[Funland] Fc Barcelona mùa giải 2024 - 2025, HLV mới Hansi Flick

Chauthanh11

Xe điện
Thôi các cụ , Ro với Si giờ đều là dĩ vãng của cả Real và Barca rồi , cãi nhau xem ai hơn ai làm gì nữa ?

Barca có lẽ là clb khá bảo thủ , từ lúc Si rời đi thì họ cũng vẫn cách chơi y chang như vậy , không thay đổi . Trong các clb lớn thì Barca là đội chuyển trạng thái và chơi phản công kém nhất .
Hi vọng Flick đem đến cho Barca sự mới mẻ , trực diện và mạnh mẽ hơn 1 chút .
Em fan Real nhưng vẫn khoái Barca mạnh lên vì lúc đó xem El Classio nó mới thấy thích

vkthang

Xe container
Thế có giải nào k đá cà năm hả cụ😂 E k idol ai mà cũng đâu có bảo ai là nhất cụ xem lại các cmt xem nên chán k muốn tranh luận quẩy hay k với cụ mà làm gì vì đó là động cơ của cầu thủ nó k thích ai bắt được chưa kể idol của cụ là cục tạ ra đi k kèn trống cụ nói quẩy trẻ con nó cười cho. Ro nó đến Real miễn phí à cụ mà so mãi đó là chính sách của CLB liên quan quái gì cầu thủ, Mbappe trẻ thế mà nó cũng đi k 1 xu đấy. Mà thôi e hết hứng rồi k muốn tranh luận mà làm gì vì nói với 1 thứ mà cụ chưa nhìn thấy bao giờ là vô vị.😂 Thế cụ nhé.
Cụ so Miami với Man xì tin thì trình bóng đá chỉ nhìn thấy mỗi Si lùn thôi, Ro nó đến và đi ngoài một đống danh hiệu thì để lại cả tiền cho CLB tái thiết đấy.

Si lùn đi rùm beng để lại đồng nào không?
Lại lôi lính đánh thuê vào à? Vậy cụ tự so Mbappe với Ro đi, xem thành tích và tiền chuyển nhượng PSG với Real xem.

Thớt này nói barca nát thì nát thật mà, tôn thằng cầu thủ lên ngồi cả trên đầu chủ tịch CLB thì chả nát.

LeoMessi85

Xe buýt
Không biết thì tự tìm hiểu thôi, chả biết mà còn bi bô làm gì cụ? :))

Đấy lại thêm fan cuồng thằng lùn, xem 39 tuổi thằng lùn có danh hiệu gì nhé, rời CLB nào là CLB đấy nát nhể?

Em là cứ kích cho mấy cụ fan si lùn chồm chồm lên đấy, vui phết
em thấy cụ mới chồm chồm lên đấy hehe, đúng chuẩn fans chụy

iaagfs

Xe đạp
Cụ so Miami với Man xì tin thì trình bóng đá chỉ nhìn thấy mỗi Si lùn thôi, Ro nó đến và đi ngoài một đống danh hiệu thì để lại cả tiền cho CLB tái thiết đấy.

Lại lôi lính đánh thuê vào à? Vậy cụ tự so Mbappe với Ro đi, xem thành tích và tiền chuyển nhượng PSG với Real xem.

Thớt này nói barca nát thì nát thật mà, tôn thằng cầu thủ lên ngồi cả trên đầu chủ tịch CLB thì chả nát.
Chả làm dc gì bày đặt tiền tái thiết . Rồi juve tái thiết dữ chưa . mu tái thiết dữ chưa ? Cầu thủ không đá mà đội vẫn vô địch . Đóng vs chả góp , chả có gì gọi là huyền thoại cả .

hauyenhd

Xe container

Thôi để e hầu cụ nốt cho cụ hiểu việc cầu thủ nó ra đi có được đồng nào k là việc của CLB cụ nhé. Siêu sao giờ nó có 2 dạng nếu là mới đến thì phải có phí lót tay còn ký gia hạn thì phải tăng lương hoặc phí trung thành đó đơn giản là việc KD của CLB nếu Real k bỏ tiền tăng lương các kiểu thì thằng Ro nó ngu mà ký miễn phí à mà k ký gia hạn thì Juve nó ngu mà bỏ mớ ra mua, cụ khôn và thông minh thật đấy cái gì cũng nhìn vào mặt nhận được😂
Mà e bảo rồi cụ đọc hiểu cho nó kỹ vào rồi có thể bàn tiếp e có nói gì đến lính đánh thuê đâu cũng so với trình MC bao giờ cứ nhét chữ vào mồm người khác thế.

