[Funland] Fb quá kinh

--Lamborghini--

Xe cút kít
Nhiều lúc em chỉ nghĩ trong đầu về 1 mặt hàng gì đó, ko nói ra, cũng ko search. Thế mà hôm sau thấy nó hiện quảng cáo trên fb. Ảo thật -_-
Chuyện thật như đùa, dạo lâu trong đầu e đang tính lấy con bán tải ford, thế méo nào mấy ngày sau có sale ford gọi cho e.

radiogaga

Xe điện
Nhiều lúc em chỉ nghĩ trong đầu về 1 mặt hàng gì đó, ko nói ra, cũng ko search. Thế mà hôm sau thấy nó hiện quảng cáo trên fb. Ảo thật -_-
cụ phải bấm tìm kiếm ở Fb, Google, hoặc tiktok nói chung là thử searc hoặc bấm xem các sản phẩm nào đó trên MXH nó mới biết. Chớ cụ không có hoạt động gì, nó đoán sao nổi

Qtv

[Tịch thu bằng lái]
Em tìm hiểu mua xe nửa tháng nay. Fb liên tục quảng cáo xe. Vừa chiều nay đến showroom để chốt. Mở facebook ra thì toàn quảng cáo phụ kiện ô tô. Tức là nó biết mình đã mua và quảng cáo phụ kiện cho xe. Có lẽ nó định vị em đến showroom ô tô nên nó hiểu. Nó bám sát cuộc sống của chúng ta từng phút. Em thì chả là yếu nhân gì nên chả quan trọng. Thậm chí thấy nó có ích khi quảng cáo phù hợp bản thân. Em chốt xe này cũng là từ quảng cáo của sale 😁😁😁
Chắc là nó nghe thấy cụ nói chuyện với vợ là chốt xe đó. E bị nó nghe suốt.

BinhminhSG

Xe buýt
Đi ngoài đường gặp gái đẹp thì lên FB nó hiện lên cái gì vậy các cụ?

huyennguyen511

Xe máy
Em tìm hiểu mua xe nửa tháng nay. Fb liên tục quảng cáo xe. Vừa chiều nay đến showroom để chốt. Mở facebook ra thì toàn quảng cáo phụ kiện ô tô. Tức là nó biết mình đã mua và quảng cáo phụ kiện cho xe. Có lẽ nó định vị em đến showroom ô tô nên nó hiểu. Nó bám sát cuộc sống của chúng ta từng phút. Em thì chả là yếu nhân gì nên chả quan trọng. Thậm chí thấy nó có ích khi quảng cáo phù hợp bản thân. Em chốt xe này cũng là từ quảng cáo của sale 😁😁😁
khi cài đặt FB nó đều hỏi cho phép truy cập, quản lý tất cả điện thoại của Cụ, Cụ nói chuyện, nhắn tin với ai nó đều biết từ đấy nó điều hướng quảng cáo đến đúng những cái CỤ đang cần, nc muốn thoát khỏi chỉ có xóa bỏ app, định dạng lại điện thoại mới từ đầu