[Đã bán] Explorer mới cứng 99,9%

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1,450,000,000 VNĐ

Civic08

Xe tải
Hóa ra lão buôn xe à hic Con Toureg đó bán được bao nhiêu để em cũng cố bán vậy
Có nhiều cụ nửa chơi xe nhưng cũng kết hợp bán xe luôn nếu như gặp khách. Đặc điểm của những cụ này là trong nhà hay có vài ba xe và là xe cũ, xe mới về tên chứ ko phải xe chính chủ từ mới, thường xuyên trong tình trạng có xe để bán và gặp con xe nào vừa mắt giá tốt là cũng xuống tiền mua để về nhà bán chứ dân dùng để mua cái xe về dùng rồi đăng bán cứ nhoay nhoáy thế lằng nhằng mất thời gian, mất việc lắm. Tuy nhiên mua xe cũ của những cụ nửa chơi xe nửa bán xe thì khó mua hơn xe của thợ xịn hoặc xe của người dùng nhiều.

Tiendung.FORD

Xe tải
Có nhiều cụ nửa chơi xe nhưng cũng kết hợp bán xe luôn nếu như gặp khách. Đặc điểm của những cụ này là trong nhà hay có vài ba xe và là xe cũ, xe mới về tên chứ ko phải xe chính chủ từ mới, thường xuyên trong tình trạng có xe để bán và gặp con xe nào vừa mắt giá tốt là cũng xuống tiền mua để về nhà bán chứ dân dùng để mua cái xe về dùng rồi đăng bán cứ nhoay nhoáy thế lằng nhằng mất thời gian, mất việc lắm. Tuy nhiên mua xe cũ của những cụ nửa chơi xe nửa bán xe thì khó mua hơn xe của thợ xịn hoặc xe của người dùng nhiều.
Cụ nói cũng đúng. Nhưng em thì không phải kiểu như trên. Trung bình 1,2 năm em đổi xe một lần, xe nào đi cũng về tên và renew để trải nghiệm. Nói thật rất mất thời gian và tiền bạc. Vì đã đi và đã chơi thì toàn lỗ chứ chẳng lời lãi gì. Nhưng chơi xe cũng là một thú chơi, như người ta chơi chim, chơi cây, chơi đồng hồ, hàng hiệu... Mua về để chơi và mua về để bán là hoàn toàn khác nhau.

Mua của thợ hoặc người dùng giá cả chưa bàn tới nhưng về sẽ còn phải đầu tư, sửa chữa nhiều và chưa chắc đã tìm được của ngon. Vì là thợ thì phải tối ưu chi phí và tính lợi nhuận trên số tiền bỏ ra còn người dùng xác định bán thì sửa chữa, thay thế làm gì.

Mua của người chơi về là được hưởng thụ ngay. Bỡi lẽ người biết chơi thường đã chọn lọc những con xe đẹp nhất, ngon nhất trong tầm tiền hoặc trong 1 dòng xe cụ thể, rồi qua tay người chơi xe còn đẹp hơn, ngon hơn.

Có một điều em dám khẳng định với cụ Civic là con mắt nhìn xe của em không thua bất cứ thợ nào. Cả về chất xe và kỹ thuật sử dụng các dòng xe dưới 4 tỉ (trừ siêu xe).

Chỉnh sửa cuối:

cần thủ

Xe hơi
Xe này chạy xăng hay dầu cụ ơi? 10km ăn bao nhiêu lít?

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
3 vạn rồi còn siêu lướt cái gì nữa không biết.
Uh nhỉ cụ nhỉ, em đi SHmode từ tháng 11/2017 sau khi sinh bé thứu 2 ạ, em đi đến nay sắp tháng 11/2023 là 6 năm mà em đi suốt ngày, giờ chưa được 30.000km cụ ạ. Em suốt ngày đi làm, về đón con, đi chợ, lòng vòng, đi suốt í chứ ko đùa, thế có là lướt hả

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
E biết có con 2018 chạy 2,6 vạn chuẩn mầu trắng, đang đòi có 1,15 tỏi, cụ nào mua e mách
giá ngon choét, ước gì em có xiền, em thích con này màu trắng lắm 7 chỗ ưng, mỗi cái tốn xăng lắm đúng ko cụ

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn

Tiendung.FORD

Xe tải
Dạ vâng em con gái ko hiểu gì, chỉ thấy ông chú bảo hao xăng lắm ạ, chứ con này 7 chỗ dáng đẹp mà cụ nhỉ
Cũng bình thường. Máy 2.3 có gì đâu cụ. Ăn ít hơn RX350.

Phonglantrang

Xe buýt
giá ngon choét, ước gì em có xiền, em thích con này màu trắng lắm 7 chỗ ưng, mỗi cái tốn xăng lắm đúng ko cụ
Nếu so với sức của nó phục vụ mình hoặc so với Prado của toy cùng phân khúc thì nó ăn uống kiêng khem hơn nhiều mợ ạ

boyhd

Xe máy
Xe này chạy sướng, không có gì để chê. Nhưng sao nó mất giá nhanh vậy các cụ?

Tiendung.FORD

Xe tải
Xe này chạy sướng, không có gì để chê. Nhưng sao nó mất giá nhanh vậy các cụ?
Không phải tại Exp, thị trường năm nay các xe trên 1 tỷ đều nhiều biến động. Người buôn ôm xe, đại lý muốn thu vốn nên cài số lùi, nhà máy sản xuất muốn đẩy hàng cũng sale up, nhà nước muốn thu thuế nên giảm 50%...

Tiendung.FORD

Xe tải
Nếu so với sức của nó phục vụ mình hoặc so với Prado của toy cùng phân khúc thì nó ăn uống kiêng khem hơn nhiều mợ ạ
Em đổ có triệu bạc gần đầy bình. Xe cũ của em đổ hai triệu, Land của anh bạn đổ 4 tr.

Trạng thái
Thớt đang đóng