vkthang

Xe container
Thôi để e hầu cụ nốt cho cụ hiểu việc cầu thủ nó ra đi có được đồng nào k là việc của CLB cụ nhé. Siêu sao giờ nó có 2 dạng nếu là mới đến thì phải có phí lót tay còn ký gia hạn thì phải tăng lương hoặc phí trung thành đó đơn giản là việc KD của CLB nếu Real k bỏ tiền tăng lương các kiểu thì thằng Ro nó ngu mà ký miễn phí à mà k ký gia hạn thì Juve nó ngu mà bỏ mớ ra mua, cụ khôn và thông minh thật đấy cái gì cũng nhìn vào mặt nhận được😂
Mà e bảo rồi cụ đọc hiểu cho nó kỹ vào rồi có thể bàn tiếp e có nói gì đến lính đánh thuê đâu cũng so với trình MC bao giờ cứ nhét chữ vào mồm người khác thế.
THôi lại cố à cụ? nó đến Real là 80tr đi là 100tr với để lại 1 mớ cup C1 đấy. Si đi để lại lá vàng nhể? =))

em thấy cụ mới chồm chồm lên đấy hehe, đúng chuẩn fans chụy
Chả làm dc gì bày đặt tiền tái thiết . Rồi juve tái thiết dữ chưa . mu tái thiết dữ chưa ? Cầu thủ không đá mà đội vẫn vô địch . Đóng vs chả góp , chả có gì gọi là huyền thoại cả .
Các cụ bảo vệ thằng lùn thôi mà, chứ em thấy barca nát là do những người thông minh như nó đấy =)) . Tranh luận thì lùn hay lùn chuẩn, lùn giỏi,đi đâu cũng thành công vang dội, mỗi tội từ khi Xavi với Iniesta nghỉ hưu thì không thấy Si lùn quẩy ở 3 giải VĐ hàng đầu thế giới nữa, C1 thì thích gặp mỗi Bayern Munich 8-}8-}8-}

LeoMessi85

Xe buýt
THôi lại cố à cụ? nó đến Real là 80tr đi là 100tr với để lại 1 mớ cup C1 đấy. Si đi để lại lá vàng nhể? =))

Các cụ bảo vệ thằng lùn thôi mà, chứ em thấy barca nát là do những người thông minh như nó đấy =)) . Tranh luận thì lùn hay lùn chuẩn, lùn giỏi,đi đâu cũng thành công vang dội, mỗi tội từ khi Xavi với Iniesta nghỉ hưu thì không thấy Si lùn quẩy ở 3 giải VĐ hàng đầu thế giới nữa, C1 thì thích gặp mỗi Bayern Munich 8-}8-}8-}
bảy 🦋 của cụ rời thằng Hàng da không có hàng khủng nó bơm đến tận miệng thì cũng làm nên cơm cháo gì đâu hehe .

iaagfs

Xe đạp

Uk để lại luôn cả QBV , cả CGV , để lại luôn cả cái hào quang C1 . Gần đây để lại luôn cả cái danh mr champion league . Vì vó phải của mình đâu , phận ăn bám bị sút đi thì chỉ vậy thôi . Chả công hiến được gì , chả làm được gì , chả có cái vị gì
Từ 2020 đến giờ không danh hiệu cá nhân , tập thể gì . Đá như phế vật , vì có năng lực gì đâu . 35 tuổi euro đá 3 pen không vào nổi bán kết , vẫn còn gáy bẩn 39,40 tuổi ? Để làm gì trong khi đã vô dụng từ khi rời real ở cái tuổi 33,34 rồi ?

Chỉnh sửa cuối:

LeoMessi85

Xe buýt
Barce có mấy vụ đốt tiền mua Coutinho, Dembele mà hết hồn, hehe ai bảo Tây k tham nhũng chứ em tin mấy đời chủ tịch Barce chấm mút hơi bị khủng, giờ tàn tạ thế này có k ít lý do là vì thế. Ngược lại thì Real mua bán lựa chọn cầu thủ đều quá đỉnh, chỉ riêng mặt này thôi thì Barce hít khói Real dài dài.
Thượng tầng Real nó có Perez làm chủ tịch từ đầu nhưng năm 2000 đến giờ rồi cụ, còn Barca thượng tầng không ổn đinh, các đời chủ tịch làm được nhiều nhất là 2 nhiệm kì ~ 7-8 năm. Tính ra quay vòng 5 đời chủ tịt rồi :D : Gaspart - Laporta - Rosell - Bartomeu - Laporta .

