[Funland] FA 11/11 các cụ sắm sửa ra sao?

Mss AN TÂM

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nói chung giờ mạng mẽo chỗ nào cũng có bác GG chỉ dẫn, lại thêm các shop tràn lan cạnh tranh giá gắt gỏng nên chả còn mấy trò aya nữa đâu cụ. Như giày em mua quanh năm, nhẵn mặt giá rồi, nâng thế nào qua mắt khách đc.
Thường các ngày này giảm nhiều k cụ? E ít có thói quen mua các ngày này, nghe cụ nói có lẽ e phải thay đổi

An Nguyen 1

Xe tăng
Shop Lazmall đại lý chính hãng 361° đó cụ, nó bán nhiều năm rồi, follow toàn vài ngàn. Với ko ai đi fake giày Tàu trung ương cả, bọn fake nó chỉ fake Nike, Das, New Balance, asics... là chính thôi.
Sorry cụ, tại em chỉ thích mấy đôi nó giản 50%

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
E có thằng cu e làm manager bên TMĐT nó bảo hàng xịn thì ko giảm dc mấy đâu, giảm là nsx sập luôn, còn hàng kém hơn thì mới giảm mạnh cuối năm để giải phóng kho. Trong năm chỉ có đợt tháng 11, 12 là nên mua; các đợt khác thì ko nên tìm mua vì sẽ chỉ thấy sale toàn hàng vớ vẩn.

Em thì hay chạy bộ với chuộng đồ thể thao nên mấy ngày này ko # j "bơi" trong đồ bởi sale giày dép, quần áo, đồng hồ... là chủ yếu.
Giày hịn mua giá còn rẻ hơn giày fake bán ngoài chợ cóc đến nỗi ngấy quá còn phải hủy bớt đơn, quần áo cũng vậy. 12h đêm qua thấy nhiều deal ngon vãi tè mà em chả dám mở thớt dẫn link lên OF vì đận trc đã bị xóa thớt cảnh cáo 1 lần rồi:-B

Bluestorm

[Tịch thu bằng lái]
Năm nay chán, em mua 3 đơn tổng hơn 200k trên shopee. Giảm 50% tối đa 20k. Nhảm vl.
Lazada thì công nhận là sale ác thật, nhưng phải nhanh tay giật voucher với đặt hàng cũng phải nhanh.
Taobao năm nay anh Jack bị đập hay sao cũng chán lắm, quy tắc khuyến mãi phức tạp đến mức có trường hợp cskh của sàn cũng không tính nổi giá thực tế của sản phẩm sau khuyến mãi là bao nhiêu. Khách bây giờ tinh hơn trước nhiều, họ chuyển sang pinduoduo nơi sale trực tiếp trên giá không hoa hòe hoa sói, không phải giật voucher. Trên mxh trung quốc tụi nó chửi taobao quá trời luôn. Cũng không hiểu sao tổng kim ngạch của nó vẫn tăng dù dân nó không mua mấy so với năm ngoái