[Funland] F0 đang điều trị có nên tập Gym?

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là việc bất khả kháng. Còn cụ ra ngoài thể dục là khác. Hiện giờ qui định F0 vẫn phải ở nhà 7 ngày cụ nhé. Test âm thì ra ngoài thoải mái.
Em xin mãi cái xác nhận là f0 và quyết định cách ly để thực hiện cách ly mà méo được.

Âu Dương

Xe hơi
Nghỉ vài hôm cho khỏe, mỏi thì làm vài đường chống đẩy, body workout là đc rồi c :))

BigDaddy89

Xe đạp
Nên tập nhẹ nhàng nhé cụ. Cả nhà e F0, e tiếp xúc thường xuyên mà trộm vía ko bị dính. Có lẽ do đợt gần đây chán tập gym, e quyết định thể dục nhẹ nhàng buổi tối bằng việc đi bộ 10-15km mỗi tối. Về nhà cảm giác khoẻ hơn, không bị kiệt sức như gym, sức đề kháng cũng tốt hơn nhiều.

Quakhoang

Xe buýt
Dạo này đỡ rồi nhỉ :))
Ồ, tôi không rõ bác ạ.
Như tôi thấy nếu như Âu thì càng ít cà chua và trứng thối thì càng đỡ....hoặc ít giầy,dép cũng được. Tất nhiên chỗ các bác có câu "mặt trơ trán bóng" có thể dùng được không-tôi không biết nữa.

Bác có thể tự cảm nhận và cá nhân tôi luôn tôn trọng cảm nhận của mỗi người dù thế nào đi chăng nữa. Chắc chắn rồi.

Jetu

Xe điện
Ồ, tôi không rõ bác ạ.
Như tôi thấy nếu như Âu thì càng ít cà chua và trứng thối thì càng đỡ....hoặc ít giầy,dép cũng được. Tất nhiên chỗ các bác có câu "mặt trơ trán bóng" có thể dùng được không-tôi không biết nữa.

Bác có thể tự cảm nhận và cá nhân tôi luôn tôn trọng cảm nhận của mỗi người dù thế nào đi chăng nữa. Chắc chắn rồi.
Ồ, lại tái nhiễm rồi, khổ thân.
Tôi tôn trọng. Chắc chắn rồi.