F1 bị mẩn ngứa do dị ứng thời tiết

bachkhoak40

Xe điện
Hôm nay Medlatec giới thiệu cho em gói xét nghiệm máu tìm nguyên nhân gây dị ứng (40 nguyên nhân). Hết 1tr800k

Em cực kỳ phấn khích,định đăng ký luôn....

....Thì cổ bảo,hầu hết các trường hợp đều từ nguyên nhân 41 trở đi.:((
Hic, thêm chỉ tiêu từ 41 đến 80 nữa

Dược sư

Xe hơi
F1 Nhà em lúc nào bị thì dùng thuốc dị ứng này, uống phát hết luôn nhưng thỉnh thoảng vẫn phải dùng.

Uống loại này có tác dụng phụ buồn ngủ, thèm ăn, khô miệng.cụ nghiên cứu dùng sang hoạt chất loratadin nhé!

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
F1 Nhà em lúc nào bị thì dùng thuốc dị ứng này, uống phát hết luôn nhưng thỉnh thoảng vẫn phải dùng.

ko nên lạm dụng cái món này.. em bất đắc dĩ thì dùng nửa viên .. sử dụng lâu ngày .. tìm hiểu tác dụng của nó cũng ko tốt.. nhất là khi tham gia giao thông,đi học hành.. rất dễ xảy ra tai nạn.. có lần em uống 1 viên.. sau 3-4 tiếng rồi mà người đi qua đường cứ lơ ma lơ mơ.. tý bị va .. từ đó em hãi.. nếu phải dùng là em chỉ ở nhà... cấm ra đường sau 6 tiếng mới ra

Một số người bị bệnh tuyến giáp,basedow cũng xảy ra hiện tượng phù nề như trên.. gây ngứa do cơ thể thải chất trong cơ thể ra... vì thế cứ nghĩ bị gan nóng,dị ứng .. bệnh ko khỏi,chữa cũng ko đúng bệnh.. lòng vòng chữa hoài ko rõ nguyên nhân

Nếu bị dị ứng do cơ địa.. cụ thử cho F1 đi cấy chỉ.. cái này ko hại người.. bác sĩ sẽ cấy chỉ vào các huyệt đạo.. các chỉ này có tác dụng rất tốt để nâng cao miễn dịch.ngăn ngừa di ứng.. chỉ nằm trong huyệt như kiểu mình được châm cứu cả ngày.. nên rất tốt..

bachkhoak40

Xe điện
ko nên lạm dụng cái món này.. em bất đắc dĩ thì dùng nửa viên .. sử dụng lâu ngày .. tìm hiểu tác dụng của nó cũng ko tốt.. nhất là khi tham gia giao thông,đi học hành.. rất dễ xảy ra tai nạn.. có lần em uống 1 viên.. sau 3-4 tiếng rồi mà người đi qua đường cứ lơ ma lơ mơ.. tý bị va .. từ đó em hãi.. nếu phải dùng là em chỉ ở nhà... cấm ra đường sau 6 tiếng mới ra

Một số người bị bệnh tuyến giáp,basedow cũng xảy ra hiện tượng phù nề như trên.. gây ngứa do cơ thể thải chất trong cơ thể ra... vì thế cứ nghĩ bị gan nóng,dị ứng .. bệnh ko khỏi,chữa cũng ko đúng bệnh.. lòng vòng chữa hoài ko rõ nguyên nhân

Nếu bị dị ứng do cơ địa.. cụ thử cho F1 đi cấy chỉ.. cái này ko hại người.. bác sĩ sẽ cấy chỉ vào các huyệt đạo.. các chỉ này có tác dụng rất tốt để nâng cao miễn dịch.ngăn ngừa di ứng.. chỉ nằm trong huyệt như kiểu mình được châm cứu cả ngày.. nên rất tốt..
Đúng rồi cụ nên em cũng hạn chế cho uống, nói chung 1 tháng trời nóng lạnh giao mùa như này cũng chỉ bị 1-2 lần, chỉ uống nửa viên thôi là khỏi. Món cấy chỉ ở đâu thế cụ, em chưa biết loại này

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đúng rồi cụ nên em cũng hạn chế cho uống, nói chung 1 tháng trời nóng lạnh giao mùa như này cũng chỉ bị 1-2 lần, chỉ uống nửa viên thôi là khỏi. Món cấy chỉ ở đâu thế cụ, em chưa biết loại này
trước em cấy của một bác sĩ ở Ngõ Núi Trúc.. lâu rồi em ko giữ card nữa.. trên hà nội thì nhiều lắm.. ở viện y học cổ truyền ấy.. có hai loại chỉ.. chỉ thường ( chỉ khâu ) tác dụng chỉ được hai ba tuần..
Chỉ đặc biệt ( chỉ cho mấy thím nâng mí mắt ) cái này đắt lắm.. em chữa xoang dị ứng.. cấy khoảng mười mấy huyệt đạo.. hết ba củ.. nói chung bệnh đỡ.. người bị liệt bà ấy cấy vào cũng đỡ hẳn..

bachkhoak40

Xe điện
trước em cấy của một bác sĩ ở Ngõ Núi Trúc.. lâu rồi em ko giữ card nữa.. trên hà nội thì nhiều lắm.. ở viện y học cổ truyền ấy.. có hai loại chỉ.. chỉ thường ( chỉ khâu ) tác dụng chỉ được hai ba tuần..
Chỉ đặc biệt ( chỉ cho mấy thím nâng mí mắt ) cái này đắt lắm.. em chữa xoang dị ứng.. cấy khoảng mười mấy huyệt đạo.. hết ba củ.. nói chung bệnh đỡ.. người bị liệt bà ấy cấy vào cũng đỡ hẳn..
Vâng, trẻ con em thấy cấy nó thế nào ấy. Em nc thêm

Cam_hoa

Xe hơi
Hôm nay em lại lội lại cái thớt này nên để hỏi kinh nghiệm các cụ mợ, F1 nhà em bị nổi mẩn đến tháng nay mà không khỏi. Các cụ mợ cho em kinh nghiệm với,

nguyenlongthe

Xe tăng
Hôm nay em lại lội lại cái thớt này nên để hỏi kinh nghiệm các cụ mợ, F1 nhà em bị nổi mẩn đến tháng nay mà không khỏi. Các cụ mợ cho em kinh nghiệm với,
F1 nhà cụ bao nhiêu tuổi?

kevinnbt

Xe tải
Nhà em thì đời ông bị dị ứng, hồi đầu tưởng ăn hải sản bị cơ ạ, sau này cứ thay đổi thời tiết là bị. Bố thì bị hen. Tầm tháng 9 là nằm ngoi ngóp thở. Thằng đầu cũng bị hen nhẹ. Thằng thứ 2 may mắn lại dị ứng. Vừa 2 tuần nổi mẩn và mua thuốc chống dị ứng về nhà uống rồi lại khỏi. Em nhớ BS bảo 2 dạng đó là một thể và nếu thể dị ứng còn may mắn hơn thể hen Cụ ạ. Cụ mua thêm thuốc uống thải độc gan, thêm chanh cam cho cháu là ok. Đừng theo đuổi đông y làm gì ạ. Mất thời gian mà em thấy hiệu quả chậm lắm ạ
Nếu bị hen cụ có thể tham khảo Thuốc hen PH xem thế nào, uống dự phòng ngày 30ml/ lần, ngày 2 lần sau ăn. Nếu bệnh nặng thì có thể tăn liều lên 1.5 lần cụ ạ. Mỗi đợt uống tầm 8 tuần. Cái này là thuốc thảo dược nên cũng không sợ đâu ạ. Thuốc này điều trị các thể hen phế quản có biểu hiện ho, khó thở, tức ngực, nhiều đờm, phòng chống cơn hen tái phát khá oke, năm ngoái bố em uống 2 đợt/ năm, nay nay vào mùa đông thấy cũng đỡ phết đấy ạ, ko khó thở như năm ngoái

Xuân Bách

Xe buýt
F1 nhà cụ đỡ chưa. Cụ chụp ảnh em xem vết mẩn cho

NguyenAnhPhan

Xe container
Chào các cụ mợ.
F1 nhà em năm nay 8t rất hay bị nổi mẩn ngứa, thường là 1 năm bị 1 lần khoảng 2 tháng. Đợt này từ tháng 5 đến giờ, đã khám 3 lần ở Viện Nhi TW, bs bảo phải trường kì thôi, đã thử máu và kết quả bs bảo không có gì bất thường, chỉ hơi thiếu canxi và hơi béo thôi. Em đang tính xem chuyển sang chữa Đông y xem sao, cụ mợ nào biết chỉ giúp em. Thank cccm
Vì dài, lại từng đoạn...nên em không trích vô đây. Cụ lội qua Thread "Nhờ tư vấn về trẻ sơ sinh bị Ngạt mũi và nổi mẩn", sau đó cuộn xuống đọc qua Còm 18, 19. Xem cõ giúp được gì cho vấn đề của cụ không ạ.
Thread đó cũng ở trong khu vực Bệnh Xá này ấy ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Biensochat1102

Xe hơi

Em xin phép Quảng cáo loại này, nhưng kp là quảng cáo bịp để bán thuốc nhé vì nhà em cũng bán cho nhiều người dùng rồi. thuốc bôi này mẹ em nhờ người quen lấy từ viện 103 về, em cũng k rõ tên lắm. 120k/1 lọ cụ nào cần thì thử nghiệm. Khả năng 80% là sẽ ok với các vấn đề về nổi mẩn da.
Không hết sau 2 tuần em gửi lại các cụ 100% tiền
Các cụ gọi em 0585.979.888 hoặc mẹ em 0392.087.386
Em nhắc lại là cụ nào k hợp thuốc hay dùng mà k thấy hiệu quả cứ gửi lại cho em nhận lại tiền kp ngại ngần gì ạ.