e vd thế) mà nó quay nó lắc qua lắc lại như trên thì sẽ ntn ạ, Chả tan nhỏ như cám ấy chứ. Thì nhiên liệu nó cũng y vậy.

E giải thích vậy dễ hiểu ko ạ, Quan trọng là bí kíp công nghệ họ làm ra để cho ra đúng cái ánh sáng Hồng ngoại xa 8-14micromet để ko gây hại...Và chỉ có ánh sáng vậy mới có tính chất trên, nhiều sản phẩm khác ko có phát ra cái ánh sáng này nên ko thể ốp bên cạnh ống dẫn để có tác dụng được mà phải thả bình nhiên liệu... và đương nhiên thả bình thì ko ai muốn rùi.
Nhiều khi đi sâu vào công nghệ quá nên hơi khó hiểu, ko thể đạt tới tầm gs hay tiến sỹ để hiểu, bản thân người dùng chỉ quan tâm kết quả thực tế và ko ảnh hưởng gì là đc.