vkthang

Xe container
bảy 🦋 của cụ rời thằng Hàng da không có hàng khủng nó bơm đến tận miệng thì cũng làm nên cơm cháo gì đâu hehe .
Ô nó mà của em thì e giầu quá rồi, đời ai lại si mê bưng bô mấy thằng cầu thủ đội lên đầu cụ nhỉ? =)) =)) =))

vkthang

Xe container
Uk để lại luôn cả QBV , cả CGV , để lại luôn cả cái hào quang C1 . Gần đây để lại luôn cả cái danh mr champion league . Vì vó phải của mình đâu , phận ăn bám bị sút đi thì chỉ vậy thôi . Chả công hiến được gì , chả làm được gì , chả có cái vị gì
Từ 2020 đến giờ không danh hiệu cá nhân , tập thể gì . Đá như phế vật , vì có năng lực gì đâu . 35 tuổi euro đá 3 pen không vào nổi bán kết , vẫn còn gáy bẩn 39,40 tuổi ? Để làm gì trong khi đã vô dụng từ khi rời real ở cái tuổi 33,34 rồi ?
Đã dốt lại còn không biết tra google hả cụ, bốc phét ít thôi. Si lùn vuốt râu giỏi nhất 8-}

Yoshi Hito

Xe tải
nát như tương Bần

Yoshi Hito

Xe tải
Barca giờ chỉ còn là cái tên, 1 tập thể ăn mày quá khứ

iaagfs

Xe đạp
Đã dốt lại còn không biết tra google hả cụ, bốc phét ít thôi. Si lùn vuốt râu giỏi nhất 8-}
Không nhất thì làm gì ? Chả lẽ phải như ai đó cút khỏi đội bóng mà đội vẫn vô địch c1 như thường , giầy vàng, bóng vàng, vua phá lưới c1 , mr c1 ở lại hết với đội bóng rồi ảo tưởng là mình ghê gớm ? Nhìn real vô địch c1 , kroos modric thành mr c1 chắc sướng trợn mắt nhỉ ?
Ngồi ngoài mà BDN vẫn vô địch euro , đi khỏi real mà real vẫn vô địch c1 . Không phải ngẫu nhiên đâu

Yoshi Hito

Xe tải
Không nhất thì làm gì ? Chả lẽ phải như ai đó cút khỏi đội bóng mà đội vẫn vô địch c1 như thường , giầy vàng, bóng vàng, vua phá lưới c1 , mr c1 ở lại hết với đội bóng rồi ảo tưởng là mình ghê gớm ? Nhìn real vô địch c1 , kroos modric thành mr c1 chắc sướng trợn mắt nhỉ ?
Ngồi ngoài mà BDN vẫn vô địch euro , đi khỏi real mà real vẫn vô địch c1 . Không phải ngẫu nhiên đâu
thôi cụ hạ hỏa , k cãi lại họ đâu :D

juve99

Xe cút kít
Chính ra giờ gọi Su thỏ về làm chủ lực hàng công, đối trọng với MP3 là ngon ngay ;)

wildcat74

Xe điện
Hôm nọ đọc báo Tây nó bẩu Barca nợ đâu đó tầm 2.5 tỷ EUR; đã bán 1 phần bản quyền truyền hình và bán hết cái Barca studio rồi. Khả năng phải bán hết bản quyền truyền hình để thở oxy. Cũng ko mong có cổ đông mới bỏ tiền vào vì mô hình Barca là clb dạng “socio” tức là hội viên; nợ nần thế thì sao mà ngon được!

Yaris_2009

Xe tăng
Chính ra giờ gọi Su thỏ về làm chủ lực hàng công, đối trọng với MP3 là ngon ngay ;)
Lê văn đỗ vua phá lưới hàng đầu châu âu chưa tín hay sao, su thỏ giờ béo ục ịch đang dưỡng già ở mỹ rồi.

vkthang

Xe container
Ai ảo tưởng nhỉ? Cụ tra google chưa? Thấy mình chém gió thiếu thông minh không? Cay cái thằng cầu thủ thế cơ à? Chị em còn mạnh mẽ hơn thế đấy :P

Chauthanh11

Xe điện
Thượng tầng Real nó có Perez làm chủ tịch từ đầu nhưng năm 2000 đến giờ rồi cụ, còn Barca thượng tầng không ổn đinh, các đời chủ tịch làm được nhiều nhất là 2 nhiệm kì ~ 7-8 năm. Tính ra quay vòng 5 đời chủ tịt rồi :D : Gaspart - Laporta - Rosell - Bartomeu - Laporta .
Perez nhiệm kỳ đầu đến năm 2006 thôi cụ .
Sau đấy đến 2009 mới quay lại đến giờ .
Nhưng cái tầm của Perez từ kiếm tiền cho đến dùng người thì các chủ tịch của Barca không có cửa ?
Barca thì Bartomeu phá kinh nhất