Chi hội FC TVC "Đá bóng cho khỏe - Đạp ga cho máu!"

Trạng thái
Thớt đang đóng

amazoncafe

Xe tăng
tổ bơi và tổ đá bóng sẽ giao lưu kết hợp sau, chuẩn bị đá giải OF nhé, cũng căng đấy, phang hết mình anh em hềy:D
SH cho anh làm chân đội trưởng đội cổ vũ nhé đảm bảo sẽ là đội cổ vũ mạnh nhất OF
anh mang thùng bia theo ngồi ngoài uống xem ae đá cho sướng hehe

anhvan2390

Xe tăng
SH cho anh làm chân đội trưởng đội cổ vũ nhé đảm bảo sẽ là đội cổ vũ mạnh nhất OF
Anh làm đội trưởng đội cổ động nam nhá, mặc quần thun và áo body hở rún tay cầm quả cầu bông chạy qua chạy lại, lộn tùng phèo phẹo lùng tùng cho xôm anh nhá, kêu cả mấy bác Phế phụ, cudem, QTA... vào đội nhá.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
ủng hộ anh phú mặc áo hở rún =)) . Anh phú mượn anhvan cái áo phông mặc vào là hở rún ngay ý mà =))

Chỉnh sửa cuối:

Song Hong

Xe buýt
anh mang thùng bia ngồi cạnh cầu môn đội bạn, khi nào tiền đạo Tom sút anh mở bia mời thủ môn họ, thế là có bàn thắng còn gì nữa:))

amazoncafe

Xe tăng

amazoncafe

Xe tăng
anh nhớ ngồi xa cọc gôn ra, em sút ko hiểu sau tuyền vào bên cọc =))
Cám ơn mợ đã có lời khuyên chân thành, anh ngồi ở quán bia bắc cái loa vào sân tường thuật trực tiếp trân uống bia cho nó lành vậy

Song Hong

Xe buýt
Hôm nào làm trận giao hữu THủy Lợi không G ơi?
Đá bóng hay đánh nhau thì ông nói rõ tôi nghe, kiểu nào tôi cũng thích ông à:D
Đội của bác Lu mờ này thế nào hả Acheng? chân giò có trắng ko? có đeo *** chai nhiều ko?
Đây là đội FFFC bên box thể thao, đá cũng tàm tạm nhưng đặc biệt đánh nhau rất cừ, năm ngoái vô địch giải OF, Tóm lại, đá với TVC thì 5 ăn 5 thua, đá thì xếp lịch thôi:))

transporterVN

Xe tăng
SH ơi, chú cho anh xin rút đơn khỏi đội bóng được không, anh đi theo đội trưởng VTA thôi, đá bóng vừa mệt vừa nguy hiểm mà chẳng được ngắm ngía gì cả...

anhvan2390

Xe tăng

Đây là đội FFFC bên box thể thao, đá cũng tàm tạm nhưng đặc biệt đánh nhau rất cừ, năm ngoái vô địch giải OF, Tóm lại, đá với TVC thì 5 ăn 5 thua, đá thì xếp lịch thôi:))
Ôi thế thì thôi tôi sợ món đánh nhau bằng tay chân lắm, bên TVC dùng hoa cà hoa cải quen rồi, bùm phát là xong đỡ mất sức.
Xắp lịch làm trận trước khi đi Lào bạn ơi.

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn

Bi h khác trước rồi. từ ngày SH đi đội hiền khô ah:)). Hôm nào bố trí trận giao hữu cho vui nhá nhá. Tuần này chiến không?

dinhxuanliem

Xe buýt
Mùa hè đến rồi !!!
Em xin phát động thành lập đội Bơi :Chấp nhận thâu nạp tất cả các thành viên có sở trường Bơi Bướm .Bơi Ếch, Bơi Chó, Bơi Ngắm Chị Em Bơi.....

Dự kiến Bơi cố định vào chiều cuối tuần ,co thể bơi đột xuất hôm nào >37 độ.
Địa điểm :bể bơi Sao Mai - Đặng Thai Mai -T.Hồ -HN
Chỗ này đỗ xe thoải mái -viu đẹp ,nhiều chị em đẹp:x
Bể này đã chuyển địa điểm từ năm ngoái roài bác ơi..... Chuyển đi cách đó chừng 2km đi vào hương phủ tây hồ ròi
Địa điểm mới viu cũng đẹp không kém nhìn ra hồ tây, có cả chõ ngồi nhậu cho bác nào bơi mệt, chủ yếu lên để nhìn chị em bơi...

Thích Triton

Xe điện
Các ô đi bơi ở Mỹ Đình hơn o? Khu liên hợp TT dưới nước. Ở đấy nước chuẩn nhất đấy. Bơi trong nhà cũng đc.

Song Hong

Xe buýt
Bi h khác trước rồi. từ ngày SH đi đội hiền khô ah:)). Hôm nào bố trí trận giao hữu cho vui nhá nhá. Tuần này chiến không?
ok, tuần này đá đi, ae cầu thủ triton thứ 7 này đá với FFFC(đương kim vô địch giải OF)
Thời gian :17h sân Thủy Lợi, ae confirm nhé

dinhxuanliem

Xe buýt
Nhưng mà ko có cái j mà nhìn. Nhìn bác phế phụ ah?

Trạng thái
Thớt đang đóng