Fan xe bán tải :))

otohagiang

Xe container
uh đồng ý, ranger 2012 nhìn chắc chắn lắm, thùng dung tích cũng khá cao, mà e kết nhất cái trợ lí giọng nói "một dấu ấn của người Mỹ" , Pick up bây h có mỗi ranger 2012 vs mazda bt-50 thế hệ 2, nhìn phê lắm
đang kết em NAVARA tự dưng kết em RANGER mới quá, trông đẹp thật
có bản WILDTRAK 3.2 số auto thì nhất luôn bác nhẩy
nhưng mà giá thì chắc cũng khá chát đây
nội thất mới của RANGER trông cũng đã mắt nữa, không như NAVARA

laccoiTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
đang kết em NAVARA tự dưng kết em RANGER mới quá, trông đẹp thật
có bản WILDTRAK 3.2 số auto thì nhất luôn bác nhẩy
nhưng mà giá thì chắc cũng khá chát đây
nội thất mới của RANGER trông cũng đã mắt nữa, không như NAVARA
Chỉ có WILDTRAK 2.2 thôi bác ạ. mà cũng sang năm mới có cơ. Pho huyền dạo nài cũng õng ẹo phết.
có luôn 2 em cho bác lựa chọn đây.
[video=youtube;p7yUMfx31-E]http://www.youtube.com/watch?v=p7yUMfx31-E&feature=related[/video]

quangphungpro

Xe hơi
Ko cần phải hỏi, một phiếu cho ranger 2012 nhé
Em rất kết vì có nhiều trang bị mà dòng xe pickup ở VN ko đáp ứng được
1. VN làm gì có trợ lí giọng nói
2. Chắc chắn e này dung tích động cơ khỏe nhất khi về VN rồi
3. Làm gì có nội y cứng cáp + đẹp + thể thao + thời trang như chú này đc
một don't like cho navara
1. Ngoại hình okie
2. Nội thất em thất nó thế nào ấy, nhái ranger bây h thì phải, thế nên mới ghét
3. Em ghét cái vô lăng của Nissan, toàn giống phiên bản xe cũ, đi ko thích

Các bác thử nghĩ mà xem !

OF vì cộng đồng
uầy, lần sau cụ phải chụp bằng máy ảnh mười mấy chấm thì ae mới cảm nhận đc, nhưng tn cũng đc, trông đẹp phết cụ nhể
Mời các cụ fan của xe bán tải hum nào of vấy ae nhà Dmax một hôm. Biết đâu sau này lại có Pickup Hanoi team:D

quangphungpro

Xe hơi
Mời các cụ fan của xe bán tải hum nào of vấy ae nhà Dmax một hôm. Biết đâu sau này lại có Pickup Hanoi team:D
Đừng mơ, e còn quá nhỏ, mới c2 mà làm sao có ước mơ lớn như bác laccoi đc, mà cụ nghĩ ra cái Pickup Hanoi team từ khi nào vậy, e bây h chỉ chơi pickup mô hình thôi, chứ xe thật thì e ko dám mơ :D

otohagiang

Xe container
@laccoi: hôm qua em thấy 1 chú ranger trắng trên em, em thấy màu trắng nó kiểu gì ấy, không đẹp
RANGER xanh nước biển nhìn thôi rồi

quangphungpro

Xe hơi
@otohagiang: Ranger chỉ ra mấy màu đặc biệt thôi, xanh biển vs cam thì giá của e nó cũng phải hơn mấy trăm obama, trắng đen là màu cơ bản rồi
Theo e đi màu đen vẫn thất sạch và đẹp nhất :D

otohagiang

Xe container
@otohagiang: Ranger chỉ ra mấy màu đặc biệt thôi, xanh biển vs cam thì giá của e nó cũng phải hơn mấy trăm obama, trắng đen là màu cơ bản rồi
Theo e đi màu đen vẫn thất sạch và đẹp nhất :D
màu đen thì RANGER đời trước hợp hơn, đời này em xem kỹ thấy xanh biển vẫn nổ nhất, chất dã man
quay ra nhìn thằng HILUX tự dưng thấy ghét ghét :))

quangphungpro

Xe hơi
màu đen thì RANGER đời trước hợp hơn, đời này em xem kỹ thấy xanh biển vẫn nổ nhất, chất dã man
quay ra nhìn thằng HILUX tự dưng thấy ghét ghét :))
@otohagiang : ranger màu xanh + cam là 2 màu đặc biệt rồi, nổi thì nổi nhất rồi, ko khéo về VN em này lại nổi tiếng hơn cả D-max Triton hay Hilux cụ nhỉ !!
Nhìn phê lòi @_@
Hôm nào đi xem phát cho đỡ thèm :P

VUQUTU

Xe buýt
Không biết nội thất ranger 2012 có thoả mái không các cụ. Hàng ghế sau còn dựng đứng nữa không.

otohagiang

Xe container
@otohagiang : ranger màu xanh + cam là 2 màu đặc biệt rồi, nổi thì nổi nhất rồi, ko khéo về VN em này lại nổi tiếng hơn cả D-max Triton hay Hilux cụ nhỉ !!
Nhìn phê lòi @_@
Hôm nào đi xem phát cho đỡ thèm :P
trên em vẫn rất chuộng HILUX, toàn thấy xe mới là HILUX, mấy em khác thì lác đác thôi, RANGER toàn biển xanh đời cũ, biển trắng hơi hiếm
mà xét trên nhiều yếu tố có lẽ HILUX vẫn hợp với thị trường VN, máy khá khoẻ, xe tốt, bền lành, ai không quan tâm lắm đến hình dáng và nội thất mà đề cao yếu tố lành thì HILUX là hợp hơn cả, thành ra bây giờ nó có là vua ở VN thì cũng không có gì là lạ
còn với 1 thằng như em thì HILUX chạy chán chết :))

quangphungpro

Xe hơi
trên em vẫn rất chuộng HILUX, toàn thấy xe mới là HILUX, mấy em khác thì lác đác thôi, RANGER toàn biển xanh đời cũ, biển trắng hơi hiếm
mà xét trên nhiều yếu tố có lẽ HILUX vẫn hợp với thị trường VN, máy khá khoẻ, xe tốt, bền lành, ai không quan tâm lắm đến hình dáng và nội thất mà đề cao yếu tố lành thì HILUX là hợp hơn cả, thành ra bây giờ nó có là vua ở VN thì cũng không có gì là lạ
còn với 1 thằng như em thì HILUX chạy chán chết :))
Đó là quan điểm của nhiều người dân trên bác, nhưng em cũng ok với bác, hilux chạy chán chết :))
Xét về tính khả quan thì em thấy D-max vẫn ổn nhất, máy khỏe, thân hình cũng cứng cáp, mạnh mẽ, chủ yếu là đi địa hình và offroad

OF vì cộng đồng
Hum qua e vừa chạy thử ranger bản XLT, xe rất đầm, ôm cua chắc, máy bốc, nội thất cách âm rất tốt, ghế sau ngồi rất thoải mái. còn đẹp hay xấu thì tùy quan điểm từng người. để hum nào test thử đường trường rồi sẽ có bài đánh giá cụ thể hơn. Theo em nói chung là ngon.