Chi hội FC TVC "Đá bóng cho khỏe - Đạp ga cho máu!"

Trạng thái
Thớt đang đóng

Song Hong

Xe buýt
Nó là nó tìm ông để oánh vì để cái xe bẩn nhất huyện trước cửa nhà hàng của nó, nó ra định bim ông nhưng ông nhanh chi chạy trước xế là nó tức cá chém thớt nó định bem tôi, nó rút tuýp ra mình CPU chậm cứ tưởng nó mang mía ra mời ăn may mà có Hải Kinh Kong không thì giờ này lại phải độ ống thở trong viện, choáng thật.
nó bem ông sao ko gọi Achilephu ra giải quyết? God Father khu vực đấy đó, dại lắm:D

anhvan2390

Xe tăng
hehe chạy về nhà nhanh thế đã sipam dc bài rồi :))
Gọi a Hùng Motul anh ấy lúc đấy đã ra ngồi beer anh ấy bảo " Đủ má sau mày không gọi tau? ở phường thành công này tau giải quyết êm hết, dẹp hết, đủ má thằng này láo thiệt "

transporterVN

Xe tăng
Lần sau nó mang mía ra Anhvan phải mang dao ra bảo "vâng anh mang ra đây để em gọt rồi anh em mình cùng chén" nhé. Trông chú thư sinh thế cũng hay bị bắt nạt thật, thôi về cắt trọc như Darklight đi, ít ra nó nhìn thấy thế nó cũng rén.

DarkLights

Xe tải
rén gì anh đến hôm qua em còn được nó doạ tiếp kìa :(

anhvan2390

Xe tăng
Lần sau nó mang mía ra Anhvan phải mang dao ra bảo "vâng anh mang ra đây để em gọt rồi anh em mình cùng chén" nhé. Trông chú thư sinh thế cũng hay bị bắt nạt thật, thôi về cắt trọc như Darklight đi, ít ra nó nhìn thấy thế nó cũng rén.
Ối thằng này gớm phết anh ạ, hầm hố như Sông Hồng còn té lẹ hơn cả em ( SH nhanh thật ), Darklight bị nó đòi băm viên cuốn lá lốt đấy, hic.

Song Hong

Xe buýt
Nếu đầu cần tóc để đi gặp khứa, có một cách khác là anhvan lấy cái bát oto úp lên đầu, thừa đâu xén đấy:)), quả đầu đấy cộng với đôi mắt xử lý chậm chả ai nhỡ đánh đâu:D

Thích Triton

Xe điện
CT ơi, đến ngáp và gãi hỏi thăm thằng đấy tên gì hộ cái.

anhvan2390

Xe tăng
Nếu đầu cần tóc để đi gặp khứa, có một cách khác là anhvan lấy cái bát oto úp lên đầu, thừa đâu xén đấy:)), quả đầu đấy cộng với đôi mắt xử lý chậm chả ai nhỡ đánh đâu:D
SH hôm qua cắt thế rồi nhìn trông như thằng thiếu muối iốt + đao loại một loại special ấy, ngõi nghĩ cắt kiểu kkác vậy,
Mà tôi thỏa thuận với ông xế này nhá,
Đi gặp bạn tôi thì tôi hô ông là đệ tử còn gặp bạn ông thì ông kêu tôi là trợ lý trợ lủng gì đó cho ông oai, đường đường là một chủ doanh nghiệp 1,2tr khuyến mại thêm bộ dấu mà đi đâu cũng như thiếu iốt thì ko ổn lắm, ae mình đi đâu mà thiệt lọt sàng xuống hố bom,

Song Hong

Xe buýt
SH hôm qua cắt thế rồi nhìn trông như thằng thiếu muối iốt + đao loại một loại special ấy, ngõi nghĩ cắt kiểu kkác vậy,
Mà tôi thỏa thuận với ông xế này nhá,
Đi gặp bạn tôi thì tôi hô ông là đệ tử còn gặp bạn ông thì ông kêu tôi là trợ lý trợ lủng gì đó cho ông oai, đường đường là một chủ doanh nghiệp 1,2tr khuyến mại thêm bộ dấu mà đi đâu cũng như thiếu iốt thì ko ổn lắm, ae mình đi đâu mà thiệt lọt sàng xuống hố bom,
ko chơi, nhìn trợ lý down như ông đối tác nó đánh gia thấp tôi luôn, mặt mũi lơ nga lơ ngơ nhờ bò đội nón trông đến tội:))

anhvan2390

Xe tăng
ko chơi, nhìn trợ lý down như ông đối tác nó đánh gia thấp tôi luôn, mặt mũi lơ nga lơ ngơ nhờ bò đội nón trông đến tội:))
Bò bi giờ hơi có giá đấy, ông đek cải tạo nâng cấp được rồi,

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
NÀy định song kiếm hợp bích câu bài đấy à, cho 1 quả Si` pam thập bát chưởng giờ =))

transporterVN

Xe tăng
Thằng bảo vệ ở đâu mà gấu thế hả các bác, nói em với để lần sau đến đấy gửi xe em còn chào nó từ xa cho nó lành...Chứ Darklight mà nó còn đòi băm viên thì anh em mình chẳng là các đek gì rồi...Thôi anhvan sai rồi, mai quay lại đấy xin lỗi nó đi nhé, để còn có chỗ mà uống bia, cả bác Phú nữa, xin lỗi người ta đi, không có lần sau đi xe đạp qua nó lại chấn cả xe ấy chứ...

DarkLights

Xe tải
thằng bảo vệ bên mái đỏ nguyễn chí thanh anh ơi
chủ nhật này bác Phú có cafe em đi xe máy cho lành :)

Thích Triton

Xe điện
@ trans: ô có ra khu nhà tôi đâu mà sợ nó? Tôi gọi vợ tôi ra thằng đấy chết ngay. Vợ tôi cả xóm sợ mà.

anhvan2390

Xe tăng
Thằng bảo vệ ở đâu mà gấu thế hả các bác, nói em với để lần sau đến đấy gửi xe em còn chào nó từ xa cho nó lành...Chứ Darklight mà nó còn đòi băm viên thì anh em mình chẳng là các đek gì rồi...Thôi anhvan sai rồi, mai quay lại đấy xin lỗi nó đi nhé, để còn có chỗ mà uống bia, cả bác Phú nữa, xin lỗi người ta đi, không có lần sau đi xe đạp qua nó lại chấn cả xe ấy chứ...
Cả ngày hôm qua em loanh quanh đấy tìm nó để xin nỗi mà nó đi mạ đâu mất, loanh quanh gặp ngay ông SH và cụ Sở tên Thích thế là lại cafe đến 22h mới mò về,
Úi bác Thích hoành tráng lắm đứng bên đường bên này cạnh mấy con Lexus, X6, Poscher thách nó ném gạch mới oách chớ,

DarkLights

Xe tải
SH lịch bóng tuần này thế nào có trận nào k?

anhvan2390

Xe tăng
SH lịch bóng tuần này thế nào có trận nào k?
Vưỡn đá phình phường mà, anh em chuẩn bị lốp MT đi, quần áo CT và kế toán trưởng đã duyệt rồi nhưng chắc phải trận sau mới có vì SH còn đi chọn và in.

Trạng thái
Thớt đang đóng