F1 nhà các Cụ/Mợ như này thì sẽ làm thế nào?

baby_girl

Xe đạp
eo ơi,sao bạn nam kia lại dính mồm vào mồm bạn nữ làm gì đấy các chú các bác?

Hacoimat

Xe hơi
Chết thật thôi cháu cũng có con gái nhớn tầm này rùi, lo quá thôi thì đành dạy con cách tự bảo vệ mình và vẽ đường cho nó chạy hy vọng nó chạy đúng hướng mà bắt chứ nó chạy lung tung chết mất.
Còn nữa chắc chả cấm được đâu các Kụ ợ, càng cấm đoán chúng nó càng tò mò càng hăng hái tìm hiểu, đành vừa tâm tình chỉ bảo vừa chờ cho chúng nó hết cơn thôi (biết rằng hơi mạo hiểm nhưng chả còn cách nào) :-w
Nhưng nói thế thôi chứ bắt găp F1 nhà mình thế này chắc cũng lên tăng xông các Kụ ợ.

Vase

Xe tải
Chỗ này CT2A KĐT trong Hà Đông, cụ mà dạo quanh hồ thì có mà đầy cảnh các cháu nó tình củm. Hì hì chả biết xu thế bây giờ nó vậy hay anh iem mình già *** rùi nhỉ???

Chỉnh sửa cuối:

mai.thanh10

Xe container
Chỗ này CT2A KĐT Văn Quán, cụ mà dạo quanh hồ thì có mà đầy cảnh các cháu nó tình củm. Hì hì chả biết xu thế bây giờ nó vậy hay anh iem mình già *** rùi nhỉ???
Chuẩn, cụ chủ uống bia ở quán Tiên-Huyền. Tối nào cũng có phim miễn phí kể cả mấy hôm rét đậm rét hại, đủ kiểu ở hồ VQ, nhất là sau CT8.

vungoctu

Xe hơi
các cháu lớn nhanh qua, nhà em có cái dép nhìn cảnh này thấy lo lo:-??

beefburger

Xe tăng
Em hàng ngay tan giờ làm hoặc buổi trưa tầm 11h em đi đón con cho cháu về nhà ăn cơm trưa vì nhà gần trường, cháu nhà em lớp 3, chỗ em làm có 1 trường cấp 2 và một trường cấp 3 ( Trường Phạm Hồng Thái và trường cấp 2 Thăng Long) Nếu cụ nào hay đi đoạn LINH LANG sẽ nhớ có một cái nhà nghỉ nằm ở cái đoạn mặt phố chõ giữa của con đường sắp rẽ ra KIM MÃ THƯỢNG, em luôn nhìn các cháu đi xe đạp ghé vào đó lúc trưa mà tuổi thì chỉ lớp 9 lớp 10, có hôm cá biệt còn thấy phù hiệu trường cấp 2 TL nữa, khổ cái em ngày nào cũng đều như vắt chanh đi qua ngày 4 lần đón đưa con nên đều nhìn thấy. Vậy không lẽ các cháu vào ôn bài?!

siri98

Đi bộ
Ở VN mình giờ đất cát lên giá quá nên ko còn chỗ trống cho các đôi uyên ương cặp kè "sinh hoạt lành mạnh". Em thấy 2 cháu nó cũng là nhu cầu bình thường thôi mà, trách là cái nơi nó bày tỏ tình cảm với nhau ko được phù hợp lắm.

xebokeooto

Xe tăng
Chỗ này CT2A KĐT trong Hà Đông, cụ mà dạo quanh hồ thì có mà đầy cảnh các cháu nó tình củm. Hì hì chả biết xu thế bây giờ nó vậy hay anh iem mình già *** rùi nhỉ???
Chuẩn, cụ chủ uống bia ở quán Tiên-Huyền. Tối nào cũng có phim miễn phí kể cả mấy hôm rét đậm rét hại, đủ kiểu ở hồ VQ, nhất là sau CT8.
Sao các Cụ tinh thế???

Chỉnh sửa cuối:

xebokeooto

Xe tăng
Ô ! Chiều hôm qua Cháu vừa ở chỗ thằng Cháu con Bà Chị, tầng 5 CT 17B, thế mà không biết mò ra đây tìm Cụ nhể !
Đây là E chụp từ mấy hôm trước Cụ ạ.
Trưa qua off xong E phải lượn mấy việc, tối mới về.
Hôm nào Cụ vào Hà Đông alo cho E nhá.

TO OI TO

Xe đạp
mệt lắm thôi, giờ thế này mắng thì sợ nó bỏ đi, mà không mắng thì